Noah Streit สถิติ
2026
2027
2024/2025
2023/2024
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Noah Streit Noah Streit ลงเล่น 48 นัด, ทำประตู 5 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Noah Streit ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน MLS โดยมีการลงเล่น 48 ใน สหรัฐอเมริกา สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน MLS
MLS สถิติสำหรับ Noah Streit
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 18 | ไม่ปรากฎ | 62 |
| นาที | 925 | 51 นาทีต่อเกม | 39 |
| ลงเป็นตัวจริง | 10 | ไม่ปรากฎ | 39 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 8 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.1 | 56 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.19 | 56 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 58 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.21 | 77 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.79 | 0.17 | 64 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.79 | 0.17 | 65 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 925 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Noah Streit ได้ทำ 1 ประตูใน 18 นัดจนถึงตอนนี้ใน MLS ฤดูกาล 2026. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Noah Streit ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.1 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Noah Streit (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.19 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.17 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Noah Streit อยู่ที่ 1.79 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 65 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น MLS
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 19 | 1.85 | 74 |
| การยิงเข้าประตู | 5/ 19 | 0.49 | 67 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 14/ 19 | 1.36 | 83 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 71 |
| อัตราการเป็นประตู | 5.26% | ไม่ปรากฎ | 43 |
| ความแม่นยำในการยิง | 26.32% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 19.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Noah Streit ได้ยิง 19 ในการแข่งขัน 18 จนถึงตอนนี้ใน MLS ฤดูกาล 2026 จาก 19 ลูก, 5 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 14 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Noah Streit คือ 26.32% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 19.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.85 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.1 | 62 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.63 | 0.16 | 57 |
| การส่งบอล | 275 | 26.76 | 19 |
| จ่ายสำเร็จ | 218/ 275 | 21.21 | 21 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 79.27% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 13 | 1.26 | 75 |
| การโยน | 13 | 1.26 | 60 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 13 | 0.29 | 61 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 23.08% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 925 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Noah Streit ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 18 นัดจนถึงขณะนี้ใน MLS ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Noah Streit ส่งบอลประมาณ 26.76 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 79.27 พวกเขายังเล่น 1.26 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Noah Streit คือ 0.16 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 57 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน MLS
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 48 | 4.67 | 98 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 19 | 1.85 | 95 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 39.58% | ไม่ปรากฎ | 36 |
| เสียการครอบครอง | 11 | 1.07 | 28 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.19 | 71 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.1 | 29 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 925 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 6% | 30 |
| ทำฟาวล์ | 15 | 1.46 | 74 |
| ถูกทำฟาวล์ | 5 | 0.49 | 25 |
Noah Streit ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 18 จนถึงขณะนี้ใน MLS ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.46 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 18 | 1.75 | 25 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 51 นาที | ไม่ปรากฎ | 25 |
| คลีนชีท | 4 | 22% | 64 |
| การแย่งบอล | 11 | 1.07 | 36 |
| การตัดบอล | 4 | 0.39 | 25 |
| การดวลบอล | 120 | 11.68 | 87 |
| ดวลบอลชนะ | 44 | 4.28 | 54 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 10 | 0.97 | 59 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 7 | 0.68 | 34 |
| เคลียร์บอล | 6 | 0.58 | 21 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 27 |
| เสียจุดโทษ | 1 | 0.10 | 4 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Noah Streit ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ชาเลนจ์ลีก สถิติสำหรับ Noah Streit
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 18 | ไม่ปรากฎ | 36 |
| นาที | 1172 | 65 นาทีต่อเกม | 40 |
| ลงเป็นตัวจริง | 15 | ไม่ปรากฎ | 47 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.15 | 65 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 4 | 0.31 | 68 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 53 |
| ประตูนอกบ้าน | 2 | 0.37 | 84 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 3.69 | 0.28 | 75 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 3.69 | 0.28 | 77 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 586 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 32 | 2.46 | 83 |
| การยิงเข้าประตู | 14/ 32 | 1.08 | 90 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 18/ 32 | 1.38 | 77 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 66 |
| อัตราการเป็นประตู | 6.25% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| ความแม่นยำในการยิง | 43.75% | ไม่ปรากฎ | 83 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 16.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.15 | 73 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 2.65 | 0.20 | 75 |
| การส่งบอล | 373 | 28.64 | 27 |
| จ่ายสำเร็จ | 295/ 373 | 22.65 | 30 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 79.09% | ไม่ปรากฎ | 38 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 23 | 1.77 | 89 |
| การโยน | 25 | 1.92 | 69 |
| การโยนที่สำเร็จ | 5/ 25 | 0.38 | 63 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 586 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 45 | 3.46 | 91 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 25 | 1.92 | 95 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 55.56% | ไม่ปรากฎ | 73 |
| เสียการครอบครอง | 32 | 2.46 | 4 |
| ล้ำหน้า | 4 | 0.31 | 80 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.15 | 44 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 586 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 70 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 11% | 44 |
| ทำฟาวล์ | 15 | 1.15 | 47 |
| ถูกทำฟาวล์ | 12 | 0.92 | 43 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 17 | 1.31 | 57 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 69 นาที | ไม่ปรากฎ | 59 |
| คลีนชีท | 2 | 11% | 5 |
| การแย่งบอล | 23 | 1.77 | 59 |
| การตัดบอล | 7 | 0.54 | 34 |
| การดวลบอล | 162 | 12.44 | 84 |
| ดวลบอลชนะ | 67 | 5.15 | 66 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 8 | 0.61 | 39 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 13 | 1.00 | 19 |
| เคลียร์บอล | 7 | 0.54 | 21 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 24 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
แชมป์แคนาดา สถิติสำหรับ Noah Streit
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 61 |
| นาที | 150 | 75 นาทีต่อเกม | 61 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 80 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 69 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 86 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 92 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.23 | 0.14 | 66 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.23 | 0.14 | 68 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 5 | 3.00 | 89 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 5 | 0.00 | 57 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 5 | 3.00 | 96 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 96 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 80 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 57 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 84 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.06 | 0.04 | 16 |
| การส่งบอล | 41 | 24.60 | 23 |
| จ่ายสำเร็จ | 35/ 41 | 21.00 | 29 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 85.37% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 40 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 50 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 64 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 47 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 64 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| เสียการครอบครอง | 4 | 2.40 | 6 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 81 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 79 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 79 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 79 |
| ทำฟาวล์ | 4 | 2.40 | 88 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.60 | 42 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 0.6 | 86 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 150 นาที | ไม่ปรากฎ | 97 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 72 |
| การแย่งบอล | 2 | 1.20 | 50 |
| การตัดบอล | 2 | 1.20 | 75 |
| การดวลบอล | 19 | 11.40 | 82 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 2.40 | 31 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 43 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.60 | 31 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 28 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 71 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
สวิสคัพ สถิติสำหรับ Noah Streit
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 100 | 100 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 2 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 66 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 57 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 54 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 54 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 65 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 87 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 69 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 96 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 85 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 87 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 84 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 38 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 44 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 44 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 67 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 75 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 85 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 85 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 60 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 75 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 92 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 57 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 57 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 54 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 58 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 56 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 0.9 | 43 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 100 นาที | ไม่ปรากฎ | 45 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 18 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 58 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 67 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 46 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 46 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 60 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 60 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 77 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Noah Streit ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 18 นัด ในฤดูกาลนี้ใน MLS, ลงสนามไปทั้งหมด 925 นาที . Noah Streit ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.1 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 255 จาก 579 ผู้เล่น ใน MLS ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 10 ของ MLS
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 925 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 925 นาที
โดนใบทุก ๆ 925 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2027
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.82 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.81 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
1.18 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง