
Deividas Dovydaitis สถิติ
2026
2025
2024
2023
2022
2021
2020
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Deividas Dovydaitis Deividas Dovydaitis ลงเล่น 129 นัด, ทำประตู 6 ประตู และ 2 แอสซิสต์ สะสม Deividas Dovydaitis ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน A ลีกา โดยมีการลงเล่น 129 ใน ลิทัวเนีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน A ลีกา
A ลีกา สถิติสำหรับ Deividas Dovydaitis
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 22 | ไม่ปรากฎ | 64 |
| นาที | 972 | 44 นาทีต่อเกม | 31 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | ไม่ปรากฎ | 36 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 11 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.09 | 59 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.19 | 65 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.16 | 70 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 57 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.78 | 0.08 | 62 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.78 | 0.08 | 66 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 972 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Deividas Dovydaitis ได้ทำ 1 ประตูใน 22 นัดจนถึงตอนนี้ใน A ลีกา ฤดูกาล 2026. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Deividas Dovydaitis ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.09 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Deividas Dovydaitis (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.19 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.08 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Deividas Dovydaitis อยู่ที่ 0.78 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 66 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น A ลีกา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 0.21 | 53 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 2 | 0.10 | 63 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 2 | 0.10 | 42 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 92 |
| อัตราการเป็นประตู | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 82 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 2.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Deividas Dovydaitis ได้ยิง 2 ในการแข่งขัน 22 จนถึงตอนนี้ใน A ลีกา ฤดูกาล 2026 จาก 2 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Deividas Dovydaitis คือ 50.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 2.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.21 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.09 | 75 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.82 | 0.08 | 78 |
| การส่งบอล | 101 | 10.45 | 56 |
| จ่ายสำเร็จ | 74/ 101 | 7.66 | 53 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 73.27% | ไม่ปรากฎ | 32 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 0.31 | 76 |
| การโยน | 12 | 1.24 | 94 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 12 | 0.31 | 89 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 972 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Deividas Dovydaitis ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 22 นัดจนถึงขณะนี้ใน A ลีกา ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Deividas Dovydaitis ส่งบอลประมาณ 10.45 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 73.27 พวกเขายังเล่น 0.31 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Deividas Dovydaitis คือ 0.08 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 78 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน A ลีกา
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 7 | 0.72 | 84 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 3 | 0.31 | 70 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 42.86% | ไม่ปรากฎ | 40 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 0.21 | 31 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 76 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.19 | 53 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 486 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 9% | 39 |
| ทำฟาวล์ | 5 | 0.52 | 82 |
| ถูกทำฟาวล์ | 5 | 0.52 | 84 |
Deividas Dovydaitis ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 22 จนถึงขณะนี้ใน A ลีกา ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.52 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 16 | 1.48 | 29 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 61 นาที | ไม่ปรากฎ | 29 |
| คลีนชีท | 5 | 23% | 35 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 67 |
| การตัดบอล | 1 | 0.10 | 27 |
| การดวลบอล | 34 | 3.52 | 59 |
| ดวลบอลชนะ | 12 | 1.24 | 47 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 20 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 20 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 46 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Deividas Dovydaitis ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ถ้วยลิทัวเนีย สถิติสำหรับ Deividas Dovydaitis
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 70 |
| นาที | 124 | 41 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 8 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 57 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 47 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 87 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 63 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.10 | 0.11 | 56 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.10 | 0.11 | 56 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 2.25 | 90 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 44 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 2 | 2.25 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 96 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 73 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.06 | 0.07 | 44 |
| การส่งบอล | 13 | 14.62 | 25 |
| จ่ายสำเร็จ | 8/ 13 | 9.00 | 17 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 61.54% | ไม่ปรากฎ | 10 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 1.12 | 83 |
| การโยน | 4 | 4.50 | 96 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 4 | 1.12 | 90 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 4 | 4.50 | 98 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 3 | 3.38 | 98 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 75.00% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 1.12 | 6 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 77 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.73 | 97 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 124 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 73 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 33% | 71 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 31 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 2.25 | 98 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 0.73 | 50 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 124 นาที | ไม่ปรากฎ | 83 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 43 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 63 |
| การตัดบอล | 2 | 2.25 | 96 |
| การดวลบอล | 9 | 10.12 | 65 |
| ดวลบอลชนะ | 5 | 5.62 | 83 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 21 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 1 | 1.12 | 77 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 71 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Deividas Dovydaitis ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 22 นัด ในฤดูกาลนี้ใน A ลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 972 นาที . Deividas Dovydaitis มีอัตราเฉลี่ยของ 0.09 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Deividas Dovydaitis ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 9 ของ ซาอูเล
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 972 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 972 นาที
โดนใบทุก ๆ 486 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.21 แอสซิสต์
0.21 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.06 ประตู
0 แอสซิสต์
0.23 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.47 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.06 ประตู
0 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.63 ประตู
0 แอสซิสต์
0.32 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง