
Max Woltman สถิติ
2025/2026
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Max Woltman Max Woltman ลงเล่น 109 นัด, ทำประตู 24 ประตู และ 4 แอสซิสต์ สะสม Max Woltman ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน พรีเมียร์ลีก 2 ดิวิชั่น 1 U23 โดยมีการลงเล่น 109 ใน อังกฤษ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท
เนชั่นแนล ลีก นอร์ท สถิติสำหรับ Max Woltman
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 5 | ไม่ปรากฎ | 3 |
| นาที | 336 | 67 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 3 | ไม่ปรากฎ | 17 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 37 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 26 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 53 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 57 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.70 | 0.08 | 41 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.70 | 0.08 | 41 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Max Woltman ยังทำประตูไม่ได้เลยใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 10 | 1.14 | 58 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 10 | 0.23 | 45 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 8/ 10 | 0.91 | 69 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 72 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 34 |
| ความแม่นยำในการยิง | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Max Woltman ได้ยิง 10 ในการแข่งขัน 5 จนถึงตอนนี้ใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท ฤดูกาล 2025/2026 จาก 10 ลูก, 2 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 8 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Max Woltman คือ 20.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.14 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 51 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.46 | 0.17 | 83 |
| การส่งบอล | 280 | 31.94 | 55 |
| จ่ายสำเร็จ | 219/ 280 | 24.98 | 63 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 78.21% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 11 | 1.25 | 88 |
| การโยน | 16 | 1.83 | 70 |
| การโยนที่สำเร็จ | 7/ 16 | 0.80 | 81 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 43.75% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Max Woltman ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เนชั่นแนล ลีก นอร์ท ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 27 | 3.08 | 80 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 23 | 2.62 | 84 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 85.19% | ไม่ปรากฎ | 82 |
| เสียการครอบครอง | 15 | 1.71 | 10 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 40 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.27 | 89 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 336 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 35 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 20% | 88 |
| ทำฟาวล์ | 10 | 1.14 | 61 |
| ถูกทำฟาวล์ | 3 | 0.34 | 14 |
Max Woltman ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 5 จนถึงขณะนี้ใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.14 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 1.34 | 57 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 67 นาที | ไม่ปรากฎ | 57 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 8 |
| การแย่งบอล | 4 | 0.46 | 84 |
| การตัดบอล | 10 | 1.14 | 47 |
| การดวลบอล | 153 | 17.45 | 55 |
| ดวลบอลชนะ | 38 | 4.33 | 17 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 0.23 | 2 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 7 | 0.80 | 34 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.11 | 34 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 50% |
| ยิงโทษ | 0 | 2 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 1 |
Max Woltman ได้เตะลูกโทษ 2 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Max Woltman ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 1 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Max Woltman คือ 50%
เอฟเอคัพ สถิติสำหรับ Max Woltman
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 77 | 39 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 56 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 33 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.04 | 0.05 | 50 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.04 | 0.05 | 50 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 1.17 | 75 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 44 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 1.17 | 94 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 97 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 67 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.04 | 0.05 | 41 |
| การส่งบอล | 23 | 26.88 | 56 |
| จ่ายสำเร็จ | 17/ 23 | 19.87 | 66 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 73.91% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 38 |
| การโยน | 1 | 1.17 | 69 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 56 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 1.17 | 78 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 47 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 47 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 2.34 | 0 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 72 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 44 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 22 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 22 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 28 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 16 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 31 |
| การดวลบอล | 6 | 7.01 | 62 |
| ดวลบอลชนะ | 2 | 2.34 | 38 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 2.34 | 81 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 1 | 1.17 | 28 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 41 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 50% |
| ยิงโทษ | 0 | 2 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 1 |
Max Woltman ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 5 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท, ลงสนามไปทั้งหมด 336 นาที . Max Woltman มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Max Woltman ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 18 ของ เซาธ์ปอร์ท
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.43 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.31 ประตู
0.21 แอสซิสต์
0.05 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.49 ประตู
0.25 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.31 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง