
Lore Jacobs สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2024
2023
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Lore Jacobs Lore Jacobs ลงเล่น 48 นัด, ทำประตู 9 ประตู และ 7 แอสซิสต์ สะสม Lore Jacobs ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เอเรดิวิซี หญิง โดยมีการลงเล่น 48 ใน เนเธอร์แลนด์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เอเรดิวิซี หญิง
เอเรดิวิซี หญิง สถิติสำหรับ Lore Jacobs
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 6 | ไม่ปรากฎ | 23 |
| นาที | 348 | 58 นาทีต่อเกม | 23 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 23 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.52 | 93 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 5 | 1.29 | 98 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.48 | 88 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.56 | 89 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.27 | 0.46 | 94 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.27 | 0.46 | 94 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 174 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Lore Jacobs ได้ทำ 2 ประตูใน 6 นัดจนถึงตอนนี้ใน เอเรดิวิซี หญิง ฤดูกาล 2026/2027. 1 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Lore Jacobs ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.52 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Lore Jacobs (ประตู + แอสซิสต์) คือ 5 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 1.29 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.46 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Lore Jacobs อยู่ที่ 1.27 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 94 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เอเรดิวิซี หญิง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 0.36 | 81 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 1 | 0.36 | 92 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 60 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 200.00% | ไม่ปรากฎ | 98 |
| ความแม่นยำในการยิง | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Lore Jacobs ได้ยิง 1 ในการแข่งขัน 6 จนถึงตอนนี้ใน เอเรดิวิซี หญิง ฤดูกาล 2026/2027 จาก 1 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 0 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Lore Jacobs คือ 100.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.36 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 3 | 0.78 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.12 | 0.40 | 98 |
| การส่งบอล | 27 | 9.68 | 74 |
| จ่ายสำเร็จ | 19/ 27 | 6.81 | 73 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 70.37% | ไม่ปรากฎ | 37 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 68 |
| การโยน | 1 | 0.36 | 78 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 75 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 116 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Lore Jacobs ได้แอสซิสต์ 3 แอซซิสต์ใน 6 นัดจนถึงขณะนี้ใน เอเรดิวิซี หญิง ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Lore Jacobs ส่งบอลประมาณ 9.68 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 70.37 พวกเขายังเล่น 0.00 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Lore Jacobs คือ 0.40 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 98 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน เอเรดิวิซี หญิง
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 47 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 58 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 58 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 0.72 | 5 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 85 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 65 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 65 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 63 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 0.36 | 80 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.36 | 87 |
Lore Jacobs ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง เอเรดิวิซี หญิง ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 1.29 | 69 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 70 นาที | ไม่ปรากฎ | 71 |
| คลีนชีท | 2 | 33% | 70 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 86 |
| การตัดบอล | 1 | 0.36 | 71 |
| การดวลบอล | 15 | 5.38 | 91 |
| ดวลบอลชนะ | 6 | 2.15 | 79 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 0.36 | 81 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 1 | 0.36 | 50 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 73 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Lore Jacobs ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีกหญิง สถิติสำหรับ Lore Jacobs
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 170 | 57 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 3 | ไม่ปรากฎ | 13 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 58 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.53 | 78 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 69 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 80 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 40 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 41 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 56 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 73 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 60 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 95 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 79 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 73 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.53 | 94 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.60 | 0.32 | 91 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 29 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 29 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 29 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 52 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 55 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 80 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 80 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 170 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 50 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 62 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 62 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 85 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.53 | 96 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 170 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 69 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 33% | 93 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 46 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 47 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 1.06 | 61 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 85 นาที | ไม่ปรากฎ | 63 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 13 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 39 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 48 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 30 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 30 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 47 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 36 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 76 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Womens WC Qualification Europe สถิติสำหรับ Lore Jacobs
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 4 | 1 นาทีต่อเกม |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 1 | 33% |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Lore Jacobs ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 6 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เอเรดิวิซี หญิง, ลงสนามไปทั้งหมด 348 นาที . Lore Jacobs ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.52 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 12 จาก 130 ผู้เล่น ใน เอเรดิวิซี หญิง ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 4 ของ เอเรดิวิซี หญิง
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 174 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 116 นาที
โดนใบทุก ๆ 0 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.33 ประตู
0.22 แอสซิสต์
0.16 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.33 ประตู
0.67 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง