
Shimura Noboru สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2018/2019
2017/2018
อีก
2016/2017
2015/2016
2014/2015
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Shimura Noboru Shimura Noboru ลงเล่น 282 นัด, ทำประตู 23 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Shimura Noboru ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ซูเปอร์ลีกา โดยมีการลงเล่น 282 ใน เซอร์เบีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ไทยลีก T1
ไทยลีก T1 สถิติสำหรับ Shimura Noboru
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 26 | ไม่ปรากฎ | 80 |
| นาที | 2241 | 86 นาทีต่อเกม | 87 |
| เงินเดือนประจำปี | €295,568 | ไม่ปรากฎ | 91 |
| ลงเป็นตัวจริง | 26 | ไม่ปรากฎ | 90 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 4 | 0.16 | 73 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 5 | 0.2 | 64 |
| ประตูในบ้าน | 3 | 0.24 | 78 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.08 | 63 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 4.41 | 0.18 | 68 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 4.41 | 0.18 | 69 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 560 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Shimura Noboru ได้ทำ 4 ประตูใน 26 นัดจนถึงตอนนี้ใน ไทยลีก T1 ฤดูกาล 2025/2026. 3 ของ 4 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Shimura Noboru ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.16 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Shimura Noboru (ประตู + แอสซิสต์) คือ 5 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.2 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.18 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Shimura Noboru อยู่ที่ 4.41 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 69 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ไทยลีก T1
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 28 | 1.12 | 60 |
| การยิงเข้าประตู | 8/ 28 | 0.32 | 57 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 20/ 28 | 0.80 | 62 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 72 |
| อัตราการเป็นประตู | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 80 |
| ความแม่นยำในการยิง | 28.57% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Shimura Noboru ได้ยิง 28 ในการแข่งขัน 26 จนถึงตอนนี้ใน ไทยลีก T1 ฤดูกาล 2025/2026 จาก 28 ลูก, 8 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 20 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Shimura Noboru คือ 28.57% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.12 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.04 | 54 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.78 | 0.07 | 26 |
| การส่งบอล | 604 | 24.26 | 26 |
| จ่ายสำเร็จ | 484/ 604 | 19.44 | 30 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 80.13% | ไม่ปรากฎ | 47 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 8 | 0.32 | 26 |
| การโยน | 8 | 0.32 | 26 |
| การโยนที่สำเร็จ | 5/ 8 | 0.20 | 44 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 62.50% | ไม่ปรากฎ | 96 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 2241 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Shimura Noboru ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 26 นัดจนถึงขณะนี้ใน ไทยลีก T1 ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Shimura Noboru ส่งบอลประมาณ 24.26 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 80.13 พวกเขายังเล่น 0.32 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Shimura Noboru คือ 0.07 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 26 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ไทยลีก T1
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 5 | 0.20 | 20 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.08 | 21 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 40.00% | ไม่ปรากฎ | 55 |
| เสียการครอบครอง | 9 | 0.36 | 61 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 43 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 5 | 0.2 | 52 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 448 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 64 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 5 | 19% | 71 |
| ทำฟาวล์ | 51 | 2.05 | 92 |
| ถูกทำฟาวล์ | 25 | 1.00 | 53 |
Shimura Noboru ได้รับ 5 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 26 จนถึงขณะนี้ใน ไทยลีก T1 ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 2.05 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 14 | 0.56 | 96 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 160 นาที | ไม่ปรากฎ | 96 |
| คลีนชีท | 13 | 50% | 99 |
| การแย่งบอล | 43 | 1.73 | 80 |
| การตัดบอล | 35 | 1.41 | 95 |
| การดวลบอล | 210 | 8.43 | 68 |
| ดวลบอลชนะ | 109 | 4.38 | 75 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 40 | 1.61 | 86 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 10 | 0.40 | 38 |
| เคลียร์บอล | 52 | 2.09 | 69 |
| การบังคับยิง | 10 | 0.40 | 73 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Shimura Noboru ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ไทยเอฟเอคัพ สถิติสำหรับ Shimura Noboru
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 1 | 100% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ลีกคัพ สถิติสำหรับ Shimura Noboru
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 226 | 75 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.4 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 226 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 0.8 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 113 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 1 | 33% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Shimura Noboru ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 26 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ไทยลีก T1, ลงสนามไปทั้งหมด 2241 นาที . Shimura Noboru มีอัตราเฉลี่ยของ 0.04 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Shimura Noboru ยิงประตูไปทั้งหมด 4 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 9 ของ การท่าเรือ เอฟซี
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 560 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 2241 นาที
โดนใบทุก ๆ 448 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.21 ประตู
1.14
เสีย
0.26 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.16 ประตู
1.01
เสีย
0.48 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.68
เสีย
0.19 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.35
เสีย
0.25 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.16 ประตู
1.35
เสีย
0.26 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.2 ประตู
1.6
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.07 ประตู
0 แอสซิสต์
0.21 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.03 ประตู
0 แอสซิสต์
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.03 ประตู
0 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2014/2015
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง