Danilo Vukanić สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2023/2024
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Danilo Vukanić Danilo Vukanić ลงเล่น 74 นัด, ทำประตู 15 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Danilo Vukanić ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน มอนเตเนโกรเฟิร์สลีก โดยมีการลงเล่น 74 ใน มอนเตเนโกร สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน มอนเตเนโกรเฟิร์สลีก
มอนเตเนโกรเฟิร์สลีก สถิติสำหรับ Danilo Vukanić
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 14 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาที | 1123 | 80 นาทีต่อเกม | 91 |
| ลงเป็นตัวจริง | 12 | ไม่ปรากฎ | 92 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 3 | 0.24 | 86 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.24 | 85 |
| ประตูในบ้าน | 3 | 0.47 | 95 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 76 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.57 | 0.13 | 92 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.57 | 0.13 | 92 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 374 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Danilo Vukanić ได้ทำ 3 ประตูใน 14 นัดจนถึงตอนนี้ใน มอนเตเนโกรเฟิร์สลีก ฤดูกาล 2026/2027. 3 ของ 3 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Danilo Vukanić ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.24 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Danilo Vukanić (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.24 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.13 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Danilo Vukanić อยู่ที่ 1.57 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 92 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น มอนเตเนโกรเฟิร์สลีก
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Danilo Vukanić ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน มอนเตเนโกรเฟิร์สลีก ฤดูกาล 2026/2027
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 99 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 99 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Danilo Vukanić ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง มอนเตเนโกรเฟิร์สลีก ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.16 | 55 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 562 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 14% | 58 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 99 |
Danilo Vukanić ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 14 จนถึงขณะนี้ใน มอนเตเนโกรเฟิร์สลีก ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.00 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 8 | 0.64 | 85 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 140 นาที | ไม่ปรากฎ | 88 |
| คลีนชีท | 8 | 56% | 86 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 99 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Danilo Vukanić ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
UEFA U21 Championship Qualification สถิติสำหรับ Danilo Vukanić
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 8 | ไม่ปรากฎ | 80 |
| นาที | 571 | 71 นาทีต่อเกม | 60 |
| ลงเป็นตัวจริง | 7 | ไม่ปรากฎ | 74 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.16 | 68 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.32 | 70 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.37 | 85 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.52 | 0.08 | 61 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.52 | 0.08 | 64 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 571 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 58 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 74 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 66 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 96 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 77 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 74 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.16 | 71 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.61 | 0.10 | 65 |
| การส่งบอล | 34 | 5.36 | 53 |
| จ่ายสำเร็จ | 22/ 34 | 3.47 | 51 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 64.71% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.16 | 68 |
| การโยน | 2 | 0.32 | 80 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 2 | 0.00 | 82 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 82 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 571 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 0.16 | 61 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.16 | 74 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.16 | 36 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 89 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.32 | 78 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 286 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 57 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 25% | 80 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 51 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 0.32 | 70 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 10 | 1.58 | 34 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 57 นาที | ไม่ปรากฎ | 38 |
| คลีนชีท | 1 | 13% | 24 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.32 | 61 |
| การตัดบอล | 2 | 0.32 | 75 |
| การดวลบอล | 8 | 1.26 | 50 |
| ดวลบอลชนะ | 5 | 0.79 | 59 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 57 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.16 | 27 |
| เคลียร์บอล | 5 | 0.79 | 78 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 72 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก สถิติสำหรับ Danilo Vukanić
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 2 | 2 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 1 | 100% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Danilo Vukanić ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 14 นัด ในฤดูกาลนี้ใน มอนเตเนโกรเฟิร์สลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 1123 นาที . Danilo Vukanić มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Danilo Vukanić ยิงประตูไปทั้งหมด 3 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 3 ของ บูดัคโนส ปอดโกริก้า
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 374 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.28 ประตู
0 แอสซิสต์
0.04 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง