Henry Lawrence Portrait

Henry Lawrence สถิติ

ตำแหน่ง : กองหลัง - แบ๊กขวา
สัญชาติ : England
เท้า : ถนัดเท้าขวา
หมายเลขชุด : #18
อายุ(วันเกิด) : 25 (21/09/2001)
ส่วนสูง : 171cm

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2018/2019

2017/2018

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Henry Lawrence

5.22
คะแนนเฉลี่ยใน โปรลีกอันดับการเสียประตู : -1 / 252 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

6

0

3

2

0
0

243'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

70

3

47

26

11

1

5242'

รวม 2026/2027

220

16

207

58

25
1

15676'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Henry Lawrence Henry Lawrence ลงเล่น 220 นัด, ทำประตู 16 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Henry Lawrence ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน โปรลีก โดยมีการลงเล่น 220 ใน เบลเยียม สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน โปรลีก

1.36เสียประตู / 90'
3 จุดตุ้มใน 5 เกม
61st เปอร์เซ็นต์
20%คลีนชีท
1 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 5 เกม
42nd เปอร์เซ็นต์
0.00ใบต่อ 90 นาที
0 ใบรวม
36th เปอร์เซ็นต์

Henry Lawrence สถิติ - รายละเอียด

โปรลีก สถิติสำหรับ Henry Lawrence

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น5ไม่ปรากฎ
6
นาที19940 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง2ไม่ปรากฎ
1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม3ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู31.36
61
นาทีต่อประตูที่เสีย66 นาทีไม่ปรากฎ
61
คลีนชีท120%
42
การแย่งบอล20.90
22
การตัดบอล00.00
10
การดวลบอล2712.21
79
ดวลบอลชนะ146.33
85
ดวลบอลกลางอากาศชนะ41.81
73
ถูกเลี้ยงหลบ52.26
2
เคลียร์บอล83.62
76
การบังคับยิง00.00
36
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Henry Lawrence เสีย 3 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตในการแข่งขัน 5 ใน โปรลีก ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Henry Lawrence อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 66 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.90 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Henry Lawrence ยังเพิ่ม 3.62 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
36
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
36
ใบสูงกว่า 0.500%
37
ทำฟาวล์31.36
71
ถูกทำฟาวล์83.62
99

Henry Lawrence ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง โปรลีก ฤดูกาลนี้

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
56
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
38
ประตูในบ้าน00
67
ประตูนอกบ้าน00
74
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
8
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
8
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Henry Lawrence ยังทำประตูไม่ได้เลยใน โปรลีก ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
8
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
27
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
10
ชนเสา0 ครั้ง0.00
85
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
55
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
27
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Henry Lawrence ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน โปรลีก ฤดูกาล 2026/2027

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
58
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.380.17
64
การส่งบอล13761.96
90
จ่ายสำเร็จ
117/ 137
52.91
87
อัตราการจ่ายสำเร็จ85.40%ไม่ปรากฎ
75
การจ่ายที่สร้างโอกาส20.90
51
การโยน41.81
61
การโยนที่สำเร็จ
1/ 4
0.45
64
อัตราการโยนสำเร็จ25.00%ไม่ปรากฎ
65
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Henry Lawrence ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง โปรลีก ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล10.45
29
การเลี้ยงบอลสำเร็จ10.45
47
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ100.00%ไม่ปรากฎ
99
เสียการครอบครอง10.45
63
ล้ำหน้า00.00
58

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Henry Lawrence ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

เบลเยี่ยม คัพ สถิติสำหรับ Henry Lawrence

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
-1
นาที4444 นาทีต่อเกม
-1
ลงเป็นตัวจริง0ไม่ปรากฎ
-1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู00
-1
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
-1
คลีนชีท1100%
-1
การแย่งบอล00.00
-1
การตัดบอล00.00
-1
การดวลบอล00.00
-1
ดวลบอลชนะ00.00
-1
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
-1
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
-1
เคลียร์บอล00.00
-1
การบังคับยิง00.00
-1
เสียจุดโทษ00.00
-1

ในฐานะกองหลัง Henry Lawrence เสีย 3 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน โปรลีก ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Henry Lawrence อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Henry Lawrence ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
-1
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
-1
ใบสูงกว่า 0.500%
-1
ทำฟาวล์00.00
-1
ถูกทำฟาวล์00.00
-1

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
-1
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
-1
ประตูในบ้าน00
-1
ประตูนอกบ้าน00
-1
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
-1
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
-1
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
-1
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
ชนเสา0 ครั้ง0.00
-1
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
-1
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
-1
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
-1
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.000.00
-1
การส่งบอล00.00
-1
จ่ายสำเร็จ
0/ 0
0.00
-1
อัตราการจ่ายสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
-1
การโยน00.00
-1
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
-1
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
-1
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
-1
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
เสียการครอบครอง00.00
-1
ล้ำหน้า00.00
-1

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Henry Lawrence

Henry Lawrence ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 5 นัด ในฤดูกาลนี้ใน โปรลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 199 นาที . Henry Lawrence เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.36 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 20%. ซึ่งหมายความว่า Henry Lawrence มีสถิติคลีนชีทที่ 1 จาก 5 ที่ได้ลงสนาม

Henry Lawrence ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 16 ของทีม สตองดาร์ด ลีแอช

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

ไม่ปรากฎ / จำนวนผู้เล่น 252

อันดับการเสียประตู

ไม่ปรากฎ / 108 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

30

2

24

11

5

0

2432'

รวม 2025/2026

32

2

27

11

5
0

2544'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.07 ประตู

0.89
 เสีย

0.19  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

34

0

20

14

6

1

2567'

รวม 2024/2025

34

0

20

14

6
1

2567'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.7
 เสีย

0.25  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

19

1

22

0

4
0

1325'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

2.05 ประตู

0
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

34

2

26

12

5
0

2093'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.06 ประตู

1.34
 เสีย

0.19  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

32

0

31

4

3
0

2001'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.35
 เสีย

0.11  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

19

4

27

4

1
0

1664'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.26 ประตู

1.36
 เสีย

0.06  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

26

4

31

6

0
0

2113'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.6
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018/2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018/2019

18

3

17

5

1
0

1058'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.26 ประตู

1.37
 เสีย

0.09  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2017/2018

1

0

3

0

0
0

90'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

3
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที