Yosuke Ueno สถิติ
2026/2027
2026
2025
2024
2023
2021
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Yosuke Ueno Yosuke Ueno ลงเล่น 27 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Yosuke Ueno ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน J2 J3 100 Year Vision League โดยมีการลงเล่น 27 ใน ญี่ปุ่น สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เจ3 ลีก
เจ3 ลีก สถิติสำหรับ Yosuke Ueno
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 7 | ไม่ปรากฎ | 9 |
| นาที | 222 | 32 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.41 | 92 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.41 | 81 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.83 | 97 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 68 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.27 | 0.51 | 95 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.27 | 0.51 | 96 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 222 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Yosuke Ueno ได้ทำ 1 ประตูใน 7 นัดจนถึงตอนนี้ใน เจ3 ลีก ฤดูกาล 2026/2027. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Yosuke Ueno ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.41 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Yosuke Ueno (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.41 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.51 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Yosuke Ueno อยู่ที่ 1.27 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 96 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เจ3 ลีก
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 10 | 4.02 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 10 | 0.80 | 87 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 8/ 10 | 3.21 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 81 |
| อัตราการเป็นประตู | 10.00% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| ความแม่นยำในการยิง | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 33 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 10.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Yosuke Ueno ได้ยิง 10 ในการแข่งขัน 7 จนถึงตอนนี้ใน เจ3 ลีก ฤดูกาล 2026/2027 จาก 10 ลูก, 2 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 8 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Yosuke Ueno คือ 20.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 10.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 4.02 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 54 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.12 | 0.05 | 14 |
| การส่งบอล | 39 | 15.67 | 4 |
| จ่ายสำเร็จ | 29/ 39 | 11.65 | 8 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 74.36% | ไม่ปรากฎ | 36 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 2 | 0.80 | 63 |
| การโยน | 1 | 0.40 | 26 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 21 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 21 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Yosuke Ueno ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เจ3 ลีก ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 5 | 2.01 | 84 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.80 | 73 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 40.00% | ไม่ปรากฎ | 27 |
| เสียการครอบครอง | 3 | 1.21 | 11 |
| ล้ำหน้า | 6 | 2.41 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 43 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 43 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 43 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 3.21 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 3 | 1.21 | 68 |
Yosuke Ueno ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง เจ3 ลีก ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 2.03 | 11 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 44 นาที | ไม่ปรากฎ | 12 |
| คลีนชีท | 2 | 28% | 64 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 48 |
| การตัดบอล | 2 | 0.80 | 29 |
| การดวลบอล | 45 | 18.08 | 87 |
| ดวลบอลชนะ | 15 | 6.03 | 46 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 6 | 2.41 | 66 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 6 | 2.41 | 55 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 24 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Yosuke Ueno ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
เจลีกคัพ สถิติสำหรับ Yosuke Ueno
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 85 | 85 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 1 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 66 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 1.06 | 97 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 86 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 76 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.31 | 0.33 | 84 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.31 | 0.33 | 84 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 3.18 | 94 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 3 | 2.12 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 3 | 1.06 | 79 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 96 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| ความแม่นยำในการยิง | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 1.06 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.62 | 0.66 | 96 |
| การส่งบอล | 33 | 34.94 | 37 |
| จ่ายสำเร็จ | 24/ 33 | 25.41 | 35 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 72.73% | ไม่ปรากฎ | 22 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 1.06 | 81 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 28 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 56 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 85 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 43 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 59 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| เสียการครอบครอง | 4 | 4.24 | 0 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 78 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 76 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 76 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 69 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 1.06 | 77 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 20 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 2.12 | 5 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 43 นาที | ไม่ปรากฎ | 14 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 52 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 72 |
| การตัดบอล | 3 | 3.18 | 95 |
| การดวลบอล | 16 | 16.94 | 90 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 4.24 | 27 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 14 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 10 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 43 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Yosuke Ueno ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 7 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เจ3 ลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 222 นาที . Yosuke Ueno ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.41 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ -1 จาก 360 ผู้เล่น ใน เจ3 ลีก ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 10 ของ เจ3 ลีก
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 222 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2026
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.18 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
1 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง