
Bijay Chhetri สถิติ
2025/2026
2025
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Bijay Chhetri Bijay Chhetri ลงเล่น 24 นัด, ทำประตู 0 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Bijay Chhetri ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ไอ-ลีก โดยมีการลงเล่น 24 ใน อินเดีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน อินเดียน ซูเปอร์ลีก
อินเดียน ซูเปอร์ลีก สถิติสำหรับ Bijay Chhetri
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 9 | ไม่ปรากฎ | 39 |
| นาที | 687 | 76 นาทีต่อเกม | 49 |
| ลงเป็นตัวจริง | 7 | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 0.66 | 77 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 137 นาที | ไม่ปรากฎ | 77 |
| คลีนชีท | 4 | 44% | 78 |
| การแย่งบอล | 3 | 0.39 | 13 |
| การตัดบอล | 2 | 0.26 | 24 |
| การดวลบอล | 41 | 5.37 | 24 |
| ดวลบอลชนะ | 19 | 2.49 | 21 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 15 | 1.97 | 88 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.26 | 70 |
| เคลียร์บอล | 50 | 6.55 | 96 |
| การบังคับยิง | 5 | 0.66 | 87 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Bijay Chhetri เสีย 5 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 9 ใน อินเดียน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Bijay Chhetri อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 137 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.39 ครั้ง และ 0.26 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Bijay Chhetri ยังเพิ่ม 6.55 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.13 | 44 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 687 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 84 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 11% | 53 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 0.39 | 17 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.13 | 8 |
Bijay Chhetri ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 9 จนถึงขณะนี้ใน อินเดียน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.39 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 58 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.13 | 48 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.20 | 0.03 | 34 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.20 | 0.03 | 34 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Bijay Chhetri ยังทำประตูไม่ได้เลยใน อินเดียน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 0.39 | 26 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 3 | 0.13 | 39 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 3 | 0.26 | 24 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 82 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| ความแม่นยำในการยิง | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Bijay Chhetri ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 9 จนถึงตอนนี้ใน อินเดียน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 จาก 3 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Bijay Chhetri คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.39 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.13 | 73 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.11 | 0.15 | 68 |
| การส่งบอล | 250 | 32.75 | 54 |
| จ่ายสำเร็จ | 188/ 250 | 24.63 | 52 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 75.20% | ไม่ปรากฎ | 38 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 0.52 | 39 |
| การโยน | 1 | 0.13 | 21 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 35 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 687 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Bijay Chhetri ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 9 นัดจนถึงขณะนี้ใน อินเดียน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Bijay Chhetri ส่งบอลประมาณ 32.75 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 75.20 พวกเขายังเล่น 0.52 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Bijay Chhetri คือ 0.15 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 68 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน อินเดียน ซูเปอร์ลีก
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 14 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 21 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 21 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 61 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Bijay Chhetri ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Bijay Chhetri ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 9 นัด ในฤดูกาลนี้ใน อินเดียน ซูเปอร์ลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 687 นาที . Bijay Chhetri เสียประตูเฉลี่ยที่ 0.66 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 44%. ซึ่งหมายความว่า Bijay Chhetri มีสถิติคลีนชีทที่ 4 จาก 9 ที่ได้ลงสนาม
Bijay Chhetri ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 10 ของทีม มุมไบ ซิตี้ เอฟซี
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
แอสซิสต์ทุก ๆ 687 นาที
โดนใบทุก ๆ 687 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.02
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.89
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.7
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง