
Joaquín Sosa สถิติ
2026
2025
2024
2022/2023
2022
2021
2020
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Joaquín Sosa Joaquín Sosa ลงเล่น 123 นัด, ทำประตู 5 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Joaquín Sosa ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน พริเมอร่าดิวิชั่น โดยมีการลงเล่น 123 ใน อุรุกวัย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน พริเมอร่าดิวิชั่น
พริเมอร่าดิวิชั่น สถิติสำหรับ Joaquín Sosa
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 22 | ไม่ปรากฎ | 79 |
| นาที | 1796 | 82 นาทีต่อเกม | 82 |
| ลงเป็นตัวจริง | 22 | ไม่ปรากฎ | 91 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 24 | 1.2 | 59 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 75 นาที | ไม่ปรากฎ | 60 |
| คลีนชีท | 6 | 27% | 64 |
| การแย่งบอล | 42 | 2.10 | 78 |
| การตัดบอล | 19 | 0.95 | 58 |
| การดวลบอล | 218 | 10.92 | 75 |
| ดวลบอลชนะ | 116 | 5.81 | 80 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 49 | 2.46 | 81 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 16 | 0.80 | 28 |
| เคลียร์บอล | 79 | 3.96 | 81 |
| การบังคับยิง | 5 | 0.25 | 55 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Joaquín Sosa เสีย 24 ประตู และเก็บ 6 คลีนชีตในการแข่งขัน 22 ใน พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Joaquín Sosa อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 75 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.10 ครั้ง และ 0.95 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Joaquín Sosa ยังเพิ่ม 3.96 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 5 | 0.25 | 58 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 359 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 54 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 5 | 23% | 76 |
| ทำฟาวล์ | 24 | 1.20 | 69 |
| ถูกทำฟาวล์ | 19 | 0.95 | 60 |
Joaquín Sosa ได้รับ 5 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 22 จนถึงขณะนี้ใน พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.20 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.1 | 60 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.1 | 43 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.24 | 77 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 65 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.78 | 0.14 | 59 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.78 | 0.14 | 61 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 898 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Joaquín Sosa ได้ทำ 2 ประตูใน 22 นัดจนถึงตอนนี้ใน พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาล 2026. 2 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Joaquín Sosa ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.1 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Joaquín Sosa (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.1 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.14 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Joaquín Sosa อยู่ที่ 2.78 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 61 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น พริเมอร่าดิวิชั่น
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 22 | 1.10 | 55 |
| การยิงเข้าประตู | 7/ 22 | 0.35 | 58 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 15/ 22 | 0.75 | 54 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 76 |
| อัตราการเป็นประตู | 9.09% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| ความแม่นยำในการยิง | 31.82% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 11.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Joaquín Sosa ได้ยิง 22 ในการแข่งขัน 22 จนถึงตอนนี้ใน พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาล 2026 จาก 22 ลูก, 7 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 15 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Joaquín Sosa คือ 31.82% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 11.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.10 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 48 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 2.48 | 0.12 | 52 |
| การส่งบอล | 1182 | 59.23 | 97 |
| จ่ายสำเร็จ | 1005/ 1182 | 50.36 | 97 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 85.03% | ไม่ปรากฎ | 88 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 6 | 0.30 | 24 |
| การโยน | 20 | 1.00 | 47 |
| การโยนที่สำเร็จ | 5/ 20 | 0.25 | 48 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 57 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Joaquín Sosa ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 17 | 0.85 | 40 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 7 | 0.35 | 39 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 41.18% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| เสียการครอบครอง | 10 | 0.50 | 60 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 45 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Joaquín Sosa ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
โคปา ชิลี สถิติสำหรับ Joaquín Sosa
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 270 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 3 | ไม่ปรากฎ | 16 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 4 | 1.33 | 29 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 68 นาที | ไม่ปรากฎ | 30 |
| คลีนชีท | 1 | 33% | 63 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 65 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 69 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 49 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 52 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 65 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 59 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 86 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Joaquín Sosa เสีย 24 ประตู และเก็บ 6 คลีนชีตในการแข่งขัน 3 ใน พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Joaquín Sosa อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 68 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Joaquín Sosa ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 40 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 40 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 44 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 64 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 67 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.33 | 86 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.33 | 74 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.5 | 88 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 75 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.57 | 0.19 | 79 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.57 | 0.19 | 81 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 270 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 62 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 76 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 66 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 98 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 68 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 35 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 45 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 45 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 67 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 66 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 81 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 81 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 66 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 77 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 77 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 87 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Joaquín Sosa ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 22 นัด ในฤดูกาลนี้ใน พริเมอร่าดิวิชั่น, ลงสนามไปทั้งหมด 1796 นาที . Joaquín Sosa เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.2 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 27%. ซึ่งหมายความว่า Joaquín Sosa มีสถิติคลีนชีทที่ 6 จาก 22 ที่ได้ลงสนาม
Joaquín Sosa ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 6 ของทีม โคโล โคโล่
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 898 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.07
เสีย
0.61 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.7
เสีย
0.28 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.31
เสีย
0.26 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.62
เสีย
0.4 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.13 ประตู
1.4
เสีย
0.2 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง