
Allano สถิติ
2026/2027
2025/2026
2025
2024
2023
2021/2022
2020/2021
2020
อีก
2018/2019
2017/2018
2016/2017
2016
2015
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Allano Allano ลงเล่น 331 นัด, ทำประตู 35 ประตู และ 8 แอสซิสต์ สะสม Allano ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน โปรตุเกสลีกาโนส โดยมีการลงเล่น 331 ใน โปรตุเกส สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ลีกา 1
ลีกา 1 สถิติสำหรับ Allano
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 7 | ไม่ปรากฎ | 41 |
| นาที | 567 | 81 นาทีต่อเกม | 50 |
| ลงเป็นตัวจริง | 6 | ไม่ปรากฎ | 53 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.32 | 86 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 4 | 0.63 | 90 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.58 | 91 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 76 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.40 | 0.22 | 73 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.40 | 0.22 | 74 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 284 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Allano ได้ทำ 2 ประตูใน 7 นัดจนถึงตอนนี้ใน ลีกา 1 ฤดูกาล 2026/2027. 2 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Allano ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.32 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Allano (ประตู + แอสซิสต์) คือ 4 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.63 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.22 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Allano อยู่ที่ 1.40 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 74 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ลีกา 1
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 0.48 | 40 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 3 | 0.16 | 49 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 3 | 0.32 | 41 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 89 |
| อัตราการเป็นประตู | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 98 |
| ความแม่นยำในการยิง | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 61 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 1.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Allano ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 7 จนถึงตอนนี้ใน ลีกา 1 ฤดูกาล 2026/2027 จาก 3 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Allano คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 1.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.48 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 2 | 0.32 | 89 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.64 | 0.26 | 89 |
| การส่งบอล | 136 | 21.63 | 39 |
| จ่ายสำเร็จ | 110/ 136 | 17.49 | 42 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 80.88% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 6 | 0.95 | 81 |
| การโยน | 8 | 1.27 | 68 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 8 | 0.48 | 73 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 37.50% | ไม่ปรากฎ | 71 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 284 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Allano ได้แอสซิสต์ 2 แอซซิสต์ใน 7 นัดจนถึงขณะนี้ใน ลีกา 1 ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Allano ส่งบอลประมาณ 21.63 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 80.88 พวกเขายังเล่น 0.95 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Allano คือ 0.26 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 89 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ลีกา 1
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 10 | 1.59 | 82 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 7 | 1.11 | 83 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 70.00% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| เสียการครอบครอง | 5 | 0.80 | 22 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.16 | 80 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.32 | 84 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 284 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 53 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 29% | 92 |
| ทำฟาวล์ | 5 | 0.80 | 63 |
| ถูกทำฟาวล์ | 6 | 0.95 | 75 |
Allano ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 7 จนถึงขณะนี้ใน ลีกา 1 ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.80 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 0.79 | 79 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 113 นาที | ไม่ปรากฎ | 78 |
| คลีนชีท | 3 | 43% | 89 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 66 |
| การตัดบอล | 2 | 0.32 | 27 |
| การดวลบอล | 54 | 8.59 | 52 |
| ดวลบอลชนะ | 23 | 3.66 | 38 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 0.32 | 39 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 4 | 0.64 | 38 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.16 | 55 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 100% |
| ยิงโทษ | 0 | 3 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 3 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Allano ได้เตะลูกโทษ 3 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Allano ทำประตูจากจุดโทษได้ 3 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Allano คือ 100%
Allano ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 7 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ลีกา 1, ลงสนามไปทั้งหมด 567 นาที . Allano ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.32 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 35 จาก 241 ผู้เล่น ใน ลีกา 1 ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 3 ของ ลีกา 1
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 284 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 284 นาที
โดนใบทุก ๆ 284 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.29 ประตู
0.32 แอสซิสต์
0.5 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.11 ประตู
0.22 แอสซิสต์
0.22 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.07 ประตู
0.14 แอสซิสต์
0.78 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.07 ประตู
0 แอสซิสต์
0.36 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.16 ประตู
0.33 แอสซิสต์
0.74 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.16 ประตู
0 แอสซิสต์
0.65 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.76 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.05 ประตู
0.14 แอสซิสต์
0.38 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.24 ประตู
0.05 แอสซิสต์
0.53 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.13 ประตู
0.39 แอสซิสต์
0.26 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.1 แอสซิสต์
0.29 ใบเหลือง / แดง