Ryan da Silva สถิติ
2026
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ryan da Silva Ryan da Silva ลงเล่น 13 นัด, ทำประตู 0 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Ryan da Silva ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน กัลโช่เซเรียอา โดยมีการลงเล่น 13 ใน บราซิล สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน กัลโช่เซเรียอา
กัลโช่เซเรียอา สถิติสำหรับ Ryan da Silva
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 12 | ไม่ปรากฎ | 21 |
| นาที | 767 | 64 นาทีต่อเกม | 27 |
| ลงเป็นตัวจริง | 8 | ไม่ปรากฎ | 29 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 9 | 1.06 | 69 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 85 นาที | ไม่ปรากฎ | 70 |
| คลีนชีท | 2 | 17% | 33 |
| การแย่งบอล | 21 | 2.46 | 88 |
| การตัดบอล | 4 | 0.47 | 31 |
| การดวลบอล | 96 | 11.26 | 76 |
| ดวลบอลชนะ | 52 | 6.10 | 86 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 7 | 0.82 | 44 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 4 | 0.47 | 66 |
| เคลียร์บอล | 23 | 2.70 | 68 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 21 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Ryan da Silva เสีย 9 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 12 ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Ryan da Silva อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 85 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.46 ครั้ง และ 0.47 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Ryan da Silva ยังเพิ่ม 2.70 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.12 | 28 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 767 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 86 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 8% | 34 |
| ทำฟาวล์ | 7 | 0.82 | 25 |
| ถูกทำฟาวล์ | 7 | 0.82 | 42 |
Ryan da Silva ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 12 จนถึงขณะนี้ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.82 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 41 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 26 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 54 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 62 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.91 | 0.11 | 48 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.91 | 0.11 | 49 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ryan da Silva ยังทำประตูไม่ได้เลยใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 16 | 1.88 | 73 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 16 | 0.23 | 40 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 14/ 16 | 1.64 | 86 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.12 | 90 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 40 |
| ความแม่นยำในการยิง | 12.50% | ไม่ปรากฎ | 19 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ryan da Silva ได้ยิง 16 ในการแข่งขัน 12 จนถึงตอนนี้ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 จาก 16 ลูก, 2 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 14 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Ryan da Silva คือ 12.50% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.88 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 45 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.29 | 0.15 | 58 |
| การส่งบอล | 269 | 31.56 | 32 |
| จ่ายสำเร็จ | 222/ 269 | 26.05 | 35 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 82.53% | ไม่ปรากฎ | 37 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 26 | 3.05 | 99 |
| การโยน | 79 | 9.27 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 20/ 79 | 2.35 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 25.32% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ryan da Silva ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 28 | 3.29 | 90 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 17 | 1.99 | 95 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 60.71% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| เสียการครอบครอง | 9 | 1.06 | 30 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.23 | 82 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ryan da Silva ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
โคปา ซูดาเมริกาน่า สถิติสำหรับ Ryan da Silva
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 2 | 3 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ | 4 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 2 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 9 |
| การตัดบอล | 1 | 1.00 | 65 |
| การดวลบอล | 7 | 7.00 | 32 |
| ดวลบอลชนะ | 3 | 3.00 | 21 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 1.00 | 48 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 2 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 37 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Ryan da Silva เสีย 9 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน กัลโช่เซเรียอา ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Ryan da Silva อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 45 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 1.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Ryan da Silva ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 33 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 33 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 35 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 2.00 | 93 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 7 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 63 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 1 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 73 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 81 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.11 | 0.11 | 59 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.11 | 0.11 | 61 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 2.00 | 81 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 34 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 2 | 2.00 | 93 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 82 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 34 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 1 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.83 | 0.83 | 99 |
| การส่งบอล | 35 | 35.00 | 53 |
| จ่ายสำเร็จ | 25/ 35 | 25.00 | 46 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 71.43% | ไม่ปรากฎ | 25 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 5 | 5.00 | 99 |
| การโยน | 9 | 9.00 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 6/ 9 | 6.00 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 96 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 90 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 3.00 | 90 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 2.00 | 94 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 83 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 1.00 | 22 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 65 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ryan da Silva ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 12 นัด ในฤดูกาลนี้ใน กัลโช่เซเรียอา, ลงสนามไปทั้งหมด 767 นาที . Ryan da Silva เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.06 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 17%. ซึ่งหมายความว่า Ryan da Silva มีสถิติคลีนชีทที่ 2 จาก 12 ที่ได้ลงสนาม
Ryan da Silva ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 29 ของทีม บรากันติโน้
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู