
Tyler Obling สถิติ
2025/2026
2027
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Tyler Obling Tyler Obling ลงเล่น 89 นัด, ทำประตู 17 ประตู และ 5 แอสซิสต์ สะสม Tyler Obling ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน U18 พรีเมียร์ลีก โดยมีการลงเล่น 89 ใน อังกฤษ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ลีก สถิติสำหรับ Tyler Obling
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 14 | ไม่ปรากฎ | 12 |
| นาที | 351 | 25 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €2,392,000 | ไม่ปรากฎ | 21 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 4 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 10 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 33 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 18 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 47 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 49 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.21 | 0.05 | 30 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.21 | 0.05 | 30 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Tyler Obling ยังทำประตูไม่ได้เลยใน พรีเมียร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 4 | 1.02 | 52 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 4 | 0.00 | 15 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 4/ 4 | 1.02 | 70 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 58 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 36 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 15 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Tyler Obling ได้ยิง 4 ในการแข่งขัน 14 จนถึงตอนนี้ใน พรีเมียร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 จาก 4 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 4 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Tyler Obling คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.02 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 35 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.34 | 0.09 | 25 |
| การส่งบอล | 100 | 25.57 | 20 |
| จ่ายสำเร็จ | 88/ 100 | 22.50 | 28 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 88.00% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 1.02 | 66 |
| การโยน | 7 | 1.79 | 63 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 7 | 0.26 | 53 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 34 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Tyler Obling ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง พรีเมียร์ลีก ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 26 | 6.65 | 99 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 13 | 3.32 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| เสียการครอบครอง | 11 | 2.81 | 1 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 34 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.51 | 97 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 176 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 16 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 14% | 61 |
| ทำฟาวล์ | 11 | 2.81 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 11 | 2.81 | 99 |
Tyler Obling ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 14 จนถึงขณะนี้ใน พรีเมียร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 2.81 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 0.51 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 176 นาที | ไม่ปรากฎ | 99 |
| คลีนชีท | 4 | 28% | 72 |
| การแย่งบอล | 7 | 1.79 | 65 |
| การตัดบอล | 6 | 1.53 | 94 |
| การดวลบอล | 79 | 20.20 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 33 | 8.44 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 0.51 | 20 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 5 | 1.28 | 6 |
| เคลียร์บอล | 3 | 0.77 | 14 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.26 | 54 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Tyler Obling ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Tyler Obling ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Tyler Obling คือ 100%
แชมเปี้ยนชิพ สถิติสำหรับ Tyler Obling
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 7 | 7 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €2,392,000 | ไม่ปรากฎ | 97 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 32 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 19 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 47 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 51 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 9 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 9 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 9 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 17 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 9 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 65 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 17 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 36 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.01 | 0.13 | 56 |
| การส่งบอล | 6 | 77.14 | 99 |
| จ่ายสำเร็จ | 3/ 6 | 38.57 | 82 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 1 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 7 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 11 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 23 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 23 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 12.86 | 99 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 12.86 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 35 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 11 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 11 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 12 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 12.86 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 1 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 2 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 5 |
| การตัดบอล | 1 | 12.86 | 99 |
| การดวลบอล | 4 | 51.43 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 1 | 12.86 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 1 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 12.86 | 0 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 0 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 18 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
เอฟเอคัพ สถิติสำหรับ Tyler Obling
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 75 | 75 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €2,392,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 56 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 33 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 28 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 28 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 28 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 44 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 31 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 97 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 67 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.07 | 0.08 | 50 |
| การส่งบอล | 22 | 26.40 | 56 |
| จ่ายสำเร็จ | 18/ 22 | 21.60 | 69 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 81.82% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 1.20 | 94 |
| การโยน | 1 | 1.20 | 72 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 56 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 2.40 | 94 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 1.20 | 94 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 69 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 2.40 | 0 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 72 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 44 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 2.40 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 22 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1.2 | 44 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 75 นาที | ไม่ปรากฎ | 44 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 28 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 16 |
| การตัดบอล | 1 | 1.20 | 84 |
| การดวลบอล | 6 | 7.20 | 62 |
| ดวลบอลชนะ | 1 | 1.20 | 19 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 6 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 6 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 41 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ลีกคัพ สถิติสำหรับ Tyler Obling
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 88 | 44 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €2,392,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 64 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 47 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 77 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 83 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.05 | 0.05 | 54 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.05 | 0.05 | 54 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 1.02 | 67 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 46 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 1.02 | 82 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 92 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 70 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.07 | 0.07 | 33 |
| การส่งบอล | 35 | 35.80 | 46 |
| จ่ายสำเร็จ | 31/ 35 | 31.70 | 49 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 88.57% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 26 |
| การโยน | 2 | 2.05 | 80 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 2 | 1.02 | 93 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 92 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 9 | 9.20 | 99 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 2.05 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 22.22% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| เสียการครอบครอง | 3 | 3.07 | 0 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 82 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 62 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 64 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 2.05 | 96 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 21 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1.02 | 43 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 88 นาที | ไม่ปรากฎ | 45 |
| คลีนชีท | 1 | 50% | 81 |
| การแย่งบอล | 2 | 2.05 | 80 |
| การตัดบอล | 1 | 1.02 | 82 |
| การดวลบอล | 21 | 21.48 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 4.09 | 57 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 14 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 1.02 | 13 |
| เคลียร์บอล | 2 | 2.05 | 59 |
| การบังคับยิง | 1 | 1.02 | 88 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Tyler Obling ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 14 นัด ในฤดูกาลนี้ใน พรีเมียร์ลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 351 นาที . Tyler Obling มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Tyler Obling ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 15 ของ เอฟเวอร์ตัน
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2027
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.34 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
1.34 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.37 ประตู
0.09 แอสซิสต์
0.37 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.37 ประตู
0.3 แอสซิสต์
0.07 ใบเหลือง / แดง