Ivan Barić สถิติ

สโมสร : โอซิเย็ค
ทีมชาติ : โครเอเชียU19
ตำแหน่ง : กองหน้า - หน้าเป้า
สัญชาติ : Croatia
Birthplace : Croatia - Croatia
หมายเลขชุด : #46
อายุ(วันเกิด) : 19 (10/01/2007)

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Ivan Barić

6.62
คะแนนเฉลี่ยใน เปรอวา HNLอันดับยิงประตู : -1 / จำนวนผู้เล่น 166
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

5

0

0

0
0

0

105'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

37

14

1

5
1

0

1894'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ivan Barić Ivan Barić ลงเล่น 37 นัด, ทำประตู 14 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Ivan Barić ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เปรอวา HNL โดยมีการลงเล่น 37 ใน โครเอเชีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน เปรอวา HNL

0.00ประตูต่อ 90 นาที
0 ประตูรวม
63 เปอร์เซ็นต์
0.00แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
0 แอสซิสต์รวม
64 เปอร์เซ็นต์
0.00G+A ต่อ 90
0 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
46 เปอร์เซ็นต์
0.17xG ต่อ 90'
0.20 ประตูที่คาดหวัง
63 เปอร์เซ็นต์
0.14xA ต่อ 90
0.17 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
54 เปอร์เซ็นต์
0.00ใบต่อ 90 นาที
0 ใบรวม
35 เปอร์เซ็นต์

Ivan Barić สถิติ - รายละเอียด

เปรอวา HNL สถิติสำหรับ Ivan Barić

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น5ไม่ปรากฎ
19
นาที10521 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง0ไม่ปรากฎ
1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม5ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
63
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
46
ประตูในบ้าน00
71
ประตูนอกบ้าน00
78
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.200.17
63
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.200.17
64
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Ivan Barić ยังทำประตูไม่ได้เลยใน เปรอวา HNL ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง21.70
69
การยิงเข้าประตู
1/ 2
0.85
77
การยิงไม่เข้าประตู
1/ 2
0.85
60
ชนเสา1 ครั้ง0.85
99
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
63
ความแม่นยำในการยิง50.00%ไม่ปรากฎ
92
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Ivan Barić ได้ยิง 2 ในการแข่งขัน 5 จนถึงตอนนี้ใน เปรอวา HNL ฤดูกาล 2026/2027 จาก 2 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Ivan Barić คือ 50.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.70 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
64
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.170.14
54
การส่งบอล3529.72
39
จ่ายสำเร็จ
29/ 35
24.62
46
อัตราการจ่ายสำเร็จ82.86%ไม่ปรากฎ
63
การจ่ายที่สร้างโอกาส32.55
95
การโยน00.00
18
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
40
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
40
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Ivan Barić ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เปรอวา HNL ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
15
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
21
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
21
เสียการครอบครอง10.85
41
ล้ำหน้า00.00
66

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
35
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
35
ใบสูงกว่า 0.500%
36
ทำฟาวล์54.25
99
ถูกทำฟาวล์00.00
7

Ivan Barić ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง เปรอวา HNL ฤดูกาลนี้

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู10.86
84
นาทีต่อประตูที่เสีย105 นาทีไม่ปรากฎ
86
คลีนชีท00%
10
การแย่งบอล10.85
24
การตัดบอล32.55
97
การดวลบอล1512.74
82
ดวลบอลชนะ32.55
13
ดวลบอลกลางอากาศชนะ21.70
76
ถูกเลี้ยงหลบ32.55
1
เคลียร์บอล32.55
69
การบังคับยิง10.85
92
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Ivan Barić ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Ivan Barić

Ivan Barić ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 5 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เปรอวา HNL, ลงสนามไปทั้งหมด 105 นาที . Ivan Barić ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ -1 จาก 166 ผู้เล่น ใน เปรอวา HNL ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด

เขาได้ทำประตูทั้งหมด0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 24 ของ เปรอวา HNL

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

ไม่ปรากฎ / จำนวนผู้เล่น 166

อันดับแอสซิต์

ไม่ปรากฎ / 166 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

19

5

1

2
0

0

782'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0.4  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

13

9

0

3
1

0

1007'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที