José Bolaños สถิติ
2026/2027
2025/2026
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ José Bolaños José Bolaños ลงเล่น 16 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม José Bolaños ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา โดยมีการลงเล่น 16 ใน กัวเตมาลา สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา
ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา สถิติสำหรับ José Bolaños
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 10 | ไม่ปรากฎ | 59 |
| นาที | 553 | 55 นาทีต่อเกม | 40 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 26 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.33 | 85 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.49 | 92 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.47 | 88 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 75 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 3.77 | 0.47 | 94 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 3.77 | 0.47 | 95 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 277 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
José Bolaños ได้ทำ 2 ประตูใน 10 นัดจนถึงตอนนี้ใน ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา ฤดูกาล 2026/2027. 2 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ José Bolaños ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.33 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ José Bolaños (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.49 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.47 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ José Bolaños อยู่ที่ 3.77 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 95 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 14 | 1.75 | 83 |
| การยิงเข้าประตู | 9/ 14 | 1.12 | 96 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 14 | 0.62 | 66 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.12 | 94 |
| อัตราการเป็นประตู | 28.57% | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ความแม่นยำในการยิง | 64.29% | ไม่ปรากฎ | 92 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 3.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
José Bolaños ได้ยิง 14 ในการแข่งขัน 10 จนถึงตอนนี้ใน ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา ฤดูกาล 2026/2027 จาก 14 ลูก, 9 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 5 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ José Bolaños คือ 64.29% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 3.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.75 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.16 | 97 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.72 | 0.21 | 91 |
| การส่งบอล | 169 | 21.12 | 37 |
| จ่ายสำเร็จ | 125/ 169 | 15.62 | 35 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 73.96% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 8 | 1.00 | 82 |
| การโยน | 16 | 2.00 | 82 |
| การโยนที่สำเร็จ | 4/ 16 | 0.50 | 76 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 553 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
José Bolaños ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 10 นัดจนถึงขณะนี้ใน ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม José Bolaños ส่งบอลประมาณ 21.12 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 73.96 พวกเขายังเล่น 1.00 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ José Bolaños คือ 0.21 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 91 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 25 | 3.12 | 96 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 19 | 2.38 | 97 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 76.00% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| เสียการครอบครอง | 14 | 1.75 | 1 |
| ล้ำหน้า | 3 | 0.38 | 89 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.33 | 74 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 277 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 54 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 20% | 70 |
| ทำฟาวล์ | 13 | 1.62 | 92 |
| ถูกทำฟาวล์ | 13 | 1.62 | 89 |
José Bolaños ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 10 จนถึงขณะนี้ใน ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.62 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 7 | 1.14 | 68 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 79 นาที | ไม่ปรากฎ | 69 |
| คลีนชีท | 2 | 20% | 53 |
| การแย่งบอล | 3 | 0.38 | 95 |
| การตัดบอล | 7 | 0.88 | 56 |
| การดวลบอล | 189 | 23.62 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 95 | 11.88 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 16 | 2.00 | 89 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 12 | 1.50 | 59 |
| การบังคับยิง | 3 | 0.38 | 83 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
José Bolaños ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
CONCACAF Nations League สถิติสำหรับ José Bolaños
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 8 | 8 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 71 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 58 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 79 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 83 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 21 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 21 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 21 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 45 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 25 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 91 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 71 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 75 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 2 | 22.50 | 24 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 2 | 0.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 23 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 27 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 54 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 54 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 20 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 32 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 32 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 22.50 | 0 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 73 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 56 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 57 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 11.25 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 9 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 4 |
| คลีนชีท | 1 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 9 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 22 |
| การดวลบอล | 6 | 67.50 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 1 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 14 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 12 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 56 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
José Bolaños ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 10 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ลีกา นาซิอองนาล เดอ ฟุตบอล กัวเตมาลา, ลงสนามไปทั้งหมด 553 นาที . José Bolaños มีอัตราเฉลี่ยของ 0.16 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
José Bolaños ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 4 ของ มีชโก
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 277 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 553 นาที
โดนใบทุก ๆ 277 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.8 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง