Walid Nassi Ouled Bentle สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Walid Nassi Ouled Bentle Walid Nassi Ouled Bentle ลงเล่น 99 นัด, ทำประตู 11 ประตู และ 5 แอสซิสต์ สะสม Walid Nassi Ouled Bentle ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ระดับชาติ โดยมีการลงเล่น 99 ใน ฝรั่งเศส สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน โบโตล่าโปร
โบโตล่าโปร สถิติสำหรับ Walid Nassi Ouled Bentle
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 18 | ไม่ปรากฎ | 87 |
| นาที | 784 | 44 นาทีต่อเกม | 42 |
| เงินเดือนประจำปี | €80,000 | ไม่ปรากฎ | 67 |
| ลงเป็นตัวจริง | 7 | ไม่ปรากฎ | 29 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 11 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.11 | 67 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.34 | 82 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.27 | 86 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 69 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.60 | 0.07 | 74 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.60 | 0.07 | 77 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 784 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Walid Nassi Ouled Bentle ได้ทำ 1 ประตูใน 18 นัดจนถึงตอนนี้ใน โบโตล่าโปร ฤดูกาล 2025/2026. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Walid Nassi Ouled Bentle ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.11 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Walid Nassi Ouled Bentle (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.34 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.07 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Walid Nassi Ouled Bentle อยู่ที่ 0.60 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 77 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น โบโตล่าโปร
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Walid Nassi Ouled Bentle ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน โบโตล่าโปร ฤดูกาล 2025/2026
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.23 | 92 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.61 | 0.07 | 78 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 99 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 392 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Walid Nassi Ouled Bentle ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 18 นัดจนถึงขณะนี้ใน โบโตล่าโปร ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Walid Nassi Ouled Bentle ส่งบอลประมาณ 0.00 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 0.00 พวกเขายังเล่น 0.00 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Walid Nassi Ouled Bentle คือ 0.07 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 78 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน โบโตล่าโปร
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.23 | 56 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 392 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 57 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 6% | 25 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 99 |
Walid Nassi Ouled Bentle ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 1 ใบแดงในการแข่งขัน 18 จนถึงขณะนี้ใน โบโตล่าโปร ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.00 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 10 | 1.15 | 34 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 78 นาที | ไม่ปรากฎ | 35 |
| คลีนชีท | 8 | 44% | 72 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 99 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Walid Nassi Ouled Bentle ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
CAF Confederations Cup สถิติสำหรับ Walid Nassi Ouled Bentle
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 7 | ไม่ปรากฎ | 60 |
| นาที | 224 | 32 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €80,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.4 | 95 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 1.21 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 1.15 | 99 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 80 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.97 | 0.39 | 94 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.97 | 0.39 | 97 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 224 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 1.21 | 62 |
| การยิงเข้าประตู | 3/ 3 | 1.21 | 96 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 3 | 0.00 | 19 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 84 |
| อัตราการเป็นประตู | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 97 |
| ความแม่นยำในการยิง | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 3.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.8 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.46 | 0.59 | 99 |
| การส่งบอล | 53 | 21.29 | 15 |
| จ่ายสำเร็จ | 37/ 53 | 14.87 | 18 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 69.81% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 1.61 | 91 |
| การโยน | 4 | 1.61 | 68 |
| การโยนที่สำเร็จ | 2/ 4 | 0.80 | 85 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 92 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 112 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 6 | 2.41 | 94 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.80 | 82 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 0.80 | 42 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.40 | 81 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.4 | 90 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 224 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 48 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 14% | 61 |
| ทำฟาวล์ | 4 | 1.61 | 74 |
| ถูกทำฟาวล์ | 9 | 3.62 | 97 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 1.21 | 15 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 75 นาที | ไม่ปรากฎ | 18 |
| คลีนชีท | 5 | 71% | 99 |
| การแย่งบอล | 3 | 1.21 | 55 |
| การตัดบอล | 1 | 0.40 | 26 |
| การดวลบอล | 34 | 13.66 | 93 |
| ดวลบอลชนะ | 16 | 6.43 | 88 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 3 | 1.21 | 51 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 3 | 1.21 | 3 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 3 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 44 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Walid Nassi Ouled Bentle ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 18 นัด ในฤดูกาลนี้ใน โบโตล่าโปร, ลงสนามไปทั้งหมด 784 นาที . Walid Nassi Ouled Bentle มีอัตราเฉลี่ยของ 0.23 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Walid Nassi Ouled Bentle ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 10 ของ วีแดด เอซี
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 784 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 392 นาที
โดนใบทุก ๆ 392 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.29 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.21 ประตู
0.35 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.5 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.15 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง