Patrick Brouwer Portrait

Patrick Brouwer สถิติ

สโมสร : เทลสตาร์
ตำแหน่ง : กองกลาง - กลางรุก
สัญชาติ : Netherlands
Birthplace : Netherlands - Netherlands
หมายเลขชุด : #27
อายุ(วันเกิด) : 25 (19/03/2001)
ส่วนสูง : 176cm

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Patrick Brouwer

6.96
คะแนนเฉลี่ยใน เอเรดิวิซีอันดับแอสซิต์ : 68 / 262 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

11

2

2

0
0

0

972'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

172

42

38

11
0

0

12093'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Patrick Brouwer Patrick Brouwer ลงเล่น 172 นัด, ทำประตู 42 ประตู และ 24 แอสซิสต์ สะสม Patrick Brouwer ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ทวีด ดิวิซี่ โดยมีการลงเล่น 172 ใน เนเธอร์แลนด์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน เอเรดิวิซี

0.20ประตูต่อ 90 นาที
2 ประตูรวม
66 เปอร์เซ็นต์
0.20แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
2 แอสซิสต์รวม
74 เปอร์เซ็นต์
0.41G+A ต่อ 90
4 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
68 เปอร์เซ็นต์
0.18xG ต่อ 90'
1.79 ประตูที่คาดหวัง
57 เปอร์เซ็นต์
0.24xA ต่อ 90
2.34 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
72 เปอร์เซ็นต์
0.00ใบต่อ 90 นาที
0 ใบรวม
40 เปอร์เซ็นต์

Patrick Brouwer สถิติ - รายละเอียด

เอเรดิวิซี สถิติสำหรับ Patrick Brouwer

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น10ไม่ปรากฎ
60
นาที88288 นาทีต่อเกม
73
ลงเป็นตัวจริง10ไม่ปรากฎ
72
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู20.2
66
การมีส่วนร่วมของการทำประตู40.41
68
ประตูในบ้าน10.21
68
ประตูนอกบ้าน10.2
67
ประตูที่คาดหวัง (xG)1.790.18
57
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)1.790.18
57
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู441 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Patrick Brouwer ได้ทำ 2 ประตูใน 10 นัดจนถึงตอนนี้ใน เอเรดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027. 1 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Patrick Brouwer ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.2 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Patrick Brouwer (ประตู + แอสซิสต์) คือ 4 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.41 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.18 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Patrick Brouwer อยู่ที่ 1.79 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 57 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เอเรดิวิซี

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง80.82
43
การยิงเข้าประตู
3/ 8
0.31
49
การยิงไม่เข้าประตู
5/ 8
0.51
35
ชนเสา0 ครั้ง0.00
84
อัตราการเป็นประตู25.00%ไม่ปรากฎ
93
ความแม่นยำในการยิง37.50%ไม่ปรากฎ
69
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้4.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Patrick Brouwer ได้ยิง 8 ในการแข่งขัน 10 จนถึงตอนนี้ใน เอเรดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 จาก 8 ลูก, 3 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 5 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Patrick Brouwer คือ 37.50% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 4.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.82 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์20.2
74
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)2.340.24
72
การส่งบอล25826.33
25
จ่ายสำเร็จ
187/ 258
19.08
21
อัตราการจ่ายสำเร็จ72.48%ไม่ปรากฎ
16
การจ่ายที่สร้างโอกาส202.04
88
การโยน373.78
84
การโยนที่สำเร็จ
8/ 37
0.82
80
อัตราการโยนสำเร็จ21.62%ไม่ปรากฎ
56
นาทีต่อการแอสซิสต์441 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Patrick Brouwer ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 10 นัดจนถึงขณะนี้ใน เอเรดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Patrick Brouwer ส่งบอลประมาณ 26.33 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 72.48 พวกเขายังเล่น 2.04 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Patrick Brouwer คือ 0.24 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 72 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน เอเรดิวิซี

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล141.43
66
การเลี้ยงบอลสำเร็จ70.71
66
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ50.00%ไม่ปรากฎ
64
เสียการครอบครอง90.92
35
ล้ำหน้า30.31
85

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
40
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
40
ใบสูงกว่า 0.500%
41
ทำฟาวล์101.02
57
ถูกทำฟาวล์121.22
73

Patrick Brouwer ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง เอเรดิวิซี ฤดูกาลนี้

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู202.04
34
นาทีต่อประตูที่เสีย44 นาทีไม่ปรากฎ
36
คลีนชีท110%
45
การแย่งบอล40.41
13
การตัดบอล40.41
32
การดวลบอล757.65
41
ดวลบอลชนะ262.65
17
ดวลบอลกลางอากาศชนะ30.31
19
ถูกเลี้ยงหลบ90.92
20
เคลียร์บอล111.12
40
การบังคับยิง20.20
45
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Patrick Brouwer ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

เคเอ็นวีบี คัพ สถิติสำหรับ Patrick Brouwer

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
-1
นาที9090 นาทีต่อเกม
-1
ลงเป็นตัวจริง1ไม่ปรากฎ
-1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
-1
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
-1
ประตูในบ้าน00
-1
ประตูนอกบ้าน00
-1
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
-1
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
-1
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
-1
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
ชนเสา0 ครั้ง0.00
-1
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
-1
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
-1
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
-1
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.230.23
-1
การส่งบอล4141.00
-1
จ่ายสำเร็จ
33/ 41
33.00
-1
อัตราการจ่ายสำเร็จ80.49%ไม่ปรากฎ
-1
การจ่ายที่สร้างโอกาส44.00
-1
การโยน1414.00
-1
การโยนที่สำเร็จ
0/ 14
0.00
-1
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล11.00
-1
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
-1
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
เสียการครอบครอง00.00
-1
ล้ำหน้า00.00
-1

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
-1
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
-1
ใบสูงกว่า 0.500%
-1
ทำฟาวล์00.00
-1
ถูกทำฟาวล์00.00
-1

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู22
-1
นาทีต่อประตูที่เสีย45 นาทีไม่ปรากฎ
-1
คลีนชีท00%
-1
การแย่งบอล11.00
-1
การตัดบอล00.00
-1
การดวลบอล55.00
-1
ดวลบอลชนะ22.00
-1
ดวลบอลกลางอากาศชนะ11.00
-1
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
-1
เคลียร์บอล00.00
-1
การบังคับยิง00.00
-1
เสียจุดโทษ00.00
-1

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Patrick Brouwer

Patrick Brouwer ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 10 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เอเรดิวิซี, ลงสนามไปทั้งหมด 882 นาที . Patrick Brouwer มีอัตราเฉลี่ยของ 0.2 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม

Patrick Brouwer ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 4 ของ เทลสตาร์

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 441 นาที

แอสซิสต์ทุก ๆ 441 นาที

โดนใบทุก ๆ 0 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

91 / จำนวนผู้เล่น 262

อันดับแอสซิต์

68 / 262 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

34

9

7

3
0

0

2593'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.27 ประตู

0.23  แอสซิสต์

0.08  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

36

18

9

3
0

0

2943'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.59 ประตู

0.28  แอสซิสต์

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

37

4

4

4
0

0

1410'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.28 ประตู

0.21  แอสซิสต์

0.28  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

18

3

6

0
0

0

1300'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.22 ประตู

0.43  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

32

6

10

1
0

0

2644'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.2 ประตู

0.34  แอสซิสต์

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

5

0

0

0
0

0

321'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที