Lachlan Sattout สถิติ
2026
2023
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Lachlan Sattout Lachlan Sattout ลงเล่น 2 นัด, ทำประตู 1 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Lachlan Sattout ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน นิวเซาท์เวลส์ NPL โดยมีการลงเล่น 2 ใน ออสเตรเลีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน นิวเซาท์เวลส์ NPL
นิวเซาท์เวลส์ NPL สถิติสำหรับ Lachlan Sattout
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 5 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 1 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 2 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 67 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 1 | 99 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 4.04 | 0.36 | 84 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 4.04 | 0.36 | 86 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 90 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Lachlan Sattout ได้ทำ 1 ประตูใน 1 นัดจนถึงตอนนี้ใน นิวเซาท์เวลส์ NPL ฤดูกาล 2026. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Lachlan Sattout ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 1 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Lachlan Sattout (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 2 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.36 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Lachlan Sattout อยู่ที่ 4.04 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 86 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น นิวเซาท์เวลส์ NPL
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 20 | 1.78 | 75 |
| การยิงเข้าประตู | 9/ 20 | 0.80 | 80 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 11/ 20 | 0.98 | 67 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 72 |
| อัตราการเป็นประตู | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 86 |
| ความแม่นยำในการยิง | 45.00% | ไม่ปรากฎ | 77 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Lachlan Sattout ได้ยิง 20 ในการแข่งขัน 1 จนถึงตอนนี้ใน นิวเซาท์เวลส์ NPL ฤดูกาล 2026 จาก 20 ลูก, 9 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 11 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Lachlan Sattout คือ 45.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.78 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 1 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 3.00 | 0.27 | 97 |
| การส่งบอล | 338 | 30.06 | 36 |
| จ่ายสำเร็จ | 238/ 338 | 21.17 | 33 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 70.41% | ไม่ปรากฎ | 18 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 20 | 1.78 | 97 |
| การโยน | 27 | 2.40 | 85 |
| การโยนที่สำเร็จ | 10/ 27 | 0.89 | 88 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 37.04% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 90 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Lachlan Sattout ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 1 นัดจนถึงขณะนี้ใน นิวเซาท์เวลส์ NPL ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Lachlan Sattout ส่งบอลประมาณ 30.06 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 70.41 พวกเขายังเล่น 1.78 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Lachlan Sattout คือ 0.27 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 97 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน นิวเซาท์เวลส์ NPL
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 39 | 3.47 | 84 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 32 | 2.85 | 91 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 82.05% | ไม่ปรากฎ | 88 |
| เสียการครอบครอง | 13 | 1.16 | 26 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.18 | 72 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 59 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 59 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 68 |
| ทำฟาวล์ | 15 | 1.33 | 76 |
| ถูกทำฟาวล์ | 11 | 0.98 | 63 |
Lachlan Sattout ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง นิวเซาท์เวลส์ NPL ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 1 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 6 | 0.53 | 86 |
| การตัดบอล | 8 | 0.71 | 22 |
| การดวลบอล | 230 | 20.45 | 81 |
| ดวลบอลชนะ | 93 | 8.27 | 80 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 15 | 1.33 | 57 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 9 | 0.80 | 41 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.09 | 33 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Lachlan Sattout ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Lachlan Sattout ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 1 นัด ในฤดูกาลนี้ใน นิวเซาท์เวลส์ NPL, ลงสนามไปทั้งหมด 90 นาที . Lachlan Sattout มีอัตราเฉลี่ยของ 1 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Lachlan Sattout ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 7 ของ Western Sydney Wanderers FC Youth
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 90 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 90 นาที
โดนใบทุก ๆ 0 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง