Jingbin Wang สถิติ
2026
2025
2024
2023
2022
2021
2020
2018
อีก
2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Jingbin Wang Jingbin Wang ลงเล่น 154 นัด, ทำประตู 14 ประตู และ 5 แอสซิสต์ สะสม Jingbin Wang ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ไชน่าลีกวัน โดยมีการลงเล่น 154 ใน จีน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ไชน่าลีกวัน
ไชน่าลีกวัน สถิติสำหรับ Jingbin Wang
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 19 | ไม่ปรากฎ | 50 |
| นาที | 380 | 20 นาทีต่อเกม | 2 |
| ลงเป็นตัวจริง | 5 | ไม่ปรากฎ | 11 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 14 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 3 | 0.71 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 4 | 0.95 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 1.57 | 99 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.34 | 88 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.96 | 0.75 | 99 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.96 | 0.75 | 99 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 127 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jingbin Wang ได้ทำ 3 ประตูใน 19 นัดจนถึงตอนนี้ใน ไชน่าลีกวัน ฤดูกาล 2026. 2 ของ 3 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Jingbin Wang ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.71 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Jingbin Wang (ประตู + แอสซิสต์) คือ 4 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.95 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.75 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Jingbin Wang อยู่ที่ 2.96 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 99 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ไชน่าลีกวัน
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 13 | 3.29 | 97 |
| การยิงเข้าประตู | 7/ 13 | 1.77 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 6/ 13 | 1.52 | 89 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 82 |
| อัตราการเป็นประตู | 23.08% | ไม่ปรากฎ | 91 |
| ความแม่นยำในการยิง | 53.85% | ไม่ปรากฎ | 93 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 4.33 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jingbin Wang ได้ยิง 13 ในการแข่งขัน 19 จนถึงตอนนี้ใน ไชน่าลีกวัน ฤดูกาล 2026 จาก 13 ลูก, 7 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 6 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Jingbin Wang คือ 53.85% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 4.33 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 3.29 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.24 | 91 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.92 | 0.23 | 88 |
| การส่งบอล | 85 | 21.49 | 20 |
| จ่ายสำเร็จ | 50/ 85 | 12.64 | 12 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 58.82% | ไม่ปรากฎ | 4 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 6 | 1.52 | 89 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 15 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 29 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 29 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 380 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jingbin Wang ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 19 นัดจนถึงขณะนี้ใน ไชน่าลีกวัน ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Jingbin Wang ส่งบอลประมาณ 21.49 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 58.82 พวกเขายังเล่น 1.52 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Jingbin Wang คือ 0.23 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 88 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ไชน่าลีกวัน
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 4 | 1.01 | 77 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.25 | 56 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 31 |
| เสียการครอบครอง | 7 | 1.77 | 2 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.25 | 80 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.24 | 73 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 380 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 48 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 5% | 29 |
| ทำฟาวล์ | 5 | 1.26 | 44 |
| ถูกทำฟาวล์ | 8 | 2.02 | 82 |
Jingbin Wang ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 19 จนถึงขณะนี้ใน ไชน่าลีกวัน ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.26 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 0.24 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 380 นาที | ไม่ปรากฎ | 99 |
| คลีนชีท | 5 | 26% | 49 |
| การแย่งบอล | 3 | 0.76 | 29 |
| การตัดบอล | 1 | 0.25 | 29 |
| การดวลบอล | 46 | 11.63 | 98 |
| ดวลบอลชนะ | 23 | 5.81 | 98 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 11 | 2.78 | 98 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.25 | 60 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 0 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 31 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Jingbin Wang ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Chinese FA Cup สถิติสำหรับ Jingbin Wang
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 60 | 60 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 14 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 68 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 42 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 76 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 36 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 37 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 37 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 66 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 41 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 95 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 66 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 66 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.05 | 0.08 | 67 |
| การส่งบอล | 9 | 13.73 | 28 |
| จ่ายสำเร็จ | 8/ 9 | 12.20 | 33 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 88.89% | ไม่ปรากฎ | 82 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 1.53 | 93 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 41 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 58 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 61 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 43 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 45 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 1 | 1.53 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 70 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 70 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 77 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 3.05 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 32 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 3 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 30 นาที | ไม่ปรากฎ | 2 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 14 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 68 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 23 |
| การดวลบอล | 12 | 18.31 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 11 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 29 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 1 | 1.53 | 75 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 76 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Jingbin Wang ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 19 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ไชน่าลีกวัน, ลงสนามไปทั้งหมด 380 นาที . Jingbin Wang ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.71 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 5 จาก 356 ผู้เล่น ใน ไชน่าลีกวัน ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด3 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 8 ของ ไชน่าลีกวัน
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 127 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 380 นาที
โดนใบทุก ๆ 380 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.45 ประตู
0.11 แอสซิสต์
0.22 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.53 ประตู
0.32 แอสซิสต์
0.11 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.3 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.12 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.26 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.1 ประตู
0 แอสซิสต์
0.42 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.36 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง