Chunze Deng สถิติ
2026
2025
2024
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Chunze Deng Chunze Deng ลงเล่น 71 นัด, ทำประตู 9 ประตู และ 3 แอสซิสต์ สะสม Chunze Deng ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน China League Two โดยมีการลงเล่น 71 ใน จีน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน China League Two
China League Two สถิติสำหรับ Chunze Deng
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 18 | ไม่ปรากฎ | 73 |
| นาที | 1523 | 85 นาทีต่อเกม | 79 |
| ลงเป็นตัวจริง | 17 | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 7 | 0.41 | 94 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 8 | 0.47 | 93 |
| ประตูในบ้าน | 4 | 0.46 | 94 |
| ประตูนอกบ้าน | 3 | 0.36 | 93 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 5.54 | 0.36 | 96 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 5.54 | 0.36 | 97 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 218 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Chunze Deng ได้ทำ 7 ประตูใน 18 นัดจนถึงตอนนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026. 4 ของ 7 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 3 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Chunze Deng ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.41 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Chunze Deng (ประตู + แอสซิสต์) คือ 8 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.47 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.36 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Chunze Deng อยู่ที่ 5.54 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 97 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น China League Two
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 17 | 1.09 | 84 |
| การยิงเข้าประตู | 7/ 17 | 0.45 | 86 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 10/ 17 | 0.64 | 82 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 90 |
| อัตราการเป็นประตู | 41.18% | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ความแม่นยำในการยิง | 41.18% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 2.43 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Chunze Deng ได้ยิง 17 ในการแข่งขัน 18 จนถึงตอนนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026 จาก 17 ลูก, 7 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 10 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Chunze Deng คือ 41.18% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 2.43 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.09 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.06 | 66 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.03 | 0.07 | 59 |
| การส่งบอล | 166 | 10.67 | 30 |
| จ่ายสำเร็จ | 146/ 166 | 9.39 | 39 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 87.95% | ไม่ปรากฎ | 91 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 0.26 | 51 |
| การโยน | 10 | 0.64 | 58 |
| การโยนที่สำเร็จ | 2/ 10 | 0.13 | 52 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1523 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Chunze Deng ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 18 นัดจนถึงขณะนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Chunze Deng ส่งบอลประมาณ 10.67 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 87.95 พวกเขายังเล่น 0.26 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Chunze Deng คือ 0.07 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 59 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน China League Two
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 33 | 2.12 | 90 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 14 | 0.90 | 78 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 42.42% | ไม่ปรากฎ | 28 |
| เสียการครอบครอง | 10 | 0.64 | 17 |
| ล้ำหน้า | 3 | 0.19 | 84 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.12 | 45 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 762 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 83 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 11% | 59 |
| ทำฟาวล์ | 12 | 0.77 | 60 |
| ถูกทำฟาวล์ | 7 | 0.45 | 42 |
Chunze Deng ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 18 จนถึงขณะนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.77 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 14 | 0.83 | 63 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 109 นาที | ไม่ปรากฎ | 63 |
| คลีนชีท | 6 | 33% | 55 |
| การแย่งบอล | 5 | 0.32 | 52 |
| การตัดบอล | 5 | 0.32 | 25 |
| การดวลบอล | 138 | 8.87 | 68 |
| ดวลบอลชนะ | 45 | 2.89 | 47 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 6 | 0.39 | 31 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 7 | 0.45 | 38 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 47 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Chunze Deng ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Chunze Deng ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 18 นัด ในฤดูกาลนี้ใน China League Two, ลงสนามไปทั้งหมด 1523 นาที . Chunze Deng ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.41 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 31 จาก 461 ผู้เล่น ใน China League Two ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด7 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 1 ของ China League Two
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 218 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 1523 นาที
โดนใบทุก ๆ 762 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.12 แอสซิสต์
0.04 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.12 ประตู
0.12 แอสซิสต์
0.35 ใบเหลือง / แดง