Stefan Dražić Portrait

Stefan Dražić สถิติ

สโมสร : อาโปเอล
ตำแหน่ง : กองหน้า - หน้าเป้า
สัญชาติ : Serbia
Birthplace : Serbia - Serbia
หมายเลขชุด : #9
อายุ(วันเกิด) : 33 (14/08/1992)
ส่วนสูง : 187cm

2025/2026

2026/2027

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2018/2019

อีก

2017/2018

2016/2017

2015/2016

2014/2015

2013/2014

2025/2026 และสถิติอาชีพ- Stefan Dražić

5.95
คะแนนเฉลี่ยใน ดิวิชั่นหนึ่งอันดับยิงประตู : 8 / จำนวนผู้เล่น 342
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

35

11

1

3
0

0

2002'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

158

38

5

13

1

2

11504'

รวม 2019

396

96

12

27
1

2

27149'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Stefan Dražić Stefan Dražić ลงเล่น 396 นัด, ทำประตู 96 ประตู และ 5 แอสซิสต์ สะสม Stefan Dražić ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน NB ฉัน โดยมีการลงเล่น 396 ใน ฮังการี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ดิวิชั่นหนึ่ง

0.58ประตูต่อ 90 นาที
11 ประตูรวม
98 เปอร์เซ็นต์
0.05แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
1 แอสซิสต์รวม
77 เปอร์เซ็นต์
0.63G+A ต่อ 90
12 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
98 เปอร์เซ็นต์
0.30xG ต่อ 90'
5.68 ประตูที่คาดหวัง
98 เปอร์เซ็นต์
0.03xA ต่อ 90
0.66 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
94 เปอร์เซ็นต์
0.11ใบต่อ 90 นาที
2 ใบรวม
22 เปอร์เซ็นต์

Stefan Dražić สถิติ - รายละเอียด

ดิวิชั่นหนึ่ง สถิติสำหรับ Stefan Dražić

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น31ไม่ปรากฎ
93
นาที170755 นาทีต่อเกม
67
เงินเดือนประจำปี€180,000ไม่ปรากฎ
64
ลงเป็นตัวจริง17ไม่ปรากฎ
60
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม14ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม5ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู110.58
98
การมีส่วนร่วมของการทำประตู120.63
98
ประตูในบ้าน70.66
97
ประตูนอกบ้าน40.48
95
ประตูที่คาดหวัง (xG)5.680.30
98
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)3.580.19
93
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู155 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Stefan Dražić ได้ทำ 11 ประตูใน 31 นัดจนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2025/2026. 7 ของ 11 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 4 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Stefan Dražić ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.58 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Stefan Dražić (ประตู + แอสซิสต์) คือ 12 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.63 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.19 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Stefan Dražić อยู่ที่ 3.58 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 93 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ดิวิชั่นหนึ่ง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
72
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
88
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
76
ชนเสา0 ครั้ง0.00
99
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
77
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
88
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Stefan Dražić ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2025/2026

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์10.05
77
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.660.03
94
การส่งบอล140.74
54
จ่ายสำเร็จ
8/ 14
0.42
51
อัตราการจ่ายสำเร็จ57.14%ไม่ปรากฎ
45
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
78
การโยน10.05
75
การโยนที่สำเร็จ
0/ 1
0.00
83
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
83
นาทีต่อการแอสซิสต์1707 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Stefan Dražić ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 31 นัดจนถึงขณะนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Stefan Dražić ส่งบอลประมาณ 0.74 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 57.14 พวกเขายังเล่น 0.00 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Stefan Dražić คือ 0.03 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 94 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ดิวิชั่นหนึ่ง

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล10.05
76
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
71
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
71
เสียการครอบครอง40.21
3
ล้ำหน้า00.00
95

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด20.11
22
นาทีต่อการได้ใบ854 นาที / ใบไม่ปรากฎ
90
ใบสูงกว่า 0.526%
19
ทำฟาวล์20.11
83
ถูกทำฟาวล์20.11
87

Stefan Dražić ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 31 จนถึงขณะนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.11 ต่อ 90 นาที

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู241.27
37
นาทีต่อประตูที่เสีย71 นาทีไม่ปรากฎ
39
คลีนชีท826%
39
การแย่งบอล00.00
88
การตัดบอล00.00
68
การดวลบอล221.16
86
ดวลบอลชนะ70.37
83
ดวลบอลกลางอากาศชนะ20.11
85
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล00.00
68
การบังคับยิง00.00
90
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ100%
ยิงโทษ02
ยิงจุดโทษสำเร็จ02
พลาดจุดโทษ00

Stefan Dražić ได้เตะลูกโทษ 2 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Stefan Dražić ทำประตูจากจุดโทษได้ 2 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Stefan Dražić คือ 100%

ไซปรัสคัพ สถิติสำหรับ Stefan Dražić

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาที
นัดที่ได้ลงเล่น4ไม่ปรากฎ
นาที29574 นาทีต่อเกม

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาที
ทำประตู00
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
ประตูในบ้าน00
ประตูนอกบ้าน00
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาที
แอสซิสต์00
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาที
จำนวนการเลี้ยงบอลไม่ถูกบันทึกไม่ปรากฎ
การเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ล้ำหน้าไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาที
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.31
นาทีต่อการได้ใบ295 นาที / ใบไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %
เสียประตู20.61
นาทีต่อประตูที่เสีย148 นาทีไม่ปรากฎ
คลีนชีท250%

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ100%
ยิงโทษ02
ยิงจุดโทษสำเร็จ02
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Stefan Dražić

Stefan Dražić ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 31 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง, ลงสนามไปทั้งหมด 1707 นาที . Stefan Dražić ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.58 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 8 จาก 342 ผู้เล่น ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด

เขาได้ทำประตูทั้งหมด11 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 1 ของ ดิวิชั่นหนึ่ง

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 155 นาที

แอสซิสต์ทุก ๆ 1707 นาที

โดนใบทุก ๆ 854 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 2 / 2 บทลงโทษ
พลาด 0 / 2 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : 100%
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

8 / จำนวนผู้เล่น 342

อันดับแอสซิต์

83 / 342 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2026/2027
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

9

4

3

1
0

0

737'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.69 ประตู

0.17  แอสซิสต์

0.17  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

40

8

2

3
0

0

1898'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.45 ประตู

0.06  แอสซิสต์

0.06  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

33

10

5

2

0

1

2640'

รวม 2023/2024

33

10

5

2
0

1

2640'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.34 ประตู

0.17  แอสซิสต์

0.07  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

28

7

0

1

0

0

2316'

รวม 2022/2023

29

8

0

1
0

0

2406'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.27 ประตู

0  แอสซิสต์

0.04  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

30

5

0

2

1

0

1493'

รวม 2021/2022

31

5

0

2
1

0

1583'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.3 ประตู

0  แอสซิสต์

0.18  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

29

4

0

5

0

1

2122'

รวม 2020/2021

29

4

0

5
0

1

2122'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.17 ประตู

0  แอสซิสต์

0.21  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

29

9

0

2

0

0

2308'

รวม 2019

40

10

0

2
0

0

2796'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.35 ประตู

0  แอสซิสต์

0.08  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

9

3

0

1

0

0

625'

รวม 2017/2018

25

4

1

1
0

0

1267'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.14 ประตู

0.14  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2016/2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2016/2017

34

8

0

3
0

0

2537'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.28 ประตู

0  แอสซิสต์

0.11  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2015/2016
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2015/2016

36

7

0

2
0

0

3122'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.2 ประตู

0  แอสซิสต์

0.06  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2014/2015
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2014/2015

30

13

0

1
0

0

2645'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.44 ประตู

0  แอสซิสต์

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2013/2014
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2013/2014

25

4

0

1
0

0

1394'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.26 ประตู

0  แอสซิสต์

0.06  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้