Kovácsréti Márk Portrait

Kovácsréti Márk สถิติ

สโมสร : วาซาส
ทีมชาติ : ฮังการี U21
ตำแหน่ง : กองหน้า - ปีกซ้าย
สัญชาติ : Hungary
Birthplace : Hungary - Hungary
หมายเลขชุด : #10
อายุ(วันเกิด) : 26 (1/09/2000)
ส่วนสูง : 186cm

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2017/2018

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Kovácsréti Márk

7.13
คะแนนเฉลี่ยใน NB ฉันอันดับยิงประตู : 52 / จำนวนผู้เล่น 187
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

12

2

2

3

0

0

899'

รวม 2026/2027

13

2

2

3
0

0

923'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

132

15

5

20

1

2

7132'

16

5

0

3

0

0

826'

2

0

0

0

0

0

114'

รวม 2026/2027

156

21

5

23
1

2

8468'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Kovácsréti Márk Kovácsréti Márk ลงเล่น 156 นัด, ทำประตู 21 ประตู และ 5 แอสซิสต์ สะสม Kovácsréti Márk ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน NB ฉัน โดยมีการลงเล่น 156 ใน ฮังการี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน NB ฉัน

0.20ประตูต่อ 90 นาที
2 ประตูรวม
73 เปอร์เซ็นต์
0.20แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
2 แอสซิสต์รวม
83 เปอร์เซ็นต์
0.40G+A ต่อ 90
4 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
79 เปอร์เซ็นต์
0.31xG ต่อ 90'
3.11 ประตูที่คาดหวัง
79 เปอร์เซ็นต์
0.24xA ต่อ 90
2.44 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
86 เปอร์เซ็นต์
0.30ใบต่อ 90 นาที
3 ใบรวม
72 เปอร์เซ็นต์

Kovácsréti Márk สถิติ - รายละเอียด

NB ฉัน สถิติสำหรับ Kovácsréti Márk

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น12ไม่ปรากฎ
99
นาที89975 นาทีต่อเกม
79
ลงเป็นตัวจริง11ไม่ปรากฎ
87
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู20.2
73
การมีส่วนร่วมของการทำประตู40.4
79
ประตูในบ้าน20.37
83
ประตูนอกบ้าน00
70
ประตูที่คาดหวัง (xG)3.110.31
79
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)3.110.31
80
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู450 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Kovácsréti Márk ได้ทำ 2 ประตูใน 12 นัดจนถึงตอนนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027. 2 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Kovácsréti Márk ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.2 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Kovácsréti Márk (ประตู + แอสซิสต์) คือ 4 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.4 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.31 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Kovácsréti Márk อยู่ที่ 3.11 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 80 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น NB ฉัน

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง303.00
91
การยิงเข้าประตู
7/ 30
0.70
72
การยิงไม่เข้าประตู
23/ 30
2.30
96
ชนเสา3 ครั้ง0.30
98
อัตราการเป็นประตู6.67%ไม่ปรากฎ
60
ความแม่นยำในการยิง23.33%ไม่ปรากฎ
43
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้15.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Kovácsréti Márk ได้ยิง 30 ในการแข่งขัน 12 จนถึงตอนนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 จาก 30 ลูก, 7 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 23 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Kovácsréti Márk คือ 23.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 15.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 3.00 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์20.2
83
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)2.440.24
86
การส่งบอล34134.14
53
จ่ายสำเร็จ
260/ 341
26.03
54
อัตราการจ่ายสำเร็จ76.25%ไม่ปรากฎ
48
การจ่ายที่สร้างโอกาส181.80
85
การโยน505.01
88
การโยนที่สำเร็จ
14/ 50
1.40
92
อัตราการโยนสำเร็จ28.00%ไม่ปรากฎ
63
นาทีต่อการแอสซิสต์450 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Kovácsréti Márk ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 12 นัดจนถึงขณะนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Kovácsréti Márk ส่งบอลประมาณ 34.14 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 76.25 พวกเขายังเล่น 1.80 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Kovácsréti Márk คือ 0.24 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 86 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน NB ฉัน

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล232.30
75
การเลี้ยงบอลสำเร็จ131.30
85
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ56.52%ไม่ปรากฎ
77
เสียการครอบครอง80.80
39
ล้ำหน้า10.10
65

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง3ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด30.3
72
นาทีต่อการได้ใบ300 นาที / ใบไม่ปรากฎ
63
ใบสูงกว่า 0.5325%
80
ทำฟาวล์141.40
58
ถูกทำฟาวล์90.90
41

Kovácsréti Márk ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 12 จนถึงขณะนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.40 ต่อ 90 นาที

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู90.9
82
นาทีต่อประตูที่เสีย100 นาทีไม่ปรากฎ
83
คลีนชีท217%
40
การแย่งบอล181.80
65
การตัดบอล60.60
38
การดวลบอล868.61
35
ดวลบอลชนะ454.51
41
ดวลบอลกลางอากาศชนะ50.50
25
ถูกเลี้ยงหลบ60.60
50
เคลียร์บอล111.10
31
การบังคับยิง10.10
37
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ100%
ยิงโทษ02
ยิงจุดโทษสำเร็จ02
พลาดจุดโทษ00

Kovácsréti Márk ได้เตะลูกโทษ 2 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Kovácsréti Márk ทำประตูจากจุดโทษได้ 2 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Kovácsréti Márk คือ 100%

ฮังการีคัพ สถิติสำหรับ Kovácsréti Márk

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาที
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
นาที2424 นาทีต่อเกม

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาที
ทำประตู00
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
ประตูในบ้าน00
ประตูนอกบ้าน00
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาที
แอสซิสต์00
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาที
จำนวนการเลี้ยงบอลไม่ถูกบันทึกไม่ปรากฎ
การเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ล้ำหน้าไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาที
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %
เสียประตู13.75
นาทีต่อประตูที่เสีย24 นาทีไม่ปรากฎ
คลีนชีท00%

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ100%
ยิงโทษ02
ยิงจุดโทษสำเร็จ02
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Kovácsréti Márk

Kovácsréti Márk ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 12 นัด ในฤดูกาลนี้ใน NB ฉัน, ลงสนามไปทั้งหมด 899 นาที . Kovácsréti Márk ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.2 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 52 จาก 187 ผู้เล่น ใน NB ฉัน ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด

เขาได้ทำประตูทั้งหมด2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 4 ของ NB ฉัน

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 450 นาที

แอสซิสต์ทุก ๆ 450 นาที

โดนใบทุก ๆ 300 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 2 / 2 บทลงโทษ
พลาด 0 / 2 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : 100%
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

52 / จำนวนผู้เล่น 187

อันดับแอสซิต์

33 / 187 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

23

3

3

2

0

0

1111'

รวม 2025/2026

23

3

3

2
0

0

1111'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.24 ประตู

0.24  แอสซิสต์

0.16  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

24

6

0

7

0

2

1804'

รวม 2024/2025

24

6

0

7
0

2

1804'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.3 ประตู

0  แอสซิสต์

0.35  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

11

4

0

2

0

0

650'

รวม 2023/2024

11

4

0

2
0

0

650'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.55 ประตู

0  แอสซิสต์

0.28  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

2

0

0

0

0

0

114'

รวม 2023

2

0

0

0
0

0

114'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

24

2

0

5

0

0

1128'

รวม 2021/2022

27

2

0

5
0

0

1398'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.16 ประตู

0  แอสซิสต์

0.4  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

26

1

0

0

0

0

812'

2

0

0

1

0

0

149'

รวม 2020/2021

30

2

0

1
0

0

1063'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.11 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

23

1

0

3

1

0

1378'

รวม 2019/2020

23

1

0

3
1

0

1378'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.07 ประตู

0  แอสซิสต์

0.2  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

3

1

0

0

0

0

27'

รวม 2017/2018

3

1

0

0
0

0

27'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

3.33 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที