2025/2026
2024/2025
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ralph Vigrass Ralph Vigrass ลงเล่น 11 นัด, ทำประตู 2 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Ralph Vigrass ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เนชั่นแนล ลีก ใต้ โดยมีการลงเล่น 11 ใน อังกฤษ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เนชั่นแนล ลีก ใต้
เนชั่นแนล ลีก ใต้ สถิติสำหรับ Ralph Vigrass
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 9 | ไม่ปรากฎ | 24 |
| นาที | 612 | 68 นาทีต่อเกม | 16 |
| ลงเป็นตัวจริง | 8 | ไม่ปรากฎ | 42 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.29 | 86 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 0.29 | 72 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 56 |
| ประตูนอกบ้าน | 2 | 0.45 | 93 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 3.41 | 0.23 | 71 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 3.41 | 0.23 | 72 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 306 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ralph Vigrass ได้ทำ 2 ประตูใน 9 นัดจนถึงตอนนี้ใน เนชั่นแนล ลีก ใต้ ฤดูกาล 2025/2026. 0 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 2 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Ralph Vigrass ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.29 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Ralph Vigrass (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.29 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.23 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Ralph Vigrass อยู่ที่ 3.41 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 72 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เนชั่นแนล ลีก ใต้
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 19 | 1.26 | 62 |
| การยิงเข้าประตู | 9/ 19 | 0.60 | 71 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 10/ 19 | 0.66 | 56 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 69 |
| อัตราการเป็นประตู | 15.79% | ไม่ปรากฎ | 77 |
| ความแม่นยำในการยิง | 47.37% | ไม่ปรากฎ | 81 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 6.33 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ralph Vigrass ได้ยิง 19 ในการแข่งขัน 9 จนถึงตอนนี้ใน เนชั่นแนล ลีก ใต้ ฤดูกาล 2025/2026 จาก 19 ลูก, 9 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 10 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Ralph Vigrass คือ 47.37% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 6.33 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.26 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 51 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.80 | 0.05 | 14 |
| การส่งบอล | 354 | 23.43 | 25 |
| จ่ายสำเร็จ | 241/ 354 | 15.95 | 25 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 68.08% | ไม่ปรากฎ | 28 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 12 | 0.79 | 64 |
| การโยน | 45 | 2.98 | 85 |
| การโยนที่สำเร็จ | 10/ 45 | 0.66 | 75 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 22.22% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ralph Vigrass ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เนชั่นแนล ลีก ใต้ ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 62 | 4.10 | 88 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 47 | 3.11 | 89 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 75.81% | ไม่ปรากฎ | 58 |
| เสียการครอบครอง | 21 | 1.39 | 19 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.13 | 61 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 28 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 28 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 41 |
| ทำฟาวล์ | 11 | 0.73 | 30 |
| ถูกทำฟาวล์ | 15 | 0.99 | 59 |
Ralph Vigrass ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง เนชั่นแนล ลีก ใต้ ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 12 | 1.76 | 9 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 51 นาที | ไม่ปรากฎ | 9 |
| คลีนชีท | 2 | 22% | 37 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 20 |
| การตัดบอล | 12 | 0.79 | 26 |
| การดวลบอล | 351 | 23.23 | 82 |
| ดวลบอลชนะ | 119 | 7.87 | 72 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 35 | 2.32 | 60 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 11 | 0.73 | 32 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.07 | 26 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ralph Vigrass ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
เอฟเอคัพ สถิติสำหรับ Ralph Vigrass
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 57 | 57 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 57 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 35 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 74 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 25 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 25 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 25 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 42 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 28 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 94 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 65 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 36 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 33 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 56 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 36 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 42 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 72 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 48 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 48 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 19 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 19 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 4 | 6.32 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 14 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 22 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 14 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 28 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 0 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 6 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 6 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 42 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ralph Vigrass ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 9 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เนชั่นแนล ลีก ใต้, ลงสนามไปทั้งหมด 612 นาที . Ralph Vigrass มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Ralph Vigrass ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 7 ของ AFC Totton
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 306 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง