
Marco Bustos สถิติ
2026
2025
2024
2022
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Marco Bustos Marco Bustos ลงเล่น 77 นัด, ทำประตู 9 ประตู และ 7 แอสซิสต์ สะสม Marco Bustos ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน พรีเมียร์ลีกแคนาดา โดยมีการลงเล่น 77 ใน แคนาดา สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน พรีเมียร์ลีกแคนาดา
พรีเมียร์ลีกแคนาดา สถิติสำหรับ Marco Bustos
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 23 | ไม่ปรากฎ | 78 |
| นาที | 1704 | 74 นาทีต่อเกม | 75 |
| ลงเป็นตัวจริง | 21 | ไม่ปรากฎ | 82 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 6 | 0.32 | 87 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 9 | 0.48 | 84 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.1 | 58 |
| ประตูนอกบ้าน | 5 | 0.57 | 95 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 6.86 | 0.37 | 85 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 5.46 | 0.30 | 82 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 284 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Marco Bustos ได้ทำ 6 ประตูใน 23 นัดจนถึงตอนนี้ใน พรีเมียร์ลีกแคนาดา ฤดูกาล 2026. 1 ของ 6 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 5 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Marco Bustos ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.32 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Marco Bustos (ประตู + แอสซิสต์) คือ 9 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.48 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.30 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Marco Bustos อยู่ที่ 5.46 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 82 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น พรีเมียร์ลีกแคนาดา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 35 | 1.89 | 72 |
| การยิงเข้าประตู | 13/ 35 | 0.70 | 82 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 22/ 35 | 1.19 | 73 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 66 |
| อัตราการเป็นประตู | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 87 |
| ความแม่นยำในการยิง | 37.14% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Marco Bustos ได้ยิง 35 ในการแข่งขัน 23 จนถึงตอนนี้ใน พรีเมียร์ลีกแคนาดา ฤดูกาล 2026 จาก 35 ลูก, 13 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 22 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Marco Bustos คือ 37.14% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.89 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 3 | 0.16 | 80 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 4.41 | 0.24 | 88 |
| การส่งบอล | 781 | 42.27 | 61 |
| จ่ายสำเร็จ | 661/ 781 | 35.77 | 61 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 84.64% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 32 | 1.73 | 91 |
| การโยน | 77 | 4.17 | 94 |
| การโยนที่สำเร็จ | 25/ 77 | 1.35 | 96 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 32.47% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 568 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Marco Bustos ได้แอสซิสต์ 3 แอซซิสต์ใน 23 นัดจนถึงขณะนี้ใน พรีเมียร์ลีกแคนาดา ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Marco Bustos ส่งบอลประมาณ 42.27 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 84.64 พวกเขายังเล่น 1.73 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Marco Bustos คือ 0.24 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 88 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน พรีเมียร์ลีกแคนาดา
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 31 | 1.68 | 72 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 14 | 0.76 | 71 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 45.16% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| เสียการครอบครอง | 19 | 1.03 | 38 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.11 | 77 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.05 | 21 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1704 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 97 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 4% | 25 |
| ทำฟาวล์ | 9 | 0.49 | 14 |
| ถูกทำฟาวล์ | 50 | 2.71 | 96 |
Marco Bustos ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 23 จนถึงขณะนี้ใน พรีเมียร์ลีกแคนาดา ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.49 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 39 | 2.06 | 15 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 44 นาที | ไม่ปรากฎ | 16 |
| คลีนชีท | 1 | 4% | 11 |
| การแย่งบอล | 21 | 1.14 | 35 |
| การตัดบอล | 9 | 0.49 | 33 |
| การดวลบอล | 164 | 8.88 | 57 |
| ดวลบอลชนะ | 92 | 4.98 | 71 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 6 | 0.32 | 24 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 14 | 0.76 | 39 |
| เคลียร์บอล | 17 | 0.92 | 39 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.11 | 38 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Marco Bustos ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
แชมป์แคนาดา สถิติสำหรับ Marco Bustos
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 32 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 35 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 46 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 78 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 65 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 85 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 91 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.09 | 0.09 | 59 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.09 | 0.09 | 60 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 2.00 | 77 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 54 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 2 | 2.00 | 90 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 94 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 54 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 83 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.05 | 0.05 | 21 |
| การส่งบอล | 32 | 32.00 | 40 |
| จ่ายสำเร็จ | 27/ 32 | 27.00 | 42 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 84.38% | ไม่ปรากฎ | 52 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 35 |
| การโยน | 1 | 1.00 | 66 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 59 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 59 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 3.00 | 90 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 1.00 | 85 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 1.00 | 36 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 79 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 1 | 97 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 90 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 79 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 100% | 99 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 1.00 | 55 |
| ถูกทำฟาวล์ | 4 | 4.00 | 99 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 2 | 29 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ | 38 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 72 |
| การแย่งบอล | 1 | 1.00 | 45 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 37 |
| การดวลบอล | 12 | 12.00 | 86 |
| ดวลบอลชนะ | 6 | 6.00 | 85 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 35 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 26 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 65 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Marco Bustos ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 23 นัด ในฤดูกาลนี้ใน พรีเมียร์ลีกแคนาดา, ลงสนามไปทั้งหมด 1704 นาที . Marco Bustos ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.32 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 23 จาก 158 ผู้เล่น ใน พรีเมียร์ลีกแคนาดา ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด6 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 1 ของ พรีเมียร์ลีกแคนาดา
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 284 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 568 นาที
โดนใบทุก ๆ 1704 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.09 ประตู
0.19 แอสซิสต์
0.19 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.43 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง