Vassilis Mantzis สถิติ
2026/2027
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2016/2017
2015/2016
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Vassilis Mantzis Vassilis Mantzis ลงเล่น 257 นัด, ทำประตู 62 ประตู และ 6 แอสซิสต์ สะสม Vassilis Mantzis ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ซูเปอร์ลีก โดยมีการลงเล่น 257 ใน กรีซ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน กรีกฟุตบอลคัพ
กรีกฟุตบอลคัพ สถิติสำหรับ Vassilis Mantzis
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 93 |
| นาที | 241 | 80 นาทีต่อเกม | 86 |
| ลงเป็นตัวจริง | 3 | ไม่ปรากฎ | 97 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 84 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 77 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 93 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 90 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.22 | 0.08 | 71 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.22 | 0.08 | 72 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Vassilis Mantzis ยังทำประตูไม่ได้เลยใน กรีกฟุตบอลคัพ ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 4 | 1.48 | 82 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 4 | 0.00 | 81 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 4/ 4 | 1.48 | 86 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 87 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 81 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Vassilis Mantzis ได้ยิง 4 ในการแข่งขัน 3 จนถึงตอนนี้ใน กรีกฟุตบอลคัพ ฤดูกาล 2026/2027 จาก 4 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 4 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Vassilis Mantzis คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.48 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 89 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.03 | 0.01 | 26 |
| การส่งบอล | 34 | 12.59 | 32 |
| จ่ายสำเร็จ | 17/ 34 | 6.30 | 26 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 84 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 80 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 77 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 86 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Vassilis Mantzis ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง กรีกฟุตบอลคัพ ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 75 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 82 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 82 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 0.74 | 29 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 87 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 79 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 79 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 80 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 0.74 | 53 |
| ถูกทำฟาวล์ | 6 | 2.22 | 87 |
Vassilis Mantzis ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง กรีกฟุตบอลคัพ ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 1.12 | 41 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 80 นาที | ไม่ปรากฎ | 63 |
| คลีนชีท | 1 | 33% | 61 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 73 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 51 |
| การดวลบอล | 31 | 11.48 | 74 |
| ดวลบอลชนะ | 15 | 5.56 | 70 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 7 | 2.59 | 93 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 2 | 0.74 | 56 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 79 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 50% |
| ยิงโทษ | 0 | 2 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 1 |
Vassilis Mantzis ได้เตะลูกโทษ 2 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Vassilis Mantzis ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 1 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Vassilis Mantzis คือ 50%
Vassilis Mantzis ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 3 นัด ในฤดูกาลนี้ใน กรีกฟุตบอลคัพ, ลงสนามไปทั้งหมด 241 นาที . Vassilis Mantzis ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ -1 จาก 17 ผู้เล่น ใน กรีกฟุตบอลคัพ ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 7 ของ กรีกฟุตบอลคัพ
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
4.39 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.21 ประตู
0.11 แอสซิสต์
0.32 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.21 ประตู
0.07 แอสซิสต์
0.18 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.75 ประตู
0.17 แอสซิสต์
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.44 ประตู
0 แอสซิสต์
0.2 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.15 ประตู
0.07 แอสซิสต์
0.29 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.47 ประตู
0 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.15 ประตู
0 แอสซิสต์
0.25 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.26 ประตู
0 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง