Jakov Dedic สถิติ
2026/2027
2025/2026
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Jakov Dedic Jakov Dedic ลงเล่น 22 นัด, ทำประตู 5 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Jakov Dedic ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน 3. ลีกา โดยมีการลงเล่น 22 ใน เยอรมนี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน 3. ลีกา
3. ลีกา สถิติสำหรับ Jakov Dedic
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 12 | ไม่ปรากฎ | 94 |
| นาที | 695 | 58 นาทีต่อเกม | 44 |
| ลงเป็นตัวจริง | 8 | ไม่ปรากฎ | 49 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 3 | 0.39 | 90 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.39 | 74 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.24 | 74 |
| ประตูนอกบ้าน | 2 | 0.57 | 95 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 3.06 | 0.40 | 89 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 3.06 | 0.40 | 89 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 232 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jakov Dedic ได้ทำ 3 ประตูใน 12 นัดจนถึงตอนนี้ใน 3. ลีกา ฤดูกาล 2026/2027. 1 ของ 3 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 2 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Jakov Dedic ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.39 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Jakov Dedic (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.39 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.40 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Jakov Dedic อยู่ที่ 3.06 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 89 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น 3. ลีกา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 17 | 2.20 | 82 |
| การยิงเข้าประตู | 6/ 17 | 0.78 | 81 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 11/ 17 | 1.42 | 84 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 84 |
| อัตราการเป็นประตู | 17.65% | ไม่ปรากฎ | 79 |
| ความแม่นยำในการยิง | 35.29% | ไม่ปรากฎ | 62 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.67 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jakov Dedic ได้ยิง 17 ในการแข่งขัน 12 จนถึงตอนนี้ใน 3. ลีกา ฤดูกาล 2026/2027 จาก 17 ลูก, 6 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 11 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Jakov Dedic คือ 35.29% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.67 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.20 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 47 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.20 | 0.03 | 2 |
| การส่งบอล | 102 | 13.21 | 2 |
| จ่ายสำเร็จ | 71/ 102 | 9.19 | 3 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 69.61% | ไม่ปรากฎ | 17 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.13 | 18 |
| การโยน | 5 | 0.65 | 42 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 5 | 0.00 | 23 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jakov Dedic ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง 3. ลีกา ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 10 | 1.29 | 74 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 4 | 0.52 | 55 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 40.00% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| เสียการครอบครอง | 9 | 1.17 | 23 |
| ล้ำหน้า | 8 | 1.04 | 97 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.13 | 35 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 695 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 87 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 8% | 30 |
| ทำฟาวล์ | 13 | 1.68 | 80 |
| ถูกทำฟาวล์ | 10 | 1.29 | 64 |
Jakov Dedic ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 12 จนถึงขณะนี้ใน 3. ลีกา ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.68 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 13 | 1.68 | 37 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 53 นาที | ไม่ปรากฎ | 37 |
| คลีนชีท | 2 | 17% | 50 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 32 |
| การตัดบอล | 1 | 0.13 | 6 |
| การดวลบอล | 144 | 18.65 | 91 |
| ดวลบอลชนะ | 48 | 6.22 | 50 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 20 | 2.59 | 84 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 6 | 0.78 | 14 |
| การบังคับยิง | 5 | 0.65 | 84 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Jakov Dedic ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Jakov Dedic ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 12 นัด ในฤดูกาลนี้ใน 3. ลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 695 นาที . Jakov Dedic ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.39 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 32 จาก 310 ผู้เล่น ใน 3. ลีกา ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด3 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 2 ของ 3. ลีกา
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 232 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง