Marcus Berthelsen สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2021/2022
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Marcus Berthelsen Marcus Berthelsen ลงเล่น 38 นัด, ทำประตู 6 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Marcus Berthelsen ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ดิวิชั่น 1 โดยมีการลงเล่น 38 ใน เดนมาร์ก สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ดิวิชั่น 1
ดิวิชั่น 1 สถิติสำหรับ Marcus Berthelsen
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 19 | ไม่ปรากฎ | 44 |
| นาที | 752 | 40 นาทีต่อเกม | 22 |
| ลงเป็นตัวจริง | 7 | ไม่ปรากฎ | 20 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 12 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.24 | 78 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.36 | 75 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.27 | 80 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.21 | 73 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.32 | 0.29 | 78 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.62 | 0.20 | 68 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 376 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Marcus Berthelsen ได้ทำ 2 ประตูใน 19 นัดจนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่น 1 ฤดูกาล 2025/2026. 1 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Marcus Berthelsen ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.24 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Marcus Berthelsen (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.36 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.20 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Marcus Berthelsen อยู่ที่ 1.62 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 68 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ดิวิชั่น 1
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 17 | 2.10 | 79 |
| การยิงเข้าประตู | 4/ 17 | 0.49 | 63 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 13/ 17 | 1.60 | 90 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 68 |
| อัตราการเป็นประตู | 11.76% | ไม่ปรากฎ | 68 |
| ความแม่นยำในการยิง | 23.53% | ไม่ปรากฎ | 31 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 8.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Marcus Berthelsen ได้ยิง 17 ในการแข่งขัน 19 จนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่น 1 ฤดูกาล 2025/2026 จาก 17 ลูก, 4 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 13 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Marcus Berthelsen คือ 23.53% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 8.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.10 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.12 | 72 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 2.26 | 0.28 | 96 |
| การส่งบอล | 574 | 70.86 | 97 |
| จ่ายสำเร็จ | 515/ 574 | 63.58 | 97 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 89.72% | ไม่ปรากฎ | 96 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 17 | 2.10 | 98 |
| การโยน | 40 | 4.94 | 94 |
| การโยนที่สำเร็จ | 14/ 40 | 1.73 | 96 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 35.00% | ไม่ปรากฎ | 81 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 752 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Marcus Berthelsen ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 19 นัดจนถึงขณะนี้ใน ดิวิชั่น 1 ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Marcus Berthelsen ส่งบอลประมาณ 70.86 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 89.72 พวกเขายังเล่น 2.10 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Marcus Berthelsen คือ 0.28 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 96 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ดิวิชั่น 1
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 14 | 1.73 | 73 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 6 | 0.74 | 73 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 42.86% | ไม่ปรากฎ | 52 |
| เสียการครอบครอง | 7 | 0.86 | 28 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 34 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 14 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 14 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 14 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 0.12 | 7 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.12 | 3 |
Marcus Berthelsen ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง ดิวิชั่น 1 ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 11 | 1.32 | 36 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 68 นาที | ไม่ปรากฎ | 36 |
| คลีนชีท | 3 | 16% | 21 |
| การแย่งบอล | 10 | 1.23 | 48 |
| การตัดบอล | 6 | 0.74 | 46 |
| การดวลบอล | 54 | 6.67 | 21 |
| ดวลบอลชนะ | 25 | 3.09 | 17 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 8 | 0.99 | 45 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 9 | 1.11 | 9 |
| เคลียร์บอล | 12 | 1.48 | 45 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 21 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Marcus Berthelsen ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Marcus Berthelsen ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Marcus Berthelsen คือ 100%
เดนิชคัพ สถิติสำหรับ Marcus Berthelsen
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 2 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 0 | 0% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Marcus Berthelsen ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 19 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ดิวิชั่น 1, ลงสนามไปทั้งหมด 752 นาที . Marcus Berthelsen ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.24 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 63 จาก 259 ผู้เล่น ใน ดิวิชั่น 1 ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 6 ของ ดิวิชั่น 1
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 376 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 752 นาที
โดนใบทุก ๆ 0 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.19 ประตู
0.19 แอสซิสต์
0.09 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.77 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง