Ryan Scott สถิติ
2026/2027
2024/2025
2020/2021
2019/2020
2018/2019
2017/2018
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ryan Scott Ryan Scott ลงเล่น 97 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Ryan Scott ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เนชั่นแนล ลีก เหนือและใต้ โดยมีการลงเล่น 97 ใน อังกฤษ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เนชั่นแนล ลีก ใต้
เนชั่นแนล ลีก ใต้ สถิติสำหรับ Ryan Scott
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | -1 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | -1 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 80 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1 | -1 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 90 นาที | ไม่ปรากฎ | -1 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | -1 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 57 |
| การตัดบอล | 31 | 2.62 | 97 |
| การดวลบอล | 163 | 13.79 | 56 |
| ดวลบอลชนะ | 105 | 8.88 | 83 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 60 | 5.08 | 92 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 136 | 11.50 | 99 |
| การบังคับยิง | 15 | 1.27 | 98 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Ryan Scott เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เนชั่นแนล ลีก ใต้ ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Ryan Scott อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 90 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 2.62 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Ryan Scott ยังเพิ่ม 11.50 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | -1 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | -1 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 91 |
| ทำฟาวล์ | 7 | 0.59 | 30 |
| ถูกทำฟาวล์ | 12 | 1.02 | 62 |
Ryan Scott ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง เนชั่นแนล ลีก ใต้ ฤดูกาลนี้
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | -1 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 1 | -1 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | -1 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | -1 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.05 | 0.00 | 16 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.05 | 0.00 | 16 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ryan Scott ยังทำประตูไม่ได้เลยใน เนชั่นแนล ลีก ใต้ ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 0.08 | 14 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 29 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 0.08 | 16 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 82 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 57 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 29 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ryan Scott ได้ยิง 1 ในการแข่งขัน 1 จนถึงตอนนี้ใน เนชั่นแนล ลีก ใต้ ฤดูกาล 2026/2027 จาก 1 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Ryan Scott คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.08 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 1 | -1 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.18 | 0.10 | 55 |
| การส่งบอล | 322 | 27.24 | 32 |
| จ่ายสำเร็จ | 222/ 322 | 18.78 | 29 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 68.94% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 0.25 | 30 |
| การโยน | 3 | 0.25 | 23 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 3 | 0.08 | 28 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 90 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ryan Scott ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 1 นัดจนถึงขณะนี้ใน เนชั่นแนล ลีก ใต้ ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Ryan Scott ส่งบอลประมาณ 27.24 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 68.94 พวกเขายังเล่น 0.25 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Ryan Scott คือ 0.10 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 55 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน เนชั่นแนล ลีก ใต้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 0.25 | 29 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 3 | 0.25 | 42 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.08 | 52 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ryan Scott ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Ryan Scott ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 1 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เนชั่นแนล ลีก ใต้, ลงสนามไปทั้งหมด 90 นาที . Ryan Scott เสียประตูเฉลี่ยที่ 1 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 0%. ซึ่งหมายความว่า Ryan Scott มีสถิติคลีนชีทที่ 0 จาก 1 ที่ได้ลงสนาม
Ryan Scott ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 9 ของทีม บิลเลริเคย์ ทาวน์
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
แอสซิสต์ทุก ๆ 90 นาที
โดนใบทุก ๆ 0 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.03 ประตู
1.1
เสีย
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.67
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.5
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.05 ประตู
1.28
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.8
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง