
Fanny Lång สถิติ
2026
2025
2024
2022/2023
2022
2021
2020
2019
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Fanny Lång Fanny Lång ลงเล่น 124 นัด, ทำประตู 7 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Fanny Lång ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ทอปเซเรียน โดยมีการลงเล่น 124 ใน นอร์เวย์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ทอปเซเรียน
ทอปเซเรียน สถิติสำหรับ Fanny Lång
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 21 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาที | 1828 | 87 นาทีต่อเกม | 87 |
| ลงเป็นตัวจริง | 21 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 7 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 30 | 1.48 | 43 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 61 นาที | ไม่ปรากฎ | 43 |
| คลีนชีท | 7 | 33% | 75 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.10 | 85 |
| การตัดบอล | 16 | 0.83 | 61 |
| การดวลบอล | 131 | 6.78 | 50 |
| ดวลบอลชนะ | 84 | 4.35 | 71 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 8 | 0.41 | 61 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 44 | 2.28 | 84 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.10 | 50 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Fanny Lång เสีย 30 ประตู และเก็บ 7 คลีนชีตในการแข่งขัน 21 ใน ทอปเซเรียน ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Fanny Lång อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 61 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.10 ครั้ง และ 0.83 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Fanny Lång ยังเพิ่ม 2.28 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.15 | 84 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 609 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 58 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 14% | 88 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 0.10 | 20 |
| ถูกทำฟาวล์ | 12 | 0.62 | 80 |
Fanny Lång ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 21 จนถึงขณะนี้ใน ทอปเซเรียน ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.10 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 34 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.05 | 28 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 46 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 53 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.83 | 0.04 | 30 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.83 | 0.04 | 30 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Fanny Lång ยังทำประตูไม่ได้เลยใน ทอปเซเรียน ฤดูกาล 2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 9 | 0.47 | 46 |
| การยิงเข้าประตู | 5/ 9 | 0.26 | 60 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 4/ 9 | 0.21 | 43 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 76 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 36 |
| ความแม่นยำในการยิง | 55.56% | ไม่ปรากฎ | 87 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Fanny Lång ได้ยิง 9 ในการแข่งขัน 21 จนถึงตอนนี้ใน ทอปเซเรียน ฤดูกาล 2026 จาก 9 ลูก, 5 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 4 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Fanny Lång คือ 55.56% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.47 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.05 | 46 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.66 | 0.09 | 52 |
| การส่งบอล | 466 | 24.12 | 63 |
| จ่ายสำเร็จ | 337/ 466 | 17.44 | 56 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 72.32% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 12 | 0.62 | 77 |
| การโยน | 24 | 1.24 | 82 |
| การโยนที่สำเร็จ | 9/ 24 | 0.47 | 87 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 37.50% | ไม่ปรากฎ | 71 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1828 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Fanny Lång ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 21 นัดจนถึงขณะนี้ใน ทอปเซเรียน ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Fanny Lång ส่งบอลประมาณ 24.12 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 72.32 พวกเขายังเล่น 0.62 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Fanny Lång คือ 0.09 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 52 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ทอปเซเรียน
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 16 | 0.83 | 69 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 9 | 0.47 | 65 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 56.25% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.05 | 79 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.05 | 63 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Fanny Lång ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Cup Women สถิติสำหรับ Fanny Lång
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 32 | 32 นาทีต่อเกม |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 2.81 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 32 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 0 | 0% |
ในฐานะกองหลัง Fanny Lång เสีย 30 ประตู และเก็บ 7 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน ทอปเซเรียน ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Fanny Lång อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 32 นาที
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Fanny Lång ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 21 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ทอปเซเรียน, ลงสนามไปทั้งหมด 1828 นาที . Fanny Lång เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.48 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 33%. ซึ่งหมายความว่า Fanny Lång มีสถิติคลีนชีทที่ 7 จาก 21 ที่ได้ลงสนาม
Fanny Lång ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 14 ของทีม Hønefoss BK Women
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
แอสซิสต์ทุก ๆ 1828 นาที
โดนใบทุก ๆ 609 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.53
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.51
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.08 ประตู
0.99
เสีย
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.14 ประตู
1.77
เสีย
0.07 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.08 ประตู
0.98
เสีย
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
2.49
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง