
Jeriel Dorsett สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Jeriel Dorsett Jeriel Dorsett ลงเล่น 73 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 2 แอสซิสต์ สะสม Jeriel Dorsett ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน อีเอฟแอลลีกวัน โดยมีการลงเล่น 73 ใน อังกฤษ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน อีเอฟแอลลีกวัน
อีเอฟแอลลีกวัน สถิติสำหรับ Jeriel Dorsett
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 39 | ไม่ปรากฎ | 82 |
| นาที | 2845 | 73 นาทีต่อเกม | 81 |
| เงินเดือนประจำปี | €124,487 | ไม่ปรากฎ | 27 |
| ลงเป็นตัวจริง | 33 | ไม่ปรากฎ | 84 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 7 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 36 | 1.14 | 60 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 79 นาที | ไม่ปรากฎ | 60 |
| คลีนชีท | 8 | 21% | 29 |
| การแย่งบอล | 54 | 1.71 | 63 |
| การตัดบอล | 28 | 0.89 | 63 |
| การดวลบอล | 297 | 9.39 | 35 |
| ดวลบอลชนะ | 186 | 5.88 | 69 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 87 | 2.75 | 73 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 11 | 0.35 | 69 |
| เคลียร์บอล | 176 | 5.57 | 83 |
| การบังคับยิง | 19 | 0.60 | 82 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Jeriel Dorsett เสีย 36 ประตู และเก็บ 8 คลีนชีตในการแข่งขัน 39 ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Jeriel Dorsett อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 79 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.71 ครั้ง และ 0.89 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Jeriel Dorsett ยังเพิ่ม 5.57 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 6 | 0.19 | 60 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 474 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 55 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 6 | 15% | 67 |
| ทำฟาวล์ | 26 | 0.82 | 33 |
| ถูกทำฟาวล์ | 37 | 1.17 | 61 |
Jeriel Dorsett ได้รับ 6 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 39 จนถึงขณะนี้ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.82 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.06 | 50 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.09 | 37 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 46 |
| ประตูนอกบ้าน | 2 | 0.13 | 72 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.08 | 0.07 | 39 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.08 | 0.07 | 39 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1423 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jeriel Dorsett ได้ทำ 2 ประตูใน 39 นัดจนถึงตอนนี้ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2025/2026. 0 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 2 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Jeriel Dorsett ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.06 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Jeriel Dorsett (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.09 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.07 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Jeriel Dorsett อยู่ที่ 2.08 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 39 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น อีเอฟแอลลีกวัน
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 14 | 0.44 | 22 |
| การยิงเข้าประตู | 3/ 14 | 0.09 | 21 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 11/ 14 | 0.35 | 27 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 66 |
| อัตราการเป็นประตู | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ความแม่นยำในการยิง | 21.43% | ไม่ปรากฎ | 31 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jeriel Dorsett ได้ยิง 14 ในการแข่งขัน 39 จนถึงตอนนี้ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2025/2026 จาก 14 ลูก, 3 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 11 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Jeriel Dorsett คือ 21.43% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.44 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.03 | 39 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 2.96 | 0.09 | 37 |
| การส่งบอล | 1312 | 41.49 | 78 |
| จ่ายสำเร็จ | 981/ 1312 | 31.02 | 79 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 74.77% | ไม่ปรากฎ | 61 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 9 | 0.28 | 18 |
| การโยน | 8 | 0.25 | 21 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 8 | 0.09 | 30 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 37.50% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 2845 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jeriel Dorsett ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 39 นัดจนถึงขณะนี้ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Jeriel Dorsett ส่งบอลประมาณ 41.49 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 74.77 พวกเขายังเล่น 0.28 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Jeriel Dorsett คือ 0.09 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 37 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน อีเอฟแอลลีกวัน
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 17 | 0.54 | 32 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 10 | 0.32 | 40 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 58.82% | ไม่ปรากฎ | 80 |
| เสียการครอบครอง | 8 | 0.25 | 78 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.06 | 50 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Jeriel Dorsett ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
เอฟเอคัพ สถิติสำหรับ Jeriel Dorsett
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €124,487 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 22 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 14 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 28 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 0 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 6 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 6 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 42 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Jeriel Dorsett เสีย 36 ประตู และเก็บ 8 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Jeriel Dorsett อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Jeriel Dorsett ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 48 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 48 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 19 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 19 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 57 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 35 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 74 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 25 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 25 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 25 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 42 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 28 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 94 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 65 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 0 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 0 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 36 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 33 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 56 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 36 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 42 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 72 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ลีกคัพ สถิติสำหรับ Jeriel Dorsett
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €124,487 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1 | 45 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 90 นาที | ไม่ปรากฎ | 47 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 21 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 14 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 21 |
| การดวลบอล | 7 | 7.00 | 50 |
| ดวลบอลชนะ | 2 | 2.00 | 14 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 2.00 | 75 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 1.00 | 13 |
| เคลียร์บอล | 5 | 5.00 | 88 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 50 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Jeriel Dorsett เสีย 36 ประตู และเก็บ 8 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Jeriel Dorsett อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 90 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Jeriel Dorsett ยังเพิ่ม 5.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 62 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 64 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 1.00 | 64 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 21 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 64 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 47 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 77 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 83 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 20 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 20 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 20 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 46 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 29 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 92 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 70 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.08 | 0.08 | 37 |
| การส่งบอล | 57 | 57.00 | 71 |
| จ่ายสำเร็จ | 44/ 57 | 44.00 | 62 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 77.19% | ไม่ปรากฎ | 22 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 26 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 33 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 62 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 62 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 29 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 45 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 82 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
อีเอฟแอลโทรฟี่ สถิติสำหรับ Jeriel Dorsett
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €124,487 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 3 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 30 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 13 |
| การแย่งบอล | 1 | 1.00 | 44 |
| การตัดบอล | 1 | 1.00 | 73 |
| การดวลบอล | 7 | 7.00 | 32 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 4.00 | 41 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 2.00 | 73 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 2 | 2.00 | 61 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 37 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Jeriel Dorsett เสีย 36 ประตู และเก็บ 8 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Jeriel Dorsett อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 30 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.00 ครั้ง และ 1.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Jeriel Dorsett ยังเพิ่ม 2.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 62 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 63 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 1.00 | 69 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 1.00 | 65 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 52 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 29 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 63 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 79 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 17 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 17 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 17 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 41 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 23 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 90 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 54 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.12 | 0.12 | 55 |
| การส่งบอล | 64 | 64.00 | 97 |
| จ่ายสำเร็จ | 56/ 64 | 56.00 | 99 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 87.50% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 23 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 25 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 42 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 28 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 35 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 75 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
WC Qualification CONCACAF สถิติสำหรับ Jeriel Dorsett
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 180 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €124,487 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 1 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 6 | 3 | 6 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 30 นาที | ไม่ปรากฎ | 8 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 11 |
| การแย่งบอล | 6 | 3.00 | 97 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 20 |
| การดวลบอล | 12 | 6.00 | 24 |
| ดวลบอลชนะ | 8 | 4.00 | 50 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 1.00 | 59 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 3 | 1.50 | 56 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 42 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Jeriel Dorsett เสีย 36 ประตู และเก็บ 8 คลีนชีตในการแข่งขัน 2 ใน อีเอฟแอลลีกวัน ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Jeriel Dorsett อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 30 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 3.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Jeriel Dorsett ยังเพิ่ม 1.50 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 56 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 56 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 1.50 | 75 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 6 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 61 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 50 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 74 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 74 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 18 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 19 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 18 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 33 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 26 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 81 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 33 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 72 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.03 | 0.01 | 0 |
| การส่งบอล | 29 | 14.50 | 6 |
| จ่ายสำเร็จ | 18/ 29 | 9.00 | 3 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 62.07% | ไม่ปรากฎ | 3 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 16 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 26 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 71 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 71 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 16 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 24 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 70 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Jeriel Dorsett ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 39 นัด ในฤดูกาลนี้ใน อีเอฟแอลลีกวัน, ลงสนามไปทั้งหมด 2845 นาที . Jeriel Dorsett เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.14 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 21%. ซึ่งหมายความว่า Jeriel Dorsett มีสถิติคลีนชีทที่ 8 จาก 39 ที่ได้ลงสนาม
Jeriel Dorsett ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 7 ของทีม เรดิง
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1423 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 2845 นาที
โดนใบทุก ๆ 474 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.5
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.48
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.87
เสีย
0.21 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.99
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง