
Rand Abu Hussein สถิติ
2026
2025
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Rand Abu Hussein Rand Abu Hussein ลงเล่น 22 นัด, ทำประตู 7 ประตู และ 3 แอสซิสต์ สะสม Rand Abu Hussein ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เซาท์ออสเตรเลีย NPL โดยมีการลงเล่น 22 ใน ออสเตรเลีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เซาท์ออสเตรเลีย NPL
เซาท์ออสเตรเลีย NPL สถิติสำหรับ Rand Abu Hussein
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 11 | ไม่ปรากฎ | 96 |
| นาที | 990 | 90 นาทีต่อเกม | 96 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | ไม่ปรากฎ | 98 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 11 | 1 | 60 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 90 นาที | ไม่ปรากฎ | 60 |
| คลีนชีท | 5 | 45% | 56 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.08 | 37 |
| การตัดบอล | 6 | 0.48 | 9 |
| การดวลบอล | 298 | 23.88 | 94 |
| ดวลบอลชนะ | 90 | 7.21 | 70 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 21 | 1.68 | 70 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 7 | 0.56 | 25 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 26 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Rand Abu Hussein เสีย 11 ประตู และเก็บ 5 คลีนชีตในการแข่งขัน 11 ใน เซาท์ออสเตรเลีย NPL ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Rand Abu Hussein อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 90 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.08 ครั้ง และ 0.48 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Rand Abu Hussein ยังเพิ่ม 0.56 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.27 | 82 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 330 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 64 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 27% | 86 |
| ทำฟาวล์ | 21 | 1.68 | 86 |
| ถูกทำฟาวล์ | 22 | 1.76 | 90 |
Rand Abu Hussein ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 11 จนถึงขณะนี้ใน เซาท์ออสเตรเลีย NPL ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.68 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.18 | 71 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 5 | 0.45 | 84 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.33 | 89 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 73 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.57 | 0.21 | 66 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.57 | 0.21 | 67 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 495 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Rand Abu Hussein ได้ทำ 2 ประตูใน 11 นัดจนถึงตอนนี้ใน เซาท์ออสเตรเลีย NPL ฤดูกาล 2026. 2 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Rand Abu Hussein ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.18 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Rand Abu Hussein (ประตู + แอสซิสต์) คือ 5 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.45 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.21 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Rand Abu Hussein อยู่ที่ 2.57 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 67 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เซาท์ออสเตรเลีย NPL
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 19 | 1.52 | 69 |
| การยิงเข้าประตู | 7/ 19 | 0.56 | 66 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 12/ 19 | 0.96 | 70 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.08 | 83 |
| อัตราการเป็นประตู | 10.53% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| ความแม่นยำในการยิง | 36.84% | ไม่ปรากฎ | 55 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 9.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Rand Abu Hussein ได้ยิง 19 ในการแข่งขัน 11 จนถึงตอนนี้ใน เซาท์ออสเตรเลีย NPL ฤดูกาล 2026 จาก 19 ลูก, 7 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 12 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Rand Abu Hussein คือ 36.84% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 9.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.52 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 3 | 0.27 | 91 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 3.47 | 0.28 | 92 |
| การส่งบอล | 318 | 25.49 | 18 |
| จ่ายสำเร็จ | 227/ 318 | 18.19 | 18 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 71.38% | ไม่ปรากฎ | 21 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 17 | 1.36 | 79 |
| การโยน | 16 | 1.28 | 59 |
| การโยนที่สำเร็จ | 7/ 16 | 0.56 | 72 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 43.75% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 330 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Rand Abu Hussein ได้แอสซิสต์ 3 แอซซิสต์ใน 11 นัดจนถึงขณะนี้ใน เซาท์ออสเตรเลีย NPL ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Rand Abu Hussein ส่งบอลประมาณ 25.49 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 71.38 พวกเขายังเล่น 1.36 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Rand Abu Hussein คือ 0.28 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 92 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน เซาท์ออสเตรเลีย NPL
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 43 | 3.45 | 85 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 28 | 2.24 | 84 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 65.12% | ไม่ปรากฎ | 39 |
| เสียการครอบครอง | 33 | 2.64 | 3 |
| ล้ำหน้า | 7 | 0.56 | 90 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Rand Abu Hussein ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Rand Abu Hussein ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 11 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เซาท์ออสเตรเลีย NPL, ลงสนามไปทั้งหมด 990 นาที . Rand Abu Hussein เสียประตูเฉลี่ยที่ 1 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 45%. ซึ่งหมายความว่า Rand Abu Hussein มีสถิติคลีนชีทที่ 5 จาก 11 ที่ได้ลงสนาม
Rand Abu Hussein ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 3 ของทีม ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 495 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 330 นาที
โดนใบทุก ๆ 330 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.45 ประตู
2.36
เสีย
0.09 ใบเหลือง / แดง