Jefferson Junio da Silva Portrait

Jefferson Junio da Silva สถิติ

ตำแหน่ง : กองหลัง - แบ๊กซ้าย
สัญชาติ : Brazil
Birthplace : Brazil - Brazil
หมายเลขชุด : #17
อายุ(วันเกิด) : 29 (3/01/1997)
ส่วนสูง : 176cm
น้ำหนัก : 79kg

2025/2026

2026/2027

2025

2024

2023

2022

2021

2020

อีก

2019

2018

2017

2016

2025/2026 และสถิติอาชีพ- Jefferson Junio da Silva

5.64
คะแนนเฉลี่ยใน ลีกา 1อันดับการเสียประตู : 53 / 175 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

17

1

17

9

0

0

1530'

รวม 2025/2026

18

1

18

9

0
0

1620'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

18

1

18

9

0

0

1620'

รวม 8082

249

6

241

73

40
1

18338'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Jefferson Junio da Silva Jefferson Junio da Silva ลงเล่น 249 นัด, ทำประตู 6 ประตู และ 4 แอสซิสต์ สะสม Jefferson Junio da Silva ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน กัลโช่เซเรียอา โดยมีการลงเล่น 249 ใน บราซิล สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ลีกา 1

1.00เสียประตู / 90'
17 จุดตุ้มใน 17 เกม
68th เปอร์เซ็นต์
53%คลีนชีท
9 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 17 เกม
93rd เปอร์เซ็นต์
0.00ใบต่อ 90 นาที
0 ใบรวม
9th เปอร์เซ็นต์

Jefferson Junio da Silva สถิติ - รายละเอียด

ลีกา 1 สถิติสำหรับ Jefferson Junio da Silva

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น17ไม่ปรากฎ
43
นาที153090 นาทีต่อเกม
62
ลงเป็นตัวจริง17ไม่ปรากฎ
61
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู171
68
นาทีต่อประตูที่เสีย90 นาทีไม่ปรากฎ
68
คลีนชีท953%
93
การแย่งบอล00.00
75
การตัดบอล00.00
43
การดวลบอล00.00
26
ดวลบอลชนะ00.00
29
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
49
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล00.00
48
การบังคับยิง00.00
77
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Jefferson Junio da Silva เสีย 17 ประตู และเก็บ 9 คลีนชีตในการแข่งขัน 17 ใน ลีกา 1 ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Jefferson Junio da Silva อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 90 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Jefferson Junio da Silva ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
9
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
9
ใบสูงกว่า 0.500%
11
ทำฟาวล์00.00
43
ถูกทำฟาวล์00.00
46

Jefferson Junio da Silva ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง ลีกา 1 ฤดูกาลนี้

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู10.06
55
การมีส่วนร่วมของการทำประตู40.24
69
ประตูในบ้าน00
57
ประตูนอกบ้าน10.11
69
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.620.04
56
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.620.04
58
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู1530 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Jefferson Junio da Silva ได้ทำ 1 ประตูใน 17 นัดจนถึงตอนนี้ใน ลีกา 1 ฤดูกาล 2025/2026. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Jefferson Junio da Silva ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.06 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Jefferson Junio da Silva (ประตู + แอสซิสต์) คือ 4 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.24 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.04 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Jefferson Junio da Silva อยู่ที่ 0.62 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 58 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ลีกา 1

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
54
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
71
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
60
ชนเสา0 ครั้ง0.00
98
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
67
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
71
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Jefferson Junio da Silva ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน ลีกา 1 ฤดูกาล 2025/2026

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์30.18
84
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)1.720.10
82
การส่งบอล00.00
23
จ่ายสำเร็จ
0/ 0
0.00
24
อัตราการจ่ายสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
24
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
62
การโยน00.00
54
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
70
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
70
นาทีต่อการแอสซิสต์510 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Jefferson Junio da Silva ได้แอสซิสต์ 3 แอซซิสต์ใน 17 นัดจนถึงขณะนี้ใน ลีกา 1 ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Jefferson Junio da Silva ส่งบอลประมาณ 0.00 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 0.00 พวกเขายังเล่น 0.00 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Jefferson Junio da Silva คือ 0.10 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 82 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ลีกา 1

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
53
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
56
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
56
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
87

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Jefferson Junio da Silva ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

เพรซิเดนท์คัพ สถิติสำหรับ Jefferson Junio da Silva

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาที
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
นาที9090 นาทีต่อเกม

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %
เสียประตู11
นาทีต่อประตูที่เสีย90 นาทีไม่ปรากฎ
คลีนชีท00%

ในฐานะกองหลัง Jefferson Junio da Silva เสีย 17 ประตู และเก็บ 9 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน ลีกา 1 ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Jefferson Junio da Silva อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 90 นาที

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาที
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาที
ทำประตู00
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
ประตูในบ้าน00
ประตูนอกบ้าน00
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาที
แอสซิสต์00
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาที
จำนวนการเลี้ยงบอลไม่ถูกบันทึกไม่ปรากฎ
การเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ล้ำหน้าไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Jefferson Junio da Silva

Jefferson Junio da Silva ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 17 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ลีกา 1, ลงสนามไปทั้งหมด 1530 นาที . Jefferson Junio da Silva เสียประตูเฉลี่ยที่ 1 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 53%. ซึ่งหมายความว่า Jefferson Junio da Silva มีสถิติคลีนชีทที่ 9 จาก 17 ที่ได้ลงสนาม

Jefferson Junio da Silva ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 12 ของทีม เปอร์เซบายา สุราบายา

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 1530 นาที

แอสซิสต์ทุก ๆ 510 นาที

โดนใบทุก ๆ 0 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

195 / จำนวนผู้เล่น 434

อันดับการเสียประตู

53 / 175 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2026/2027
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

1

0

1

0

0
0

90'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025

8

0

4

2

1
0

252'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.43
 เสีย

0.36  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024

36

0

36

10

8
0

2674'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.25
 เสีย

0.23  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023

28

0

22

6

8
0

2028'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.17
 เสีย

0.1  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022

53

1

47

15

9
0

3694'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.04 ประตู

1.38
 เสีย

0.2  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021

9

0

5

4

0
0

277'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

2.12
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020

29

1

33

9

3
1

2196'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.05 ประตู

1.37
 เสีย

0.18  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019

36

2

45

10

6
0

2921'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.03 ประตู

1.49
 เสีย

0.17  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018

7

1

4

3

2
0

537'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.87
 เสีย

0.87  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2017

6

0

10

0

1
0

512'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.5
 เสีย

0.25  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2016
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2016

18

0

16

5

2
0

1537'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.94
 เสีย

0.12  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้