
Daniel Richter สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2017/2018
2016/2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Daniel Richter Daniel Richter ลงเล่น 179 นัด, ทำประตู 17 ประตู และ 3 แอสซิสต์ สะสม Daniel Richter ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน FNL โดยมีการลงเล่น 179 ใน สาธารณรัฐเช็ก สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน FNL
FNL สถิติสำหรับ Daniel Richter
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 12 | ไม่ปรากฎ | 83 |
| นาที | 701 | 58 นาทีต่อเกม | 48 |
| ลงเป็นตัวจริง | 8 | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 49 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 46 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 63 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.41 | 0.05 | 34 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.41 | 0.05 | 34 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Daniel Richter ยังทำประตูไม่ได้เลยใน FNL ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 5 | 0.64 | 35 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 5 | 0.26 | 46 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 5 | 0.39 | 34 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 81 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 48 |
| ความแม่นยำในการยิง | 40.00% | ไม่ปรากฎ | 66 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Daniel Richter ได้ยิง 5 ในการแข่งขัน 12 จนถึงตอนนี้ใน FNL ฤดูกาล 2026/2027 จาก 5 ลูก, 2 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 3 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Daniel Richter คือ 40.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.64 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 94 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.59 | 0.20 | 85 |
| การส่งบอล | 359 | 46.16 | 92 |
| จ่ายสำเร็จ | 314/ 359 | 40.37 | 94 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 87.47% | ไม่ปรากฎ | 93 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 10 | 1.29 | 89 |
| การโยน | 11 | 1.41 | 63 |
| การโยนที่สำเร็จ | 5/ 11 | 0.64 | 76 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 45.45% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Daniel Richter ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง FNL ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 5 | 0.64 | 45 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 3 | 0.39 | 46 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 60.00% | ไม่ปรากฎ | 47 |
| เสียการครอบครอง | 3 | 0.39 | 53 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 60 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.39 | 87 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 234 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 45 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 8% | 42 |
| ทำฟาวล์ | 5 | 0.64 | 27 |
| ถูกทำฟาวล์ | 5 | 0.64 | 33 |
Daniel Richter ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 1 ใบแดงในการแข่งขัน 12 จนถึงขณะนี้ใน FNL ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.64 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 11 | 1.41 | 51 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 64 นาที | ไม่ปรากฎ | 53 |
| คลีนชีท | 4 | 33% | 91 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.13 | 72 |
| การตัดบอล | 8 | 1.03 | 51 |
| การดวลบอล | 48 | 6.17 | 9 |
| ดวลบอลชนะ | 19 | 2.44 | 9 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 0.26 | 13 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 8 | 1.03 | 36 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.13 | 40 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Daniel Richter ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Daniel Richter ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Daniel Richter คือ 100%
Daniel Richter ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 12 นัด ในฤดูกาลนี้ใน FNL, ลงสนามไปทั้งหมด 701 นาที . Daniel Richter ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 170 จาก 254 ผู้เล่น ใน FNL ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 9 ของ FNL
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.41 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.24 ประตู
0 แอสซิสต์
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.17 ประตู
0 แอสซิสต์
0.23 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.13 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.26 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.1 ประตู
0 แอสซิสต์
0.1 ใบเหลือง / แดง