Biao Li สถิติ
2026
2025
2024
2023
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Biao Li Biao Li ลงเล่น 38 นัด, ทำประตู 16 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Biao Li ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน China League Two โดยมีการลงเล่น 38 ใน จีน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน China League Two
China League Two สถิติสำหรับ Biao Li
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 20 | ไม่ปรากฎ | 61 |
| นาที | 1487 | 74 นาทีต่อเกม | 66 |
| ลงเป็นตัวจริง | 15 | ไม่ปรากฎ | 60 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 13 | 0.79 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 14 | 0.85 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.29 | 88 |
| ประตูนอกบ้าน | 11 | 1.15 | 99 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 11.17 | 0.65 | 99 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 11.17 | 0.65 | 99 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 114 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Biao Li ได้ทำ 13 ประตูใน 20 นัดจนถึงตอนนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026. 2 ของ 13 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 11 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Biao Li ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.79 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Biao Li (ประตู + แอสซิสต์) คือ 14 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.85 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.65 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Biao Li อยู่ที่ 11.17 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 99 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น China League Two
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 41 | 2.39 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 19/ 41 | 1.11 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 22/ 41 | 1.28 | 96 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.06 | 92 |
| อัตราการเป็นประตู | 31.71% | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ความแม่นยำในการยิง | 46.34% | ไม่ปรากฎ | 81 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 3.15 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Biao Li ได้ยิง 41 ในการแข่งขัน 20 จนถึงตอนนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026 จาก 41 ลูก, 19 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 22 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Biao Li คือ 46.34% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 3.15 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.39 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.06 | 64 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.41 | 0.08 | 60 |
| การส่งบอล | 249 | 14.49 | 36 |
| จ่ายสำเร็จ | 178/ 249 | 10.36 | 35 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 71.49% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 12 | 0.70 | 81 |
| การโยน | 15 | 0.87 | 62 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 15 | 0.17 | 51 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1487 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Biao Li ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 20 นัดจนถึงขณะนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Biao Li ส่งบอลประมาณ 14.49 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 71.49 พวกเขายังเล่น 0.70 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Biao Li คือ 0.08 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 60 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน China League Two
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 37 | 2.15 | 88 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 26 | 1.51 | 92 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 70.27% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| เสียการครอบครอง | 20 | 1.16 | 9 |
| ล้ำหน้า | 7 | 0.41 | 92 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.06 | 24 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1487 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 96 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 21 |
| ทำฟาวล์ | 9 | 0.52 | 28 |
| ถูกทำฟาวล์ | 11 | 0.64 | 45 |
Biao Li ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 20 จนถึงขณะนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.52 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 16 | 0.97 | 46 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 93 นาที | ไม่ปรากฎ | 47 |
| คลีนชีท | 7 | 35% | 55 |
| การแย่งบอล | 3 | 0.17 | 26 |
| การตัดบอล | 10 | 0.58 | 41 |
| การดวลบอล | 217 | 12.62 | 81 |
| ดวลบอลชนะ | 81 | 4.71 | 65 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 22 | 1.28 | 74 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 9 | 0.52 | 36 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.06 | 45 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Biao Li ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Biao Li ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 20 นัด ในฤดูกาลนี้ใน China League Two, ลงสนามไปทั้งหมด 1487 นาที . Biao Li มีอัตราเฉลี่ยของ 0.06 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Biao Li ยิงประตูไปทั้งหมด 13 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 1 ของ หูเป่ย์ ชูเฟิง เฮลี่ เอฟซี
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 114 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 1487 นาที
โดนใบทุก ๆ 1487 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.96 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
1 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง