Valentín Alejandro Pezzolesi สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
2024
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Valentín Alejandro Pezzolesi Valentín Alejandro Pezzolesi ลงเล่น 11 นัด, ทำประตู 1 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Valentín Alejandro Pezzolesi ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เซกุนดา ดิวิชั่น โดยมีการลงเล่น 11 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เซกุนดา ดิวิชั่น
เซกุนดา ดิวิชั่น สถิติสำหรับ Valentín Alejandro Pezzolesi
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 5 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 87 | 17 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €24,128 | ไม่ปรากฎ | 18 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1.03 | 75 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 87 นาที | ไม่ปรากฎ | 74 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 2 |
| การแย่งบอล | 1 | 1.30 | 37 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 8 |
| การดวลบอล | 10 | 13.04 | 84 |
| ดวลบอลชนะ | 6 | 7.83 | 95 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 2.61 | 92 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 5 | 6.52 | 97 |
| การบังคับยิง | 1 | 1.30 | 99 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Valentín Alejandro Pezzolesi เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 5 ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Valentín Alejandro Pezzolesi อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 87 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.30 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Valentín Alejandro Pezzolesi ยังเพิ่ม 6.52 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 2.07 | 99 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 44 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 6 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 20% | 70 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 3.91 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 2.61 | 96 |
Valentín Alejandro Pezzolesi ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 1 ใบแดงในการแข่งขัน 5 จนถึงขณะนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 3.91 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 41 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 25 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 52 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 57 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.05 | 0.07 | 40 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.05 | 0.07 | 40 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Valentín Alejandro Pezzolesi ยังทำประตูไม่ได้เลยใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 1.30 | 61 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 14 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 1.30 | 80 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 60 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 14 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Valentín Alejandro Pezzolesi ได้ยิง 1 ในการแข่งขัน 5 จนถึงตอนนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 จาก 1 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Valentín Alejandro Pezzolesi คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.30 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 40 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.04 | 0.05 | 10 |
| การส่งบอล | 28 | 36.52 | 54 |
| จ่ายสำเร็จ | 20/ 28 | 26.09 | 44 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 71.43% | ไม่ปรากฎ | 17 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 4 |
| การโยน | 1 | 1.30 | 56 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 24 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Valentín Alejandro Pezzolesi ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 1.30 | 53 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 1.30 | 86 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 30 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Valentín Alejandro Pezzolesi ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
โกปา เดล เรย์ สถิติสำหรับ Valentín Alejandro Pezzolesi
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €24,128 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 2 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 0 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 28 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 24 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 2 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 2 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 17 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 2 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 46 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Valentín Alejandro Pezzolesi เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Valentín Alejandro Pezzolesi อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 45 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Valentín Alejandro Pezzolesi ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 50 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 50 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 61 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 28 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 24 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 1 | 96 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 1 | 93 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 89 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 1 | 96 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.58 | 0.58 | 96 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.58 | 0.58 | 96 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 90 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 35 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 59 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 41 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 89 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 75 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 30 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 46 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 61 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 61 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 35 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 50 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 74 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Club Friendlies 3 สถิติสำหรับ Valentín Alejandro Pezzolesi
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €24,128 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1 | 31 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 90 นาที | ไม่ปรากฎ | 31 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 23 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 11 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 44 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 89 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 89 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 44 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 33 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 89 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Valentín Alejandro Pezzolesi เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Valentín Alejandro Pezzolesi อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 90 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Valentín Alejandro Pezzolesi ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 92 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 92 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 89 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 78 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 56 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 77 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 62 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 92 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 77 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 44 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 44 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 56 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 67 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 67 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 77 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 44 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 67 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 78 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 89 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 78 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 89 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Valentín Alejandro Pezzolesi ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 5 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น, ลงสนามไปทั้งหมด 87 นาที . Valentín Alejandro Pezzolesi เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.03 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 0%. ซึ่งหมายความว่า Valentín Alejandro Pezzolesi มีสถิติคลีนชีทที่ 0 จาก 5 ที่ได้ลงสนาม
Valentín Alejandro Pezzolesi ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 23 ของทีม ลาส พัลมาส
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.25
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง