Moises Veliz สถิติ
2026
2025
2024
2023
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Moises Veliz Moises Veliz ลงเล่น 59 นัด, ทำประตู 4 ประตู และ 6 แอสซิสต์ สะสม Moises Veliz ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน MLS Next Pro โดยมีการลงเล่น 59 ใน สหรัฐอเมริกา สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน MLS Next Pro
MLS Next Pro สถิติสำหรับ Moises Veliz
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 23 | ไม่ปรากฎ | 86 |
| นาที | 1992 | 87 นาทีต่อเกม | 92 |
| ลงเป็นตัวจริง | 23 | ไม่ปรากฎ | 94 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.09 | 55 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 6 | 0.27 | 63 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.15 | 64 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 61 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.20 | 0.09 | 47 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.20 | 0.09 | 48 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 996 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Moises Veliz ได้ทำ 2 ประตูใน 23 นัดจนถึงตอนนี้ใน MLS Next Pro ฤดูกาล 2026. 2 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Moises Veliz ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.09 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Moises Veliz (ประตู + แอสซิสต์) คือ 6 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.27 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.09 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Moises Veliz อยู่ที่ 2.20 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 48 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น MLS Next Pro
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 14 | 0.59 | 37 |
| การยิงเข้าประตู | 4/ 14 | 0.17 | 39 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 10/ 14 | 0.42 | 38 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 73 |
| อัตราการเป็นประตู | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 74 |
| ความแม่นยำในการยิง | 28.57% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Moises Veliz ได้ยิง 14 ในการแข่งขัน 23 จนถึงตอนนี้ใน MLS Next Pro ฤดูกาล 2026 จาก 14 ลูก, 4 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 10 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Moises Veliz คือ 28.57% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.59 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 4 | 0.18 | 76 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 5.39 | 0.23 | 82 |
| การส่งบอล | 1081 | 45.38 | 74 |
| จ่ายสำเร็จ | 989/ 1081 | 41.52 | 79 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 91.49% | ไม่ปรากฎ | 97 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 27 | 1.13 | 69 |
| การโยน | 34 | 1.43 | 69 |
| การโยนที่สำเร็จ | 11/ 34 | 0.46 | 73 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 32.35% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 498 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Moises Veliz ได้แอสซิสต์ 4 แอซซิสต์ใน 23 นัดจนถึงขณะนี้ใน MLS Next Pro ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Moises Veliz ส่งบอลประมาณ 45.38 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 91.49 พวกเขายังเล่น 1.13 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Moises Veliz คือ 0.23 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 82 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน MLS Next Pro
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 31 | 1.30 | 60 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 20 | 0.84 | 73 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 64.52% | ไม่ปรากฎ | 80 |
| เสียการครอบครอง | 26 | 1.09 | 27 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.04 | 47 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 10 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 11 | 0.5 | 96 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 181 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 21 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 7 | 30% | 91 |
| ทำฟาวล์ | 63 | 2.64 | 98 |
| ถูกทำฟาวล์ | 63 | 2.64 | 98 |
Moises Veliz ได้รับ 10 ใบเหลือง และ 2 ใบแดงในการแข่งขัน 23 จนถึงขณะนี้ใน MLS Next Pro ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 2.64 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 26 | 1.17 | 81 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 77 นาที | ไม่ปรากฎ | 81 |
| คลีนชีท | 9 | 39% | 91 |
| การแย่งบอล | 104 | 4.37 | 99 |
| การตัดบอล | 24 | 1.01 | 69 |
| การดวลบอล | 342 | 14.36 | 98 |
| ดวลบอลชนะ | 205 | 8.61 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 13 | 0.55 | 49 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 18 | 0.76 | 13 |
| เคลียร์บอล | 25 | 1.05 | 50 |
| การบังคับยิง | 6 | 0.25 | 63 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Moises Veliz ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Moises Veliz ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 23 นัด ในฤดูกาลนี้ใน MLS Next Pro, ลงสนามไปทั้งหมด 1992 นาที . Moises Veliz มีอัตราเฉลี่ยของ 0.18 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Moises Veliz ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 8 ของ Huntsville City FC
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 996 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 498 นาที
โดนใบทุก ๆ 181 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.08 ประตู
0.16 แอสซิสต์
0.49 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.39 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง