
Mathias Hebo Rasmussen สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2017/2018
2016/2017
2015/2016
2014/2015
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Mathias Hebo Rasmussen Mathias Hebo Rasmussen ลงเล่น 235 นัด, ทำประตู 21 ประตู และ 6 แอสซิสต์ สะสม Mathias Hebo Rasmussen ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ซูเปอร์ลีกา โดยมีการลงเล่น 235 ใน เดนมาร์ก สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ดิวิชั่น 1
ดิวิชั่น 1 สถิติสำหรับ Mathias Hebo Rasmussen
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 17 | ไม่ปรากฎ | 34 |
| นาที | 529 | 31 นาทีต่อเกม | 7 |
| ลงเป็นตัวจริง | 7 | ไม่ปรากฎ | 18 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 10 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 39 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 24 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 55 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 53 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.38 | 0.06 | 36 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.38 | 0.06 | 36 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mathias Hebo Rasmussen ยังทำประตูไม่ได้เลยใน ดิวิชั่น 1 ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 9 | 1.53 | 66 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 9 | 0.00 | 14 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 9/ 9 | 1.53 | 88 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 66 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 38 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 14 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mathias Hebo Rasmussen ได้ยิง 9 ในการแข่งขัน 17 จนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่น 1 ฤดูกาล 2025/2026 จาก 9 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 9 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Mathias Hebo Rasmussen คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.53 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 39 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.55 | 0.09 | 22 |
| การส่งบอล | 282 | 47.80 | 66 |
| จ่ายสำเร็จ | 231/ 282 | 39.15 | 65 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 81.91% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 0.51 | 33 |
| การโยน | 1 | 0.17 | 24 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 28 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 28 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mathias Hebo Rasmussen ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง ดิวิชั่น 1 ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 4 | 0.68 | 37 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.17 | 28 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 19 |
| เสียการครอบครอง | 4 | 0.68 | 38 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 32 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.17 | 64 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 529 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 52 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 6% | 33 |
| ทำฟาวล์ | 7 | 1.19 | 60 |
| ถูกทำฟาวล์ | 11 | 1.86 | 89 |
Mathias Hebo Rasmussen ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 17 จนถึงขณะนี้ใน ดิวิชั่น 1 ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.19 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 0.85 | 89 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 106 นาที | ไม่ปรากฎ | 89 |
| คลีนชีท | 6 | 35% | 85 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.34 | 8 |
| การตัดบอล | 7 | 1.19 | 74 |
| การดวลบอล | 39 | 6.61 | 20 |
| ดวลบอลชนะ | 16 | 2.71 | 12 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 0.34 | 13 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 7 | 1.19 | 6 |
| เคลียร์บอล | 9 | 1.53 | 46 |
| การบังคับยิง | 3 | 0.51 | 79 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 5 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 5 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Mathias Hebo Rasmussen ได้เตะลูกโทษ 5 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Mathias Hebo Rasmussen ทำประตูจากจุดโทษได้ 5 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Mathias Hebo Rasmussen คือ 100%
Mathias Hebo Rasmussen ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 17 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ดิวิชั่น 1, ลงสนามไปทั้งหมด 529 นาที . Mathias Hebo Rasmussen มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Mathias Hebo Rasmussen ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 29 ของ ลิงบี้
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.42 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.1 ประตู
0.1 แอสซิสต์
0.19 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.1 ประตู
0.05 แอสซิสต์
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.25 ประตู
0.14 แอสซิสต์
0.28 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.14 ประตู
0.09 แอสซิสต์
0.05 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.06 ประตู
0 แอสซิสต์
0.25 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.25 ประตู
0 แอสซิสต์
0.21 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.32 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2014/2015
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง