
Mael Davies สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
อีก
2018/2019
2017/2018
2016/2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Mael Davies Mael Davies ลงเล่น 266 นัด, ทำประตู 23 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Mael Davies ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน พรีเมียร์ลีกเวลส์ โดยมีการลงเล่น 266 ใน เวลส์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน พรีเมียร์ลีกเวลส์
พรีเมียร์ลีกเวลส์ สถิติสำหรับ Mael Davies
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 34 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาที | 3052 | 90 นาทีต่อเกม | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 33 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 4 | 0.12 | 69 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 5 | 0.15 | 66 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.12 | 64 |
| ประตูนอกบ้าน | 2 | 0.12 | 67 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.96 | 0.09 | 70 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.96 | 0.09 | 73 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 763 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mael Davies ได้ทำ 4 ประตูใน 34 นัดจนถึงตอนนี้ใน พรีเมียร์ลีกเวลส์ ฤดูกาล 2025/2026. 2 ของ 4 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 2 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Mael Davies ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.12 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Mael Davies (ประตู + แอสซิสต์) คือ 5 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.15 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.09 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Mael Davies อยู่ที่ 2.96 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 73 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น พรีเมียร์ลีกเวลส์
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 6 | 0.18 | 75 |
| การยิงเข้าประตู | 3/ 6 | 0.09 | 81 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 6 | 0.09 | 70 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 97 |
| อัตราการเป็นประตู | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 86 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 1.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mael Davies ได้ยิง 6 ในการแข่งขัน 34 จนถึงตอนนี้ใน พรีเมียร์ลีกเวลส์ ฤดูกาล 2025/2026 จาก 6 ลูก, 3 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 3 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Mael Davies คือ 50.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 1.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.18 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.03 | 60 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.97 | 0.03 | 81 |
| การส่งบอล | 145 | 4.36 | 69 |
| จ่ายสำเร็จ | 76/ 145 | 2.29 | 56 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 52.41% | ไม่ปรากฎ | 27 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 6 | 0.18 | 87 |
| การโยน | 18 | 0.54 | 95 |
| การโยนที่สำเร็จ | 5/ 18 | 0.15 | 87 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 27.78% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 3052 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mael Davies ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 34 นัดจนถึงขณะนี้ใน พรีเมียร์ลีกเวลส์ ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Mael Davies ส่งบอลประมาณ 4.36 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 52.41 พวกเขายังเล่น 0.18 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Mael Davies คือ 0.03 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 81 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน พรีเมียร์ลีกเวลส์
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 4 | 0.12 | 62 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.06 | 61 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 55 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.03 | 42 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.03 | 85 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.09 | 39 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1017 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 82 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 9% | 49 |
| ทำฟาวล์ | 6 | 0.18 | 83 |
| ถูกทำฟาวล์ | 6 | 0.18 | 84 |
Mael Davies ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 34 จนถึงขณะนี้ใน พรีเมียร์ลีกเวลส์ ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.18 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 46 | 1.36 | 45 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 66 นาที | ไม่ปรากฎ | 45 |
| คลีนชีท | 13 | 38% | 78 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.03 | 77 |
| การตัดบอล | 7 | 0.21 | 78 |
| การดวลบอล | 74 | 2.23 | 73 |
| ดวลบอลชนะ | 35 | 1.05 | 84 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 22 | 0.66 | 90 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 10 | 0.30 | 82 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.03 | 71 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Mael Davies ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
UEFA Europa Conference League สถิติสำหรับ Mael Davies
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 64 | 64 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 1 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 2.81 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 32 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 4.22 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 21 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 0 | 0% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Mael Davies ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 34 นัด ในฤดูกาลนี้ใน พรีเมียร์ลีกเวลส์, ลงสนามไปทั้งหมด 3052 นาที . Mael Davies มีอัตราเฉลี่ยของ 0.03 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Mael Davies ยิงประตูไปทั้งหมด 4 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 3 ของ Penybont FC
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 763 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 3052 นาที
โดนใบทุก ๆ 1017 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.09 ประตู
0 แอสซิสต์
0.04 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.03 ประตู
0 แอสซิสต์
0.12 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.09 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.08 ประตู
0 แอสซิสต์
0.37 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.18 ประตู
0 แอสซิสต์
0.4 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.23 ประตู
0 แอสซิสต์
0.23 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.07 ประตู
0 แอสซิสต์
0.25 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.29 แอสซิสต์
0.58 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.05 ประตู
0.05 แอสซิสต์
0.19 ใบเหลือง / แดง