
Pedrão สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2020
อีก
2019
2017
2016
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Pedrão Pedrão ลงเล่น 185 นัด, ทำประตู 7 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Pedrão ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน โปรตุเกสลีกาโนส โดยมีการลงเล่น 185 ใน โปรตุเกส สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน พรีเมียร์ลีกอิสราเอล
พรีเมียร์ลีกอิสราเอล สถิติสำหรับ Pedrão
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 4 | ไม่ปรากฎ | 11 |
| นาที | 264 | 66 นาทีต่อเกม | 14 |
| ลงเป็นตัวจริง | 3 | ไม่ปรากฎ | 23 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 1.7 | 35 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 53 นาที | ไม่ปรากฎ | 36 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 24 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.68 | 27 |
| การตัดบอล | 5 | 1.70 | 91 |
| การดวลบอล | 26 | 8.86 | 57 |
| ดวลบอลชนะ | 13 | 4.43 | 61 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 9 | 3.07 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.34 | 76 |
| เคลียร์บอล | 17 | 5.80 | 97 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 41 |
| เสียจุดโทษ | 1 | 0.34 | 2 |
ในฐานะกองหลัง Pedrão เสีย 5 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 4 ใน พรีเมียร์ลีกอิสราเอล ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Pedrão อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 53 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.68 ครั้ง และ 1.70 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Pedrão ยังเพิ่ม 5.80 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.68 | 95 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 132 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 41 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 50% | 98 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 2.73 | 95 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.34 | 16 |
Pedrão ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 4 จนถึงขณะนี้ใน พรีเมียร์ลีกอิสราเอล ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 2.73 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 61 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 44 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 75 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 74 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.11 | 0.04 | 37 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.11 | 0.04 | 37 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Pedrão ยังทำประตูไม่ได้เลยใน พรีเมียร์ลีกอิสราเอล ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 0.68 | 40 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 34 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 2 | 0.68 | 54 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 92 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 61 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 34 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Pedrão ได้ยิง 2 ในการแข่งขัน 4 จนถึงตอนนี้ใน พรีเมียร์ลีกอิสราเอล ฤดูกาล 2026/2027 จาก 2 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Pedrão คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.68 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 67 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.41 | 0.14 | 55 |
| การส่งบอล | 160 | 54.55 | 82 |
| จ่ายสำเร็จ | 144/ 160 | 49.09 | 83 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 90.00% | ไม่ปรากฎ | 85 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 2 | 0.68 | 43 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 29 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 49 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 49 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Pedrão ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง พรีเมียร์ลีกอิสราเอล ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 36 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.34 | 43 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 40 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 65 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Pedrão ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Pedrão ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Pedrão คือ 100%
โตโต้คัพลิกัทอัล สถิติสำหรับ Pedrão
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 135 | 45 นาทีต่อเกม |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 1.33 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 68 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 1 | 33% |
ในฐานะกองหลัง Pedrão เสีย 5 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 3 ใน พรีเมียร์ลีกอิสราเอล ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Pedrão อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 68 นาที
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 1 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Pedrão ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 4 นัด ในฤดูกาลนี้ใน พรีเมียร์ลีกอิสราเอล, ลงสนามไปทั้งหมด 264 นาที . Pedrão เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.7 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 0%. ซึ่งหมายความว่า Pedrão มีสถิติคลีนชีทที่ 0 จาก 4 ที่ได้ลงสนาม
Pedrão ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 15 ของทีม มัคคาบี้ ไฮฟา เอฟซี
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.08
เสีย
0.22 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.1 ประตู
1.91
เสีย
0.34 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.07 ประตู
1.39
เสีย
0.42 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.94
เสีย
0.29 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.03 ประตู
1.67
เสีย
0.33 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.14 ประตู
0.95
เสีย
0.54 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
2.26
เสีย
0.41 ใบเหลือง / แดง