Aidan Liu สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2023
2022
2021
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Aidan Liu Aidan Liu ลงเล่น 105 นัด, ทำประตู 9 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Aidan Liu ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน พรีเมียร์ลีก หมู่เกาะแฟโร โดยมีการลงเล่น 105 ใน หมู่เกาะแฟโร สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน 2. ลีกา
2. ลีกา สถิติสำหรับ Aidan Liu
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 27 | ไม่ปรากฎ | 97 |
| นาที | 2386 | 88 นาทีต่อเกม | 97 |
| ลงเป็นตัวจริง | 27 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 39 | 1.47 | 31 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 61 นาที | ไม่ปรากฎ | 31 |
| คลีนชีท | 6 | 22% | 43 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 35 |
| การตัดบอล | 2 | 0.12 | 36 |
| การดวลบอล | 40 | 2.42 | 48 |
| ดวลบอลชนะ | 24 | 1.45 | 66 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 18 | 1.09 | 89 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 4 | 0.24 | 47 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 67 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Aidan Liu เสีย 39 ประตู และเก็บ 6 คลีนชีตในการแข่งขัน 27 ใน 2. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Aidan Liu อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 61 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.12 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Aidan Liu ยังเพิ่ม 0.24 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.11 | 28 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 795 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 85 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 11% | 46 |
| ทำฟาวล์ | 5 | 0.30 | 56 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 19 |
Aidan Liu ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 27 จนถึงขณะนี้ใน 2. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.30 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.08 | 55 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 4 | 0.15 | 51 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 56 |
| ประตูนอกบ้าน | 2 | 0.14 | 71 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.19 | 0.01 | 36 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.19 | 0.01 | 38 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1193 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Aidan Liu ได้ทำ 2 ประตูใน 27 นัดจนถึงตอนนี้ใน 2. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026. 0 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 2 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Aidan Liu ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.08 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Aidan Liu (ประตู + แอสซิสต์) คือ 4 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.15 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.01 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Aidan Liu อยู่ที่ 0.19 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 38 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น 2. ลีกา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 0.18 | 50 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 3 | 0.06 | 55 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 3 | 0.12 | 49 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 95 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 49 |
| ความแม่นยำในการยิง | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Aidan Liu ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 27 จนถึงตอนนี้ใน 2. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 จาก 3 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Aidan Liu คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.18 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.08 | 58 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.40 | 0.08 | 67 |
| การส่งบอล | 113 | 6.84 | 46 |
| จ่ายสำเร็จ | 84/ 113 | 5.09 | 49 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 74.34% | ไม่ปรากฎ | 58 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 32 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 40 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 51 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1193 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Aidan Liu ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 27 นัดจนถึงขณะนี้ใน 2. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Aidan Liu ส่งบอลประมาณ 6.84 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 74.34 พวกเขายังเล่น 0.00 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Aidan Liu คือ 0.08 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 67 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน 2. ลีกา
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 0.06 | 44 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 42 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 70 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Aidan Liu ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Aidan Liu ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 27 นัด ในฤดูกาลนี้ใน 2. ลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 2386 นาที . Aidan Liu เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.47 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 22%. ซึ่งหมายความว่า Aidan Liu มีสถิติคลีนชีทที่ 6 จาก 27 ที่ได้ลงสนาม
Aidan Liu ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 5 ของทีม ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1193 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 1193 นาที
โดนใบทุก ๆ 795 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.98
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.04 ประตู
1.08
เสีย
0.24 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.69
เสีย
0.15 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.14 ประตู
1.9
เสีย
0.19 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
4.09
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง