Csaba Spandler Portrait

Csaba Spandler สถิติ

สโมสร : โมล วิดี้
ทีมชาติ : ฮังการี U21
ตำแหน่ง : กองหลัง - เซนเตอร์แบ๊ก
สัญชาติ : Hungary
Birthplace : Hungary - Hungary
หมายเลขชุด : #4
อายุ(วันเกิด) : 30 (7/03/1996)
ส่วนสูง : 183cm
น้ำหนัก : 76kg

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2018/2019

2017/2018

2016/2017

2015/2016

2014/2015

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Csaba Spandler

6.50
คะแนนเฉลี่ยใน NB IIอันดับการเสียประตู : 15 / 108 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

11

0

10

4

2

0

946'

รวม 2026/2027

11

0

10

4

2
0

946'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

191

2

212

53

43

3

15387'

82

2

84

31

20

1

7153'

รวม 2024/2025

297

5

330

90

66
4

24368'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Csaba Spandler Csaba Spandler ลงเล่น 297 นัด, ทำประตู 5 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Csaba Spandler ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน NB ฉัน โดยมีการลงเล่น 297 ใน ฮังการี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน NB II

0.95เสียประตู / 90'
10 จุดตุ้มใน 11 เกม
83rd เปอร์เซ็นต์
36%คลีนชีท
4 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 11 เกม
82nd เปอร์เซ็นต์
0.19ใบต่อ 90 นาที
2 ใบรวม
58th เปอร์เซ็นต์

Csaba Spandler สถิติ - รายละเอียด

NB II สถิติสำหรับ Csaba Spandler

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น11ไม่ปรากฎ
84
นาที94686 นาทีต่อเกม
84
ลงเป็นตัวจริง11ไม่ปรากฎ
90
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู100.95
83
นาทีต่อประตูที่เสีย95 นาทีไม่ปรากฎ
83
คลีนชีท436%
82
การแย่งบอล20.19
70
การตัดบอล121.14
86
การดวลบอล716.75
48
ดวลบอลชนะ484.57
70
ดวลบอลกลางอากาศชนะ242.28
95
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล151.43
83
การบังคับยิง10.10
54
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Csaba Spandler เสีย 10 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 11 ใน NB II ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Csaba Spandler อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 95 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.19 ครั้ง และ 1.14 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Csaba Spandler ยังเพิ่ม 1.43 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด20.19
58
นาทีต่อการได้ใบ473 นาที / ใบไม่ปรากฎ
72
ใบสูงกว่า 0.5218%
67
ทำฟาวล์90.86
65
ถูกทำฟาวล์30.29
31

Csaba Spandler ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 11 จนถึงขณะนี้ใน NB II ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.86 ต่อ 90 นาที

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
54
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
53
ประตูในบ้าน00
68
ประตูนอกบ้าน00
72
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.100.01
29
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.100.01
29
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Csaba Spandler ยังทำประตูไม่ได้เลยใน NB II ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง20.19
33
การยิงเข้าประตู
0/ 2
0.00
44
การยิงไม่เข้าประตู
2/ 2
0.19
45
ชนเสา0 ครั้ง0.00
90
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
54
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
44
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Csaba Spandler ได้ยิง 2 ในการแข่งขัน 11 จนถึงตอนนี้ใน NB II ฤดูกาล 2026/2027 จาก 2 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Csaba Spandler คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.19 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
95
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.740.07
71
การส่งบอล31329.78
92
จ่ายสำเร็จ
277/ 313
26.35
93
อัตราการจ่ายสำเร็จ88.50%ไม่ปรากฎ
85
การจ่ายที่สร้างโอกาส20.19
46
การโยน80.76
66
การโยนที่สำเร็จ
7/ 8
0.67
91
อัตราการโยนสำเร็จ87.50%ไม่ปรากฎ
96
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Csaba Spandler ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง NB II ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
21
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
30
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
30
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
65

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Csaba Spandler ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Csaba Spandler

Csaba Spandler ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 11 นัด ในฤดูกาลนี้ใน NB II, ลงสนามไปทั้งหมด 946 นาที . Csaba Spandler เสียประตูเฉลี่ยที่ 0.95 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 36%. ซึ่งหมายความว่า Csaba Spandler มีสถิติคลีนชีทที่ 4 จาก 11 ที่ได้ลงสนาม

Csaba Spandler ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 7 ของทีม โมล วิดี้

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

146 / จำนวนผู้เล่น 251

อันดับการเสียประตู

15 / 108 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

28

1

24

10

10

0

2520'

รวม 2025/2026

29

1

24

11

10
0

2610'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.04 ประตู

0.86
 เสีย

0.36  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

31

0

46

6

7

0

2788'

รวม 2024/2025

36

1

52

7

7
0

3194'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.48
 เสีย

0.23  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

25

0

28

9

1

0

1736'

รวม 2023/2024

25

0

28

9

1
0

1736'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.45
 เสีย

0.05  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

17

0

19

3

6

1

1465'

รวม 2022/2023

19

0

22

4

6
1

1645'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.17
 เสีย

0.37  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

29

0

26

11

5

0

2575'

รวม 2021/2022

33

0

32

12

6
0

2935'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.91
 เสีย

0.17  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

25

1

28

11

6

1

2172'

รวม 2020/2021

26

1

31

11

6
1

2262'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.04 ประตู

1.16
 เสีย

0.29  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

18

0

9

2

5

0

829'

รวม 2019/2020

18

0

9

2

5
0

829'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.98
 เสีย

0.54  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018/2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

11

0

15

3

4

1

870'

รวม 2018/2019

18

0

24

4

4
1

1292'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.55
 เสีย

0.52  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

21

1

22

6

6

0

1800'

รวม 2017/2018

21

1

22

6

6
0

1800'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.05 ประตู

1.1
 เสีย

0.3  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2016/2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

29

1

25

13

4

1

2483'

รวม 2016/2017

29

1

25

13

4
1

2483'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.04 ประตู

0.91
 เสีย

0.18  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2015/2016
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

14

0

25

4

4

0

1204'

รวม 2015/2016

18

0

32

5

6
0

1484'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.87
 เสีย

0.3  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2014/2015
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

14

0

19

2

3

0

1152'

รวม 2014/2015

14

0

19

2

3
0

1152'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.48
 เสีย

0.23  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที