Zanos Savva Portrait

Zanos Savva สถิติ

ตำแหน่ง : กองหน้า - ปีกขวา
สัญชาติ : Cyprus
Birthplace : Cyprus - Cyprus
หมายเลขชุด : #9
อายุ(วันเกิด) : 20 (26/11/2005)
ส่วนสูง : 188cm

2026/2027

2023/2024

2021/2022

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Zanos Savva

6.50
คะแนนเฉลี่ยใน ดิวิชั่นหนึ่งอันดับยิงประตู : 6 / จำนวนผู้เล่น 188
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

8

3

0

1
0

0

459'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

31

6

0

4
0

0

2111'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Zanos Savva Zanos Savva ลงเล่น 31 นัด, ทำประตู 6 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Zanos Savva ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน กังเปโอนาตู พรีมาเวร่า 1 โดยมีการลงเล่น 31 ใน อิตาลี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ดิวิชั่นหนึ่ง

0.81ประตูต่อ 90 นาที
3 ประตูรวม
98 เปอร์เซ็นต์
0.00แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
0 แอสซิสต์รวม
96 เปอร์เซ็นต์
0.81G+A ต่อ 90
3 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
98 เปอร์เซ็นต์
0.81xG ต่อ 90'
2.98 ประตูที่คาดหวัง
99 เปอร์เซ็นต์
0.43xA ต่อ 90
1.59 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
99 เปอร์เซ็นต์
0.27ใบต่อ 90 นาที
1 ใบรวม
61 เปอร์เซ็นต์

Zanos Savva สถิติ - รายละเอียด

ดิวิชั่นหนึ่ง สถิติสำหรับ Zanos Savva

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น6ไม่ปรากฎ
42
นาที33255 นาทีต่อเกม
27
ลงเป็นตัวจริง3ไม่ปรากฎ
25
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม3ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู30.81
98
การมีส่วนร่วมของการทำประตู30.81
98
ประตูในบ้าน21.28
98
ประตูนอกบ้าน10.47
90
ประตูที่คาดหวัง (xG)2.980.81
99
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)2.280.62
96
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู111 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Zanos Savva ได้ทำ 3 ประตูใน 6 นัดจนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2026/2027. 2 ของ 3 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Zanos Savva ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.81 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Zanos Savva (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.81 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.62 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Zanos Savva อยู่ที่ 2.28 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 96 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ดิวิชั่นหนึ่ง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง174.61
99
การยิงเข้าประตู
5/ 17
1.36
95
การยิงไม่เข้าประตู
12/ 17
3.25
99
ชนเสา0 ครั้ง0.00
92
อัตราการเป็นประตู17.65%ไม่ปรากฎ
77
ความแม่นยำในการยิง29.41%ไม่ปรากฎ
54
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้5.67ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Zanos Savva ได้ยิง 17 ในการแข่งขัน 6 จนถึงตอนนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2026/2027 จาก 17 ลูก, 5 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 12 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Zanos Savva คือ 29.41% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.67 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 4.61 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
96
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)1.590.43
99
การส่งบอล8021.69
35
จ่ายสำเร็จ
47/ 80
12.74
19
อัตราการจ่ายสำเร็จ58.75%ไม่ปรากฎ
0
การจ่ายที่สร้างโอกาส71.90
99
การโยน61.63
76
การโยนที่สำเร็จ
3/ 6
0.81
86
อัตราการโยนสำเร็จ50.00%ไม่ปรากฎ
87
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Zanos Savva ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล164.34
99
การเลี้ยงบอลสำเร็จ133.52
99
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ81.25%ไม่ปรากฎ
79
เสียการครอบครอง102.71
0
ล้ำหน้า10.27
85

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.27
61
นาทีต่อการได้ใบ332 นาที / ใบไม่ปรากฎ
76
ใบสูงกว่า 0.5117%
61
ทำฟาวล์41.08
60
ถูกทำฟาวล์112.98
99

Zanos Savva ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 6 จนถึงขณะนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.08 ต่อ 90 นาที

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู30.81
81
นาทีต่อประตูที่เสีย111 นาทีไม่ปรากฎ
82
คลีนชีท117%
33
การแย่งบอล00.00
68
การตัดบอล51.36
76
การดวลบอล9926.84
99
ดวลบอลชนะ5414.64
99
ดวลบอลกลางอากาศชนะ61.63
89
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล30.81
36
การบังคับยิง00.00
42
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Zanos Savva ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

UEFA U21 Championship Qualification สถิติสำหรับ Zanos Savva

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น2ไม่ปรากฎ
0
นาที12764 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง2ไม่ปรากฎ
1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
59
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
43
ประตูในบ้าน00
75
ประตูนอกบ้าน00
72
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
41
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
42
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
58
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
74
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
66
ชนเสา0 ครั้ง0.00
96
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
77
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
74
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
62
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.000.00
25
การส่งบอล00.00
32
จ่ายสำเร็จ
0/ 0
0.00
32
อัตราการจ่ายสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
32
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
62
การโยน00.00
67
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
82
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
82
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
58
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
69
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
69
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
89

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
35
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
35
ใบสูงกว่า 0.500%
35
ทำฟาวล์00.00
51
ถูกทำฟาวล์00.00
49

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู21.42
38
นาทีต่อประตูที่เสีย64 นาทีไม่ปรากฎ
43
คลีนชีท150%
71
การแย่งบอล00.00
45
การตัดบอล00.00
55
การดวลบอล00.00
35
ดวลบอลชนะ00.00
36
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
57
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล00.00
43
การบังคับยิง00.00
72
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Zanos Savva

Zanos Savva ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 6 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ดิวิชั่นหนึ่ง, ลงสนามไปทั้งหมด 332 นาที . Zanos Savva ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.81 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 6 จาก 188 ผู้เล่น ใน ดิวิชั่นหนึ่ง ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด

เขาได้ทำประตูทั้งหมด3 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 2 ของ ดิวิชั่นหนึ่ง

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 111 นาที

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

6 / จำนวนผู้เล่น 188

อันดับแอสซิต์

35 / 188 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

19

3

0

3
0

0

1470'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.18 ประตู

0  แอสซิสต์

0.18  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

4

0

0

0
0

0

182'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที