Rafael Baldres Hermann สถิติ

สโมสร : ACS Petrolul 52 Ploieşti
ตำแหน่ง : กองหน้า - หน้าต่ำ
สัญชาติ : Spain
Birthplace : Spain - Spain
หมายเลขชุด : #28
อายุ(วันเกิด) : 28 (29/12/1997)
ส่วนสูง : 175cm

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2021/2022

2020/2021

2019/2020

2025/2026 และสถิติอาชีพ- Rafael Baldres Hermann

6.65
คะแนนเฉลี่ยใน ลีกา ไออันดับยิงประตู : 117 / จำนวนผู้เล่น 403
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

19

3

0

0
0

0

928'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

4

3

0

0

0

0

360'

รวม 2023/2024

100

23

0

11
0

0

6606'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Rafael Baldres Hermann Rafael Baldres Hermann ลงเล่น 100 นัด, ทำประตู 23 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Rafael Baldres Hermann ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เทอเซร่า กลุ่ม 17 โดยมีการลงเล่น 100 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ลีกา ไอ

0.15ประตูต่อ 90 นาที
1 ประตูรวม
71 เปอร์เซ็นต์
0.00แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
0 แอสซิสต์รวม
45 เปอร์เซ็นต์
0.15G+A ต่อ 90
1 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
55 เปอร์เซ็นต์
0.35xG ต่อ 90'
2.40 ประตูที่คาดหวัง
89 เปอร์เซ็นต์
0.09xA ต่อ 90
0.64 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
33 เปอร์เซ็นต์
0.00ใบต่อ 90 นาที
0 ใบรวม
9 เปอร์เซ็นต์

Rafael Baldres Hermann สถิติ - รายละเอียด

ลีกา ไอ สถิติสำหรับ Rafael Baldres Hermann

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น15ไม่ปรากฎ
23
นาที62041 นาทีต่อเกม
14
เงินเดือนประจำปี€84,000ไม่ปรากฎ
57
ลงเป็นตัวจริง7ไม่ปรากฎ
16
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม8ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม7ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู10.15
71
การมีส่วนร่วมของการทำประตู10.15
55
ประตูในบ้าน00
53
ประตูนอกบ้าน10.27
86
ประตูที่คาดหวัง (xG)2.400.35
89
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)2.400.35
91
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู620 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Rafael Baldres Hermann ได้ทำ 1 ประตูใน 15 นัดจนถึงตอนนี้ใน ลีกา ไอ ฤดูกาล 2025/2026. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Rafael Baldres Hermann ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.15 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Rafael Baldres Hermann (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.15 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.35 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Rafael Baldres Hermann อยู่ที่ 2.40 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 91 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ลีกา ไอ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง202.90
96
การยิงเข้าประตู
9/ 20
1.31
97
การยิงไม่เข้าประตู
11/ 20
1.60
89
ชนเสา0 ครั้ง0.00
62
อัตราการเป็นประตู5.00%ไม่ปรากฎ
46
ความแม่นยำในการยิง45.00%ไม่ปรากฎ
86
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้20.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Rafael Baldres Hermann ได้ยิง 20 ในการแข่งขัน 15 จนถึงตอนนี้ใน ลีกา ไอ ฤดูกาล 2025/2026 จาก 20 ลูก, 9 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 11 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Rafael Baldres Hermann คือ 45.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 20.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.90 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
45
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.640.09
33
การส่งบอล19728.60
34
จ่ายสำเร็จ
154/ 197
22.35
39
อัตราการจ่ายสำเร็จ78.17%ไม่ปรากฎ
54
การจ่ายที่สร้างโอกาส91.31
76
การโยน192.76
79
การโยนที่สำเร็จ
3/ 19
0.44
68
อัตราการโยนสำเร็จ15.79%ไม่ปรากฎ
36
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Rafael Baldres Hermann ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง ลีกา ไอ ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล182.61
84
การเลี้ยงบอลสำเร็จ111.60
93
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ61.11%ไม่ปรากฎ
82
เสียการครอบครอง81.16
31
ล้ำหน้า60.87
97

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
9
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
9
ใบสูงกว่า 0.500%
10
ทำฟาวล์50.73
23
ถูกทำฟาวล์81.16
60

Rafael Baldres Hermann ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง ลีกา ไอ ฤดูกาลนี้

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู71.02
64
นาทีต่อประตูที่เสีย89 นาทีไม่ปรากฎ
64
คลีนชีท320%
30
การแย่งบอล40.58
14
การตัดบอล20.29
23
การดวลบอล547.84
32
ดวลบอลชนะ273.92
31
ดวลบอลกลางอากาศชนะ40.58
25
ถูกเลี้ยงหลบ30.44
66
เคลียร์บอล10.15
1
การบังคับยิง00.00
19
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Rafael Baldres Hermann ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

UEFA Europa Conference League สถิติสำหรับ Rafael Baldres Hermann

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาที
นัดที่ได้ลงเล่น2ไม่ปรากฎ
นาที14372 นาทีต่อเกม

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาที
ทำประตู10.63
การมีส่วนร่วมของการทำประตู10.63
ประตูในบ้าน00
ประตูนอกบ้าน11.32
นาทีต่อประตู143 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาที
แอสซิสต์00
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาที
จำนวนการเลี้ยงบอลไม่ถูกบันทึกไม่ปรากฎ
การเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ล้ำหน้าไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาที
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %
เสียประตู42.52
นาทีต่อประตูที่เสีย36 นาทีไม่ปรากฎ
คลีนชีท00%

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก สถิติสำหรับ Rafael Baldres Hermann

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น2ไม่ปรากฎ
0
นาที16583 นาทีต่อเกม
0
เงินเดือนประจำปี€84,000ไม่ปรากฎ
99
ลงเป็นตัวจริง2ไม่ปรากฎ
0
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู10.55
94
การมีส่วนร่วมของการทำประตู10.55
84
ประตูในบ้าน00
64
ประตูนอกบ้าน11.05
99
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.560.31
79
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.560.31
81
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู165 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
14
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
30
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
17
ชนเสา0 ครั้ง0.00
82
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
52
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
30
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
50
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.000.00
2
การส่งบอล00.00
3
จ่ายสำเร็จ
0/ 0
0.00
3
อัตราการจ่ายสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
3
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
13
การโยน00.00
23
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
43
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
43
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
15
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
20
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
20
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
60

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
35
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
35
ใบสูงกว่า 0.500%
36
ทำฟาวล์00.00
10
ถูกทำฟาวล์00.00
8

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู42.18
9
นาทีต่อประตูที่เสีย41 นาทีไม่ปรากฎ
9
คลีนชีท00%
11
การแย่งบอล00.00
9
การตัดบอล00.00
15
การดวลบอล00.00
3
ดวลบอลชนะ00.00
3
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
11
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล00.00
6
การบังคับยิง00.00
36
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Rafael Baldres Hermann

Rafael Baldres Hermann ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 15 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ลีกา ไอ, ลงสนามไปทั้งหมด 620 นาที . Rafael Baldres Hermann ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.15 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 117 จาก 403 ผู้เล่น ใน ลีกา ไอ ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด

เขาได้ทำประตูทั้งหมด1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 9 ของ ลีกา ไอ

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 620 นาที

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

117 / จำนวนผู้เล่น 403

อันดับแอสซิต์

239 / 403 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

4

3

0

0

0

0

360'

รวม 2024/2025

9

3

0

0
0

0

630'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

17

5

0

3
0

0

1323'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.34 ประตู

0  แอสซิสต์

0.2  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

26

3

0

4
0

0

1710'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.16 ประตู

0  แอสซิสต์

0.21  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

3

2

0

0
0

0

192'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

26

7

0

4
0

0

1823'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.35 ประตู

0  แอสซิสต์

0.2  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้