
Temur Chogadze สถิติ
2025
2025
2024
2023
2022
2021
2019/2020
2019
อีก
2018
2017
2015/2016
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Temur Chogadze Temur Chogadze ลงเล่น 211 นัด, ทำประตู 24 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Temur Chogadze ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เอรอฟนูลี่ ลีกา โดยมีการลงเล่น 211 ใน รัฐจอร์เจีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน A ลีกา
A ลีกา สถิติสำหรับ Temur Chogadze
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 30 | ไม่ปรากฎ | 69 |
| นาที | 1448 | 48 นาทีต่อเกม | 48 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | ไม่ปรากฎ | 41 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 9 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 5 | 0.31 | 87 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 9 | 0.56 | 92 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.28 | 82 |
| ประตูนอกบ้าน | 3 | 0.33 | 89 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 4.45 | 0.34 | 93 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 4.45 | 0.34 | 93 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 290 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Temur Chogadze ได้ทำ 5 ประตูใน 30 นัดจนถึงตอนนี้ใน A ลีกา ฤดูกาล 2025. 2 ของ 5 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 3 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Temur Chogadze ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.31 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Temur Chogadze (ประตู + แอสซิสต์) คือ 9 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.56 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.34 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Temur Chogadze อยู่ที่ 4.45 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 93 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น A ลีกา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 27 | 2.09 | 96 |
| การยิงเข้าประตู | 9/ 27 | 0.70 | 93 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 18/ 27 | 1.39 | 98 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.08 | 96 |
| อัตราการเป็นประตู | 14.81% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| ความแม่นยำในการยิง | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 6.75 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Temur Chogadze ได้ยิง 27 ในการแข่งขัน 30 จนถึงตอนนี้ใน A ลีกา ฤดูกาล 2025 จาก 27 ลูก, 9 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 18 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Temur Chogadze คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 6.75 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.09 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 4 | 0.25 | 96 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.85 | 0.14 | 84 |
| การส่งบอล | 261 | 20.22 | 49 |
| จ่ายสำเร็จ | 213/ 261 | 16.50 | 53 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 81.61% | ไม่ปรากฎ | 54 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 7 | 0.54 | 71 |
| การโยน | 27 | 2.09 | 93 |
| การโยนที่สำเร็จ | 10/ 27 | 0.77 | 95 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 37.04% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 362 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Temur Chogadze ได้แอสซิสต์ 4 แอซซิสต์ใน 30 นัดจนถึงขณะนี้ใน A ลีกา ฤดูกาล 2025 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Temur Chogadze ส่งบอลประมาณ 20.22 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 81.61 พวกเขายังเล่น 0.54 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Temur Chogadze คือ 0.14 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 84 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน A ลีกา
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 41 | 3.18 | 96 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 30 | 2.32 | 97 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 73.17% | ไม่ปรากฎ | 53 |
| เสียการครอบครอง | 7 | 0.54 | 27 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.15 | 78 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.12 | 40 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 724 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 74 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 3% | 29 |
| ทำฟาวล์ | 11 | 0.85 | 76 |
| ถูกทำฟาวล์ | 16 | 1.24 | 92 |
Temur Chogadze ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 30 จนถึงขณะนี้ใน A ลีกา ฤดูกาล 2025 พวกเขาทำฟาวล์ 0.85 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 14 | 0.87 | 76 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 103 นาที | ไม่ปรากฎ | 76 |
| คลีนชีท | 10 | 33% | 69 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.15 | 58 |
| การตัดบอล | 9 | 0.70 | 55 |
| การดวลบอล | 177 | 13.71 | 89 |
| ดวลบอลชนะ | 73 | 5.65 | 92 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 3 | 0.23 | 17 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 4 | 0.31 | 32 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 40 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Temur Chogadze ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
UEFA Europa Conference League สถิติสำหรับ Temur Chogadze
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 6 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 422 | 70 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.21 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.21 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.44 |
| นาทีต่อประตู | 422 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 1 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.64 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 141 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 1.07 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 84 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 1 | 17% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Temur Chogadze ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 30 นัด ในฤดูกาลนี้ใน A ลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 1448 นาที . Temur Chogadze ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.31 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 29 จาก 223 ผู้เล่น ใน A ลีกา ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด5 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 5 ของ A ลีกา
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 290 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 362 นาที
โดนใบทุก ๆ 724 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.16 ประตู
0 แอสซิสต์
0.16 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.34 ประตู
0 แอสซิสต์
0.11 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.48 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.29 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.29 ประตู
0 แอสซิสต์
0.29 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.13 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง