
Erik Silye สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
อีก
2018/2019
2017/2018
2016/2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Erik Silye Erik Silye ลงเล่น 214 นัด, ทำประตู 11 ประตู และ 8 แอสซิสต์ สะสม Erik Silye ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน NB ฉัน โดยมีการลงเล่น 214 ใน ฮังการี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน NB ฉัน
NB ฉัน สถิติสำหรับ Erik Silye
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 9 | ไม่ปรากฎ | 51 |
| นาที | 562 | 62 นาทีต่อเกม | 48 |
| ลงเป็นตัวจริง | 6 | ไม่ปรากฎ | 50 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 6 | 0.96 | 79 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 94 นาที | ไม่ปรากฎ | 80 |
| คลีนชีท | 4 | 44% | 92 |
| การแย่งบอล | 4 | 0.76 | 24 |
| การตัดบอล | 6 | 1.14 | 62 |
| การดวลบอล | 31 | 5.91 | 12 |
| ดวลบอลชนะ | 13 | 2.48 | 12 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 7 | 1.33 | 56 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.19 | 82 |
| เคลียร์บอล | 12 | 2.29 | 63 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.38 | 70 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Erik Silye เสีย 6 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 9 ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Erik Silye อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 94 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.76 ครั้ง และ 1.14 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Erik Silye ยังเพิ่ม 2.29 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 33 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 33 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 33 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 0.38 | 11 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 0.38 | 15 |
Erik Silye ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง NB ฉัน ฤดูกาลนี้
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 56 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 39 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.47 | 0.09 | 46 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.47 | 0.09 | 46 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Erik Silye ยังทำประตูไม่ได้เลยใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 7 | 1.33 | 56 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 7 | 0.19 | 40 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 6/ 7 | 1.14 | 68 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.19 | 94 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ความแม่นยำในการยิง | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 33 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Erik Silye ได้ยิง 7 ในการแข่งขัน 9 จนถึงตอนนี้ใน NB ฉัน ฤดูกาล 2026/2027 จาก 7 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 6 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Erik Silye คือ 14.29% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.33 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 64 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.51 | 0.10 | 46 |
| การส่งบอล | 172 | 32.80 | 47 |
| จ่ายสำเร็จ | 115/ 172 | 21.93 | 40 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 66.86% | ไม่ปรากฎ | 16 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 7 | 1.33 | 69 |
| การโยน | 34 | 6.48 | 94 |
| การโยนที่สำเร็จ | 8/ 34 | 1.53 | 92 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 23.53% | ไม่ปรากฎ | 55 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Erik Silye ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง NB ฉัน ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 7 | 1.33 | 53 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.19 | 30 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| เสียการครอบครอง | 4 | 0.76 | 40 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.38 | 86 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Erik Silye ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Erik Silye ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 9 นัด ในฤดูกาลนี้ใน NB ฉัน, ลงสนามไปทั้งหมด 562 นาที . Erik Silye เสียประตูเฉลี่ยที่ 0.96 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 44%. ซึ่งหมายความว่า Erik Silye มีสถิติคลีนชีทที่ 4 จาก 9 ที่ได้ลงสนาม
Erik Silye ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 23 ของทีม ปาคซิ
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.13 ประตู
1.66
เสีย
0.07 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.09 ประตู
1.28
เสีย
0.09 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.55
เสีย
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.41
เสีย
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.17 ประตู
0.5
เสีย
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.67
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.12 ประตู
0.75
เสีย
0.12 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.05
เสีย
0.15 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.13 ประตู
0.8
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.03 ประตู
0.81
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง