
Sergio Bermejo Lillo สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2015/2016
2014/2015
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Sergio Bermejo Lillo Sergio Bermejo Lillo ลงเล่น 200 นัด, ทำประตู 18 ประตู และ 6 แอสซิสต์ สะสม Sergio Bermejo Lillo ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เซกุนดา ดิวิชั่น โดยมีการลงเล่น 200 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน โปรตุเกสลีกาโนส
โปรตุเกสลีกาโนส สถิติสำหรับ Sergio Bermejo Lillo
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 16 | ไม่ปรากฎ | 28 |
| นาที | 392 | 25 นาทีต่อเกม | 1 |
| เงินเดือนประจำปี | €480,000 | ไม่ปรากฎ | 79 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 4 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 12 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 9 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 38 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 26 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 51 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 59 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.70 | 0.16 | 65 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.70 | 0.16 | 68 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Sergio Bermejo Lillo ยังทำประตูไม่ได้เลยใน โปรตุเกสลีกาโนส ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 9 | 2.02 | 83 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 9 | 0.45 | 69 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 7/ 9 | 1.57 | 92 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 68 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 40 |
| ความแม่นยำในการยิง | 22.22% | ไม่ปรากฎ | 32 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Sergio Bermejo Lillo ได้ยิง 9 ในการแข่งขัน 16 จนถึงตอนนี้ใน โปรตุเกสลีกาโนส ฤดูกาล 2025/2026 จาก 9 ลูก, 2 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 7 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Sergio Bermejo Lillo คือ 22.22% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.02 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 47 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.24 | 0.05 | 11 |
| การส่งบอล | 107 | 24.01 | 22 |
| จ่ายสำเร็จ | 79/ 107 | 17.73 | 23 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 73.83% | ไม่ปรากฎ | 22 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 0.67 | 49 |
| การโยน | 24 | 5.39 | 97 |
| การโยนที่สำเร็จ | 7/ 24 | 1.57 | 97 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 29.17% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Sergio Bermejo Lillo ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง โปรตุเกสลีกาโนส ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 12 | 2.69 | 85 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 5 | 1.12 | 82 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 41.67% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| เสียการครอบครอง | 4 | 0.90 | 37 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 39 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 9 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 9 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 9 |
| ทำฟาวล์ | 14 | 3.14 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 9 | 2.02 | 83 |
Sergio Bermejo Lillo ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง โปรตุเกสลีกาโนส ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 0.46 | 95 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 196 นาที | ไม่ปรากฎ | 95 |
| คลีนชีท | 7 | 44% | 86 |
| การแย่งบอล | 3 | 0.67 | 16 |
| การตัดบอล | 1 | 0.22 | 18 |
| การดวลบอล | 52 | 11.67 | 78 |
| ดวลบอลชนะ | 20 | 4.49 | 44 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 3 | 0.67 | 32 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 4 | 0.90 | 25 |
| เคลียร์บอล | 3 | 0.67 | 17 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.22 | 55 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Sergio Bermejo Lillo ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Sergio Bermejo Lillo ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Sergio Bermejo Lillo คือ 100%
ทาซา เด โปรตุเกส สถิติสำหรับ Sergio Bermejo Lillo
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 24 | 24 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 0 | 0% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Sergio Bermejo Lillo ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 16 นัด ในฤดูกาลนี้ใน โปรตุเกสลีกาโนส, ลงสนามไปทั้งหมด 392 นาที . Sergio Bermejo Lillo ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 359 จาก 421 ผู้เล่น ใน โปรตุเกสลีกาโนส ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 26 ของ โปรตุเกสลีกาโนส
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.19 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.25 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.2 ประตู
0.16 แอสซิสต์
0.12 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.13 ประตู
0.08 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.1 ประตู
0 แอสซิสต์
0.21 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.24 ประตู
0 แอสซิสต์
0.15 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2014/2015
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง