
Ayoub Jabbari สถิติ
2026
2025
2021/2022
2020/2021
2019/2020
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ayoub Jabbari Ayoub Jabbari ลงเล่น 30 นัด, ทำประตู 4 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Ayoub Jabbari ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน MLS โดยมีการลงเล่น 30 ใน สหรัฐอเมริกา สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน MLS
MLS สถิติสำหรับ Ayoub Jabbari
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 11 | ไม่ปรากฎ | 57 |
| นาที | 363 | 33 นาทีต่อเกม | 1 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 9 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 7 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.25 | 77 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.5 | 81 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.46 | 87 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 67 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.09 | 0.27 | 76 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.09 | 0.27 | 76 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 363 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ayoub Jabbari ได้ทำ 1 ประตูใน 11 นัดจนถึงตอนนี้ใน MLS ฤดูกาล 2026. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Ayoub Jabbari ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.25 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Ayoub Jabbari (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.5 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.27 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Ayoub Jabbari อยู่ที่ 1.09 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 76 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น MLS
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 7 | 1.74 | 75 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 7 | 0.50 | 69 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 7 | 1.24 | 82 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 78 |
| อัตราการเป็นประตู | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 71 |
| ความแม่นยำในการยิง | 28.57% | ไม่ปรากฎ | 40 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ayoub Jabbari ได้ยิง 7 ในการแข่งขัน 11 จนถึงตอนนี้ใน MLS ฤดูกาล 2026 จาก 7 ลูก, 2 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 5 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Ayoub Jabbari คือ 28.57% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.74 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.25 | 85 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.82 | 0.20 | 70 |
| การส่งบอล | 76 | 18.84 | 5 |
| จ่ายสำเร็จ | 52/ 76 | 12.89 | 4 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 68.42% | ไม่ปรากฎ | 4 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 0.99 | 62 |
| การโยน | 5 | 1.24 | 61 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 5 | 0.00 | 36 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 36 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 363 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ayoub Jabbari ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 11 นัดจนถึงขณะนี้ใน MLS ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Ayoub Jabbari ส่งบอลประมาณ 18.84 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 68.42 พวกเขายังเล่น 0.99 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Ayoub Jabbari คือ 0.20 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 70 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน MLS
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 12 | 2.98 | 91 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 3 | 0.74 | 73 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| เสียการครอบครอง | 8 | 1.98 | 5 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.50 | 91 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.25 | 70 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 363 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 55 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 9% | 40 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 1.98 | 91 |
| ถูกทำฟาวล์ | 15 | 3.72 | 99 |
Ayoub Jabbari ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 11 จนถึงขณะนี้ใน MLS ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.98 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 9 | 2.23 | 11 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 40 นาที | ไม่ปรากฎ | 12 |
| คลีนชีท | 2 | 18% | 48 |
| การแย่งบอล | 5 | 1.24 | 42 |
| การตัดบอล | 3 | 0.74 | 48 |
| การดวลบอล | 92 | 22.81 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 45 | 11.16 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 23 | 5.70 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.50 | 49 |
| เคลียร์บอล | 3 | 0.74 | 28 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 32 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ayoub Jabbari ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
คอนคาเคฟแชมเปียนส์ลีก สถิติสำหรับ Ayoub Jabbari
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 32 | 16 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 5.63 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 5.63 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 75 |
| ประตูนอกบ้าน | 2 | 6 | 99 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.75 | 4.92 | 99 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.05 | 2.95 | 99 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 16 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 6 | 16.88 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 3/ 6 | 8.44 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 6 | 8.44 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 89 |
| อัตราการเป็นประตู | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 3.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 70 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.01 | 0.03 | 2 |
| การส่งบอล | 6 | 16.88 | 6 |
| จ่ายสำเร็จ | 4/ 6 | 11.25 | 4 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 4 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 19 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 31 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 51 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 2.81 | 88 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 2.81 | 98 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 2.81 | 1 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 74 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 55 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 55 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 55 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 11 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 2.81 | 97 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 4 |
| คลีนชีท | 2 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 11 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 18 |
| การดวลบอล | 4 | 11.25 | 88 |
| ดวลบอลชนะ | 2 | 5.62 | 83 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 15 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 9 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 52 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ayoub Jabbari ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 11 นัด ในฤดูกาลนี้ใน MLS, ลงสนามไปทั้งหมด 363 นาที . Ayoub Jabbari ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.25 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 109 จาก 469 ผู้เล่น ใน MLS ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 11 ของ MLS
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 363 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 363 นาที
โดนใบทุก ๆ 363 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
1.27 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง