Junior Mondal สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2016/2017
2015/2016
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Junior Mondal Junior Mondal ลงเล่น 173 นัด, ทำประตู 30 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Junior Mondal ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เนชั่นแนล ลีก เหนือและใต้ โดยมีการลงเล่น 173 ใน อังกฤษ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท
เนชั่นแนล ลีก นอร์ท สถิติสำหรับ Junior Mondal
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 20 | ไม่ปรากฎ | 73 |
| นาที | 1333 | 67 นาทีต่อเกม | 57 |
| ลงเป็นตัวจริง | 15 | ไม่ปรากฎ | 70 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 6 | 0.41 | 90 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 7 | 0.47 | 86 |
| ประตูในบ้าน | 3 | 0.37 | 85 |
| ประตูนอกบ้าน | 3 | 0.45 | 91 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 8.84 | 0.39 | 90 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 8.84 | 0.39 | 90 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 222 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Junior Mondal ได้ทำ 6 ประตูใน 20 นัดจนถึงตอนนี้ใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท ฤดูกาล 2025/2026. 3 ของ 6 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 3 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Junior Mondal ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.41 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Junior Mondal (ประตู + แอสซิสต์) คือ 7 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.47 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.39 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Junior Mondal อยู่ที่ 8.84 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 90 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เนชั่นแนล ลีก นอร์ท
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 42 | 1.83 | 78 |
| การยิงเข้าประตู | 25/ 42 | 1.09 | 91 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 17/ 42 | 0.74 | 60 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.04 | 81 |
| อัตราการเป็นประตู | 19.05% | ไม่ปรากฎ | 82 |
| ความแม่นยำในการยิง | 59.52% | ไม่ปรากฎ | 92 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.25 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Junior Mondal ได้ยิง 42 ในการแข่งขัน 20 จนถึงตอนนี้ใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท ฤดูกาล 2025/2026 จาก 42 ลูก, 25 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 17 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Junior Mondal คือ 59.52% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.25 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.83 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.07 | 63 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 2.32 | 0.10 | 51 |
| การส่งบอล | 550 | 23.97 | 29 |
| จ่ายสำเร็จ | 424/ 550 | 18.48 | 39 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 77.09% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 28 | 1.22 | 87 |
| การโยน | 46 | 2.00 | 73 |
| การโยนที่สำเร็จ | 14/ 46 | 0.61 | 74 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 30.43% | ไม่ปรากฎ | 57 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1333 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Junior Mondal ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 20 นัดจนถึงขณะนี้ใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Junior Mondal ส่งบอลประมาณ 23.97 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 77.09 พวกเขายังเล่น 1.22 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Junior Mondal คือ 0.10 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 51 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 64 | 2.79 | 76 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 58 | 2.53 | 82 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 90.62% | ไม่ปรากฎ | 88 |
| เสียการครอบครอง | 32 | 1.39 | 19 |
| ล้ำหน้า | 12 | 0.52 | 87 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.07 | 36 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1333 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 90 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 38 |
| ทำฟาวล์ | 19 | 0.83 | 40 |
| ถูกทำฟาวล์ | 31 | 1.35 | 78 |
Junior Mondal ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 20 จนถึงขณะนี้ใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.83 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 17 | 1.15 | 79 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 78 นาที | ไม่ปรากฎ | 79 |
| คลีนชีท | 7 | 35% | 89 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.04 | 24 |
| การตัดบอล | 15 | 0.65 | 20 |
| การดวลบอล | 520 | 22.66 | 85 |
| ดวลบอลชนะ | 170 | 7.41 | 70 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 39 | 1.70 | 47 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 7 | 0.31 | 9 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.04 | 22 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Junior Mondal ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Junior Mondal ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 20 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท, ลงสนามไปทั้งหมด 1333 นาที . Junior Mondal ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.41 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 46 จาก 496 ผู้เล่น ใน เนชั่นแนล ลีก นอร์ท ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด6 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 3 ของ เนชั่นแนล ลีก นอร์ท
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 222 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 1333 นาที
โดนใบทุก ๆ 1333 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.19 ประตู
0 แอสซิสต์
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
1.39 ประตู
0.35 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.3 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.19 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.32 ประตู
0.42 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.17 ประตู
0.09 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.66 ประตู
0 แอสซิสต์
0.44 ใบเหลือง / แดง