Sergio Escudero Portrait

Sergio Escudero สถิติ

ตำแหน่ง : กองหลัง - แบ๊กซ้าย
สัญชาติ : Spain
Birthplace : Valladolid - Spain
หมายเลขชุด : #18
อายุ(วันเกิด) : 37 (2/09/1989)
ส่วนสูง : 176cm
น้ำหนัก : 65kg

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2018/2019

2017/2018

2016/2017

2015/2016

2014/2015

2013/2014

2012/2013

2011/2012

2010/2011

2009/2010

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Sergio Escudero

6.42
คะแนนเฉลี่ยใน Primera Division RFEF Group 2อันดับการเสียประตู : 39 / 129 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

8

0

4

5

3
0

432'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

217

11

217

59

62

3

16028'

รวม 2022/2023

422

21

384

138

104
3

30754'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Sergio Escudero Sergio Escudero ลงเล่น 422 นัด, ทำประตู 21 ประตู และ 12 แอสซิสต์ สะสม Sergio Escudero ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ลาลีกา โดยมีการลงเล่น 422 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน Primera Division RFEF Group 2

0.93เสียประตู / 90'
4 จุดตุ้มใน 7 เกม
68th เปอร์เซ็นต์
56%คลีนชีท
4 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 7 เกม
98th เปอร์เซ็นต์
0.70ใบต่อ 90 นาที
3 ใบรวม
98th เปอร์เซ็นต์

Sergio Escudero สถิติ - รายละเอียด

Primera Division RFEF Group 2 สถิติสำหรับ Sergio Escudero

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น7ไม่ปรากฎ
33
นาที38855 นาทีต่อเกม
19
ลงเป็นตัวจริง6ไม่ปรากฎ
45
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู40.93
68
นาทีต่อประตูที่เสีย97 นาทีไม่ปรากฎ
68
คลีนชีท456%
98
การแย่งบอล71.71
88
การตัดบอล30.73
57
การดวลบอล338.05
57
ดวลบอลชนะ163.90
57
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
13
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล61.46
62
การบังคับยิง20.49
85
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Sergio Escudero เสีย 4 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 7 ใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Sergio Escudero อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 97 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.71 ครั้ง และ 0.73 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Sergio Escudero ยังเพิ่ม 1.46 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง3ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด30.7
98
นาทีต่อการได้ใบ129 นาที / ใบไม่ปรากฎ
31
ใบสูงกว่า 0.5343%
97
ทำฟาวล์71.71
79
ถูกทำฟาวล์20.49
21

Sergio Escudero ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 7 จนถึงขณะนี้ใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.71 ต่อ 90 นาที

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
60
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
47
ประตูในบ้าน00
68
ประตูนอกบ้าน00
79
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.290.07
52
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.290.07
55
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Sergio Escudero ยังทำประตูไม่ได้เลยใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง40.98
68
การยิงเข้าประตู
1/ 4
0.24
62
การยิงไม่เข้าประตู
3/ 4
0.73
75
ชนเสา0 ครั้ง0.00
86
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
62
ความแม่นยำในการยิง25.00%ไม่ปรากฎ
54
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Sergio Escudero ได้ยิง 4 ในการแข่งขัน 7 จนถึงตอนนี้ใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 จาก 4 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 3 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Sergio Escudero คือ 25.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.98 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
73
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.460.11
64
การส่งบอล20950.98
87
จ่ายสำเร็จ
181/ 209
44.15
86
อัตราการจ่ายสำเร็จ86.60%ไม่ปรากฎ
83
การจ่ายที่สร้างโอกาส10.24
42
การโยน61.46
76
การโยนที่สำเร็จ
1/ 6
0.24
57
อัตราการโยนสำเร็จ16.67%ไม่ปรากฎ
45
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Sergio Escudero ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
25
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
33
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
33
เสียการครอบครอง10.24
58
ล้ำหน้า00.00
67

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ100%
ยิงโทษ01
ยิงจุดโทษสำเร็จ01
พลาดจุดโทษ00

Sergio Escudero ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Sergio Escudero ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Sergio Escudero คือ 100%

โกปา เดล เรย์ สถิติสำหรับ Sergio Escudero

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
-1
นาที4444 นาทีต่อเกม
-1
ลงเป็นตัวจริง0ไม่ปรากฎ
-1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู00
-1
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
-1
คลีนชีท1100%
-1
การแย่งบอล00.00
-1
การตัดบอล00.00
-1
การดวลบอล00.00
-1
ดวลบอลชนะ00.00
-1
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
-1
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
-1
เคลียร์บอล00.00
-1
การบังคับยิง00.00
-1
เสียจุดโทษ00.00
-1

ในฐานะกองหลัง Sergio Escudero เสีย 4 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Sergio Escudero อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Sergio Escudero ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
-1
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
-1
ใบสูงกว่า 0.500%
-1
ทำฟาวล์00.00
-1
ถูกทำฟาวล์00.00
-1

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
-1
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
-1
ประตูในบ้าน00
-1
ประตูนอกบ้าน00
-1
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
-1
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
-1
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
-1
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
ชนเสา0 ครั้ง0.00
-1
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
-1
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
-1
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
-1
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.000.00
-1
การส่งบอล00.00
-1
จ่ายสำเร็จ
0/ 0
0.00
-1
อัตราการจ่ายสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
-1
การโยน00.00
-1
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
-1
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
-1
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
-1
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
เสียการครอบครอง00.00
-1
ล้ำหน้า00.00
-1

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ100%
ยิงโทษ01
ยิงจุดโทษสำเร็จ01
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Sergio Escudero

Sergio Escudero ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 7 นัด ในฤดูกาลนี้ใน Primera Division RFEF Group 2, ลงสนามไปทั้งหมด 388 นาที . Sergio Escudero เสียประตูเฉลี่ยที่ 0.93 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 56%. ซึ่งหมายความว่า Sergio Escudero มีสถิติคลีนชีทที่ 4 จาก 7 ที่ได้ลงสนาม

Sergio Escudero ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 15 ของทีม เรอัลซาราโกซา

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 1 / 1 บทลงโทษ
พลาด 0 / 1 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : 100%
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

215 / จำนวนผู้เล่น 286

อันดับการเสียประตู

39 / 129 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

22

1

12

7

2
0

847'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.12 ประตู

1.31
 เสีย

0.24  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

14

0

12

2

1
0

565'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.91
 เสีย

0.16  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

36

3

20

19

9
0

2664'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.1 ประตู

0.62
 เสีย

0.31  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

23

1

16

5

3

0

1441'

รวม 2022/2023

25

2

17

5

3
0

1594'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.06 ประตู

1
 เสีย

0.19  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

27

2

20

5

6

0

1429'

รวม 2021/2022

36

2

29

9

7
0

2008'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.13 ประตู

1.26
 เสีย

0.38  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

14

1

10

6

5
0

911'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.16 ประตู

0.48
 เสีย

0.48  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

11

1

10

3

2

0

773'

รวม 2019/2020

21

1

18

8

4
0

1668'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.12 ประตู

1.16
 เสีย

0.23  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018/2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

21

0

15

6

8

1

1549'

รวม 2018/2019

31

0

20

13

8
1

2304'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.87
 เสีย

0.46  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

27

0

36

10

10

0

2332'

รวม 2017/2018

45

3

61

15

14
0

3952'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.39
 เสีย

0.39  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2016/2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

26

0

31

8

7

0

2282'

รวม 2016/2017

37

1

42

13

8
0

3237'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.22
 เสีย

0.28  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2015/2016
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

15

1

17

4

2

0

1172'

รวม 2015/2016

28

1

25

10

5
0

2216'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.08 ประตู

1.31
 เสีย

0.15  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2014/2015
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

30

2

35

4

9

1

2212'

รวม 2014/2015

34

2

37

6

10
1

2572'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.08 ประตู

1.42
 เสีย

0.37  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2013/2014
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

19

2

26

5

12

1

1484'

รวม 2013/2014

20

2

27

5

13
1

1574'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.12 ประตู

1.58
 เสีย

0.73  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2012/2013
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2012/2013

12

1

12

5

1
0

1057'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.11 ประตู

0.91
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2011/2012
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2011/2012

9

0

10

2

1
0

587'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.77
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2010/2011
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2010/2011

12

0

14

2

3
0

796'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.95
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2009/2010
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2009/2010

27

1

23

9

8
0

2384'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.04 ประตู

0.9
 เสีย

0.33  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที