
Diego Murillo Dominguez สถิติ
2025/2026
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Diego Murillo Dominguez Diego Murillo Dominguez ลงเล่น 104 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Diego Murillo Dominguez ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เทอเซร่า กลุ่ม 9 โดยมีการลงเล่น 104 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เซกุนดา ดิวิชั่น
เซกุนดา ดิวิชั่น สถิติสำหรับ Diego Murillo Dominguez
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 34 | ไม่ปรากฎ | 84 |
| นาที | 2926 | 86 นาทีต่อเกม | 92 |
| เงินเดือนประจำปี | €83,940 | ไม่ปรากฎ | 28 |
| ลงเป็นตัวจริง | 32 | ไม่ปรากฎ | 90 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 35 | 1.08 | 68 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 84 นาที | ไม่ปรากฎ | 70 |
| คลีนชีท | 9 | 26% | 53 |
| การแย่งบอล | 57 | 1.75 | 63 |
| การตัดบอล | 45 | 1.38 | 88 |
| การดวลบอล | 272 | 8.37 | 37 |
| ดวลบอลชนะ | 164 | 5.04 | 60 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 67 | 2.06 | 84 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 20 | 0.62 | 54 |
| เคลียร์บอล | 155 | 4.77 | 88 |
| การบังคับยิง | 28 | 0.86 | 94 |
| เสียจุดโทษ | 1 | 0.03 | 23 |
ในฐานะกองหลัง Diego Murillo Dominguez เสีย 35 ประตู และเก็บ 9 คลีนชีตในการแข่งขัน 34 ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Diego Murillo Dominguez อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 84 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.75 ครั้ง และ 1.38 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Diego Murillo Dominguez ยังเพิ่ม 4.77 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 11 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 12 | 0.37 | 77 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 244 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 32 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 10 | 29% | 88 |
| ทำฟาวล์ | 31 | 0.95 | 30 |
| ถูกทำฟาวล์ | 34 | 1.05 | 48 |
Diego Murillo Dominguez ได้รับ 11 ใบเหลือง และ 1 ใบแดงในการแข่งขัน 34 จนถึงขณะนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.95 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.06 | 51 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.06 | 33 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.06 | 54 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.06 | 61 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.04 | 0.06 | 35 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.04 | 0.06 | 36 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1463 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Diego Murillo Dominguez ได้ทำ 2 ประตูใน 34 นัดจนถึงตอนนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026. 1 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Diego Murillo Dominguez ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.06 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Diego Murillo Dominguez (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.06 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.06 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Diego Murillo Dominguez อยู่ที่ 2.04 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 36 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เซกุนดา ดิวิชั่น
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 13 | 0.40 | 21 |
| การยิงเข้าประตู | 3/ 13 | 0.09 | 22 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 10/ 13 | 0.31 | 23 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 62 |
| อัตราการเป็นประตู | 15.38% | ไม่ปรากฎ | 83 |
| ความแม่นยำในการยิง | 23.08% | ไม่ปรากฎ | 32 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 6.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Diego Murillo Dominguez ได้ยิง 13 ในการแข่งขัน 34 จนถึงตอนนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 จาก 13 ลูก, 3 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 10 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Diego Murillo Dominguez คือ 23.08% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 6.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.40 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 42 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 4.22 | 0.13 | 54 |
| การส่งบอล | 2023 | 62.22 | 97 |
| จ่ายสำเร็จ | 1743/ 2023 | 53.61 | 96 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 86.16% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 9 | 0.28 | 22 |
| การโยน | 3 | 0.09 | 16 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 3 | 0.09 | 37 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Diego Murillo Dominguez ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 12 | 0.37 | 22 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 7 | 0.22 | 27 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 58.33% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| เสียการครอบครอง | 9 | 0.28 | 72 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 31 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Diego Murillo Dominguez ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
โกปา เดล เรย์ สถิติสำหรับ Diego Murillo Dominguez
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €83,940 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 2 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 0 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 28 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 24 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 2 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 2 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 17 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 2 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 46 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Diego Murillo Dominguez เสีย 35 ประตู และเก็บ 9 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Diego Murillo Dominguez อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 45 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Diego Murillo Dominguez ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 50 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 50 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 61 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 28 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 24 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 61 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 54 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 89 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 61 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 35 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 35 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 35 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 59 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 41 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 89 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 75 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 30 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 46 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 61 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 61 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 35 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 50 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 74 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Diego Murillo Dominguez ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 34 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น, ลงสนามไปทั้งหมด 2926 นาที . Diego Murillo Dominguez เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.08 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 26%. ซึ่งหมายความว่า Diego Murillo Dominguez มีสถิติคลีนชีทที่ 9 จาก 34 ที่ได้ลงสนาม
Diego Murillo Dominguez ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 9 ของทีม มาลากา
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1463 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.13 ประตู
1.06
เสีย
0.27 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.61
เสีย
0.28 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.12
เสีย
0.18 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.63
เสีย
0.5 ใบเหลือง / แดง